Wakurya na kiswahili

Foxhound

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
27,153
2,000
Mkurya msibani akitoa nasaha chamani kufirwa no chambo ra kawaida Leo bhoke kafirwa kesho utafirwa wewe yaani kira mutu lazima afirwe
Hii watu watachukulia kama utani lkini kwa Wakurya inakaukweli kwenye lafudhi.
 

Zabron Hamis

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
5,084
2,000
Hii watu watachukulia kama utani lkini kwa Wakurya inakaukweli kwenye lafudhi.
Hakuna ukweli kwenye hili. Kwanza kuna herufi huwa zinawapa taabu sana wakurya kuzitamka kwa maneno ya kiswahili. D, b, j, z, f, p, l, na v. Lakini katika neno kufiwa, huwa wanatamka KUBHIWA na sio kufirwa kama alivyoandika mchangiaji hapo juu.

Ile ABCDEFGHAIJK{LMOPQ}RSTUVWXYZ

Hapo kwenye LMNOPQ husema ELOMENOPINKIU.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom