Wakuu hii ni kweli " A wife is like a TV''!!!!!!!!


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,150
Likes
3,114
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,150 3,114 280
A Wife is like a TV

A Girlfriend is like a MOBILE

At home u watch TV, but when u go out u take your MOBILE

No money, u sell the TV, got money u change your MOBILE

Sometimes u enjoy TV, but most of the time you play with your MOBILE

TV is free for life, but for the MOBILE, if you don't pay, the services
will be terminated

TV is big, bulky and most of the time old!
But the MOBILE is cute, slim, curvy and very portable

Operational costs for TV is often acceptable, but for the MOBILE it is
often high and demanding

TV you can control by remote, MOBILE you CANT

Most importantly, MOBILE is a two-way communication (u talk and
listen),but with the TV you MUST watch and listen (whether you want to or not)

Last but not least! TVs don't have viruses, but Mobiles often do.

 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Ngoja nao wakuletee ya husband ndo utaona ukweli wa hii!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
A Wife is like a TV

A Girlfriend is like a MOBILE

At home u watch TV, but when u go out u take your MOBILE

No money, u sell the TV, got money u change your MOBILE

Sometimes u enjoy TV, but most of the time you play with your MOBILE

TV is free for life, but for the MOBILE, if you don't pay, the services
will be terminated

TV is big, bulky and most of the time old!
But the MOBILE is cute, slim, curvy and very portable

Operational costs for TV is often acceptable, but for the MOBILE it is
often high and demanding

TV you can control by remote, MOBILE you CANT

Most importantly, MOBILE is a two-way communication (u talk and
listen),but with the TV you MUST watch and listen (whether you want to or not)

Last but not least! TVs don't have viruses, but Mobiles often do.
Nice Thinking...Nimeipenda kinyama...
Ningekuwa nakaa Ghetto ningeibandika ukutani hii, ndo zetu za zamani!..lol!
Ila kulikonipa mashaka ni hapo kwenye RED, how come unauza WIFE ukikosa pesa?...nyorosha maneno!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
husband z like antena...once ikishndwa kuonyesha uku unaigeuzia uku na kule au unaing'oa kabisa na kutafuta kibust kdg unakiweka ndani ambacho ni rahisi kukiweka sawa na kinaonyesha vizuuuuuuuuuuuuuuuri yan picha au tukio zima unalifill ipasavyo na ivyo kuifuraia burudani ya runingaaaaaa na si sawa na antena ambayo ni ndeeeeeeeeefu na old n always imesimama wima.....
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Nice Thinking...Nimeipenda kinyama...
Ningekuwa nakaa Ghetto ningeibandika ukutani hii, ndo zetu za zamani!..lol!
Ila kulikonipa mashaka ni hapo kwenye RED, how come unauza WIFE ukikosa pesa?...nyorosha maneno!
apo chacha!!!!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
husband z like antena...once ikishndwa kuonyesha uku unaigeuzia uku na kule au unaing'oa kabisa na kutafuta kibust kdg unakiweka ndani ambacho ni rahisi kukiweka sawa na kinaonyesha vizuuuuuuuuuuuuuuuri yan picha au tukio zima unalifill ipasavyo na ivyo kuifuraia burudani ya runingaaaaaa na si sawa na antena ambayo ni ndeeeeeeeeefu na old n always imesimama wima.....
Du...Hapa bado sijaelewa how men are like Antenna...!
Kwahiyo hiyo booster ni Houseboy?
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
husband z like antena...once ikishndwa kuonyesha uku unaigeuzia uku na kule au unaing'oa kabisa na kutafuta kibust kdg unakiweka ndani ambacho ni rahisi kukiweka sawa na kinaonyesha vizuuuuuuuuuuuuuuuri yan picha au tukio zima unalifill ipasavyo na ivyo kuifuraia burudani ya runingaaaaaa na si sawa na antena ambayo ni ndeeeeeeeeefu na old n always imesimama wima.....
mmmmh hiki kizazi kina raha yake bana!!!!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Du...Hapa bado sijaelewa how men are like Antenna...!
Kwahiyo hiyo booster ni Houseboy?
anybody related to antena
tatizo asi upate burudan sa km inakupa burdan ya kutosha bas pooooooooooooooooooooooooaaaaaaaaaaa....wakat we waenda kwa mobitel then mrs awa bze na kibust hm anakirekebsha na kuenjoy life....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
husband z like antena...once ikishndwa kuonyesha uku unaigeuzia uku na kule au unaing'oa kabisa na kutafuta kibust kdg unakiweka ndani ambacho ni rahisi kukiweka sawa na kinaonyesha vizuuuuuuuuuuuuuuuri yan picha au tukio zima unalifill ipasavyo na ivyo kuifuraia burudani ya runingaaaaaa na si sawa na antena ambayo ni ndeeeeeeeeefu na old n always imesimama wima.....
We Samaki!!
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Duh!!! Nimechoka kwenye ndoa kuna mengi I wish niingie huko nijionee mwenyewe hayo ya Antena,Booster na TV!!

anybody related to antena
tatizo asi upate burudan sa km inakupa burdan ya kutosha bas pooooooooooooooooooooooooaaaaaaaaaaa....wakat we waenda kwa mobitel then mrs awa bze na kibust hm anakirekebsha na kuenjoy life....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
anybody related to antena
tatizo asi upate burudan sa km inakupa burdan ya kutosha bas pooooooooooooooooooooooooaaaaaaaaaaa....wakat we waenda kwa mobitel then mrs awa bze na kibust hm anakirekebsha na kuenjoy life....
Orait, kwa hiyo ili wewe TV uweze kuonyesha bila chenga, unajichomeka booster, unaigeuza kiurahisi na kwa jinsi utakavo ww.
Kwa hiyo antena ni usumbufu coz handling yake haiko user friedly, ili TV wewe uonyeshe clear ni mpaka utoke nje na kugeuza geuza!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Orait, kwa hiyo ili wewe TV uweze kuonyesha bila chenga, unajichomeka booster, unaigeuza kiurahisi na kwa jinsi utakavo ww.
Kwa hiyo antena ni usumbufu coz handling yake haiko user friedly, ili TV wewe uonyeshe clear ni mpaka utoke nje na kugeuza geuza!
bust =DIG DIG
ai unajua shuguli zao?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
husband z like antena...once ikishndwa kuonyesha uku unaigeuzia uku na kule au unaing'oa kabisa na kutafuta kibust kdg unakiweka ndani ambacho ni rahisi kukiweka sawa na kinaonyesha vizuuuuuuuuuuuuuuuri yan picha au tukio zima unalifill ipasavyo na ivyo kuifuraia burudani ya runingaaaaaa na si sawa na antena ambayo ni ndeeeeeeeeefu na old n always imesimama wima.....
yaani umenichekesha mno mpaka nimedoondosha udenda kwenye computer yangu....interesting..u have made my day nicer
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
yaani umenichekesha mno mpaka nimedoondosha udenda kwenye computer yangu....interesting..u have made my day nicer
ntakuja kuufuta usijali...!!!!
ahh watu awa wana idea za kusema wanawake tu as if wao wapya na watakatifu sana...mi stak ivo wanawake pia ni watu tunaitaj heshimaaaaaaaaaaaa!!!!!!
 
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Likes
6
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 6 0
husband z like antena...once ikishndwa kuonyesha uku unaigeuzia uku na kule au unaing'oa kabisa na kutafuta kibust kdg unakiweka ndani ambacho ni rahisi kukiweka sawa na kinaonyesha vizuuuuuuuuuuuuuuuri yan picha au tukio zima unalifill ipasavyo na ivyo kuifuraia burudani ya runingaaaaaa na si sawa na antena ambayo ni ndeeeeeeeeefu na old n always imesimama wima.....
Haya bwana mnatisha kiukweliNa dish je tunafaanyeje?
 

Forum statistics

Threads 1,235,920
Members 474,863
Posts 29,240,583