Wakubwa wenzangu Tusaidiane mawazo hapa


K

KGB

Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
52
Likes
2
Points
0
K

KGB

Member
Joined Sep 2, 2010
52 2 0
Card ya Mwaliko wa Harusi ya rafiki yake wife ime kuja kwa Jina lake e.g Rose Sungura Instead ya Ku elekezwa kama ilivyo Desturi MR&MRS Lameck Ngofisi.Sasa Mimi Nimechomoa kwamba siendi kwa kuwa mwaliko ni wa wife peke yake na ndo maana imeelekezwa kwake,Ila wife analalama sitendi haki sababu Rafiki yake hakujua Jina langu na kwasababu haijakatwa popote inamaanisha ni yetu pamoja.......

Nakumbuka kipindi cha harusi yangu wake za watu ambao kwa namna moja ama nyingine ni marafiki ila sifahamu majina ya waume zao nilikuwa nikiwapigia simu kuwauliza ungependa niku address vipi ?

Je wadau kwa Taratibu za kiafrika Hii imekaaje?Kwanini Mtu amadress Mke wa mtu kwa Jina lake,Kwanini kama ulichukua mchango usiulize pia Card iandikweje au tunachojali ni mchango tu?
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
mimi nishaacha kuchangia harusi na wala siendagi! ila mawazo yangu henda alipitiwa, hivyo nenda tu haina noma mkubwa!
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Kwa sababu ya ufahari mnaoupenda, nenda tu usituzuge. :A S crown-1:
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Nadhani atakua amepitiwa tu. Mimi nakushauli nenda na wala usiwe na kinyongo chochote. Kagonge Bia na Kuku mzee, Usipende kuchunguza kila kitu. Ila maamuzi ya mwisho unayo mwenyewe, hata kama tutakushauli. Kama vipi kuwa Mafia tu.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
nenda tu sioni tatizo,labda aliyeandika hakuwaza kama utachukulia hivi!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,394
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,394 280
nenda nae usipoenda akichakachuliwa usije lalamika!utashanga kwenye sherehe katoka kabla ya zawadi lakini home kaja saa 7
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
mnh utakuwa na gubu na wewe,
yaani usiende kny harusi kisa jina lako halikuwepo???
how close ulikuwa na huyo mwenye harusi?
hauoni unamlet down?:embarrassed:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmhhh sijajuaga vitu kama hivi vinawaingia wanaume...
kwa sababu wanaume hawachkuagi notice ya vitu vidogo vidogo kama hivyo...
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
hutambuliki kaka ndoa yako ya jamvini nini?......................
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
nyie ndo wale wale lazima mpenyeze shingo hata kwenye vitobo ili watu wajue mpo jiamini mwanaume nenda na mkeo kwani kila mtu anayemjua mkeo anakujua au ana interest ya kukufahamu kwa sababu hata mie na mashoga kibao lakini huwa sinaga muda wa kujua waume zao labda kama anatumia jina la mume
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,437
Likes
1,430
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,437 1,430 280
mmmhhh sijajuaga vitu kama hivi vinawaingia wanaume...
kwa sababu wanaume hawachkuagi notice ya vitu vidogo vidogo kama hivyo...
title si kitu kidogo ad
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Tia timu tu. Wakikutosa getini, weka mkeo kibindoni rudi naye home.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
mimi niliwahi kufanyiwa kitendo km hicho nikamwambia wife kuwa kama hiyo kadi inanihusu na mimi basi airudishe kwa aliyeandika ili ikabadilishwe huko, ili hao watu wajue ameolewa na yuko chini ya mume. Toka hapo sijakumbana na tatizo hilo, wife mwenyewe akiona discrepancy kwenye majina anahangaika nayo kabla ya kuifikisha kwangu...ni kuwa ngangari kidogo tu, kwisha.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
title si kitu kidogo ad
nimekuelewa mkuu ...
lakini ni kadii tu nani mtu kaituma ...
kwa iyo sioni haja ya yeye kukasirika hapo...
kwani mkeo hafanya kosa lolote...
 
K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
mimi niliwahi kufanyiwa kitendo km hicho nikamwambia wife kuwa kama hiyo kadi inanihusu na mimi basi airudishe kwa aliyeandika ili ikabadilishwe huko, ili hao watu wajue ameolewa na yuko chini ya mume. Toka hapo sijakumbana na tatizo hilo, wife mwenyewe akiona discrepancy kwenye majina anahangaika nayo kabla ya kuifikisha kwangu...ni kuwa ngangari kidogo tu, kwisha.
Sidai tukul....
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,642