Wakurugenzi na Ma RPC majimbo walikoshinda chadema waanza kuhamishwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakurugenzi na Ma RPC majimbo walikoshinda chadema waanza kuhamishwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Nov 16, 2010.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kumakucha walioshindwa kuzuia vugu vugu la chadema waanza kulipia

    Arusha RPC na MKurungenzi wahamishwa
     
  2. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source please
     
  3. m

    matawi JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rpcs ruksa kuhamia chadema waanze wake zenu na ndugu wa karibu. Majina yenu yatatunzwa mkistaafu tutajua tufanyeje. Hivi hii style ya kuharibu ajira za watu ccm hawaioni kama ni ya zamani sana? shame on you CHAMA CHA MAJIZI !!!!!!
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    source soma gazeti la mwananchi la 13 nov,rpc na rco wa shinyanga pamoja na mkuu wa kitengo cha mawasiliano wote wamehamishiwa makao makuu ya polisi,rco wa kilimanjaro nae kaenda makao makuu ya polisi
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haya,wamepelekwa kenya au?
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hata yule bosi wa drugs, Nzowa naye kapelekwa benchi. Mzee Mengi alikuwa sahihi nini?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,511
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    yote majizi ya kura haya
     
  8. J

    Jate New Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile issue ya Mzee Mengi haikupikwa ilikuwa kweli......, sema waliwahi kuharibu baadhi ya ushahidi ambao ungemuunganisha Nzowa moja kwa moja... maafande ni noma..
     
  9. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    serikali inajipa shida tu bure...ila sidhani kama itakua kigezo ni uchaguzi.
    Maana ukiwa mtumishi wa serikali kwenye level ya RPC then ukihamishwa mkoa ni bahati maana hela utakayolipwa inatosha kujenga nyumba au kununua gari jipya la kisasa kabisa.
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa tuone 2015 tutakapochuka wabunge wengi katika mikoa yote na watamhamisha nanai na kumpeleka wapi.
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa Kikwete ningewafukuza kabisa......Anyway, huu ni mwanzo tu, 2015 ndo patachimbika zaidi
     
  12. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana waendelee kuongeza nyufa.
     
  13. e

    emalau JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hawajui kwamba yote haya wananchi wanaona, siku watawauliza waliyafanya kwa manufaa ya nani. Hii issue siyo ya kuilazia damu, inabidi ilipotiwe UN ili jumuiya ya kimataifa ijue kwamba viongozi wa nchi hii ni mafia wa chini kwa chini.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wawafukuze kazi kabisa kama wanaweza kufanya hivyo hii itawafundisha wengi kwamba kuwatumikia CCM hakuwalipi bali ni lawama tu!
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mengi lazima alikuwa sahihi sana,kama asingekuwa sahihi wangemshitaki si unajaua tena kugusa POLISI?kukaa kimya maana yake nini?
    yaani hii nchi inaliwa na wajajnja tu:nono::nono::nono:
     
Loading...