Wakuu hawa walijiunga vipi na jeshi ?


I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
1,262
Points
2,000
Age
39
I

illegal migrant

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
1,262 2,000
Binafsi naitamani sana kazi ya polisi nimejaribu kwenda mara kadhaa na kuambiwa kuwa hawaajiri watu wenye ulemavu wa aina yoyote ile sasa nashangaa kanda maalum mheshimiwa Kova kwa jinsi macho yake yalivyo au labda aliumia kazini lakini pia kuna huyu jamaa kaimu kamanda wa kikosi cha usalama barabarani ndugu Kahatano ambaye yeye anaongea kwa kigugumizi nani anayejua nisaidie?
 
njabo

njabo

Senior Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
195
Points
0
njabo

njabo

Senior Member
Joined Oct 20, 2014
195 0
binafsi naitamani sana kazi ya polisi nimejaribu kwenda mara kadhaa na kuambiwa kuwa hawaajiri.watu wenye ulemavu wa aina yoyote ile sasa nashangaa kanda maalum mheshimiwa Kova kwa jinsi macho yake yalivyo au labda aliumia kazini lakini pia kuna huyu jamaa kaimu kamanda wa kikosi cha usalama barabarani ndugu Kahatano ambaye yeye anaongea kwa kigugumizi nani anayejua nisaidie?
una ulemavu wa nini?
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,668
Points
1,225
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,668 1,225
Bwana Kova hana matatizo ya macho ila anazidisha yale 'mambo' ndio maana macho yanaonekana vile.
 
QALLI MIZOH

QALLI MIZOH

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2014
Messages
2,083
Points
1,250
QALLI MIZOH

QALLI MIZOH

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2014
2,083 1,250
Blue Monday again!!
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,861
Points
2,000
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,861 2,000
Wakuu heshima kitu cha bure
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,477
Points
2,000
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,477 2,000
aahahaha watu wanachuki na maccmpolisiccm
 
The bos

The bos

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2014
Messages
351
Points
0
The bos

The bos

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2014
351 0
mambo haya wanayiweza kujibu ni wao wwnyewe lakin pia nawe unaweza uliza kwa mamlaka husika ujue tafris yao juu yabulemavu
 
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,480
Points
0
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,480 0
Jeshi la Polisi haliajiri mtu mwenye ulemavu wa aina yoyote ile
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top