Wakristo wenzangu, kwanini tusiombe na sisi tuoe wake wanne?

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
4,100
Points
2,000

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
4,100 2,000
Salaam wapendwa,

Roho inaniuma sana ninaposhuhudia ndugu zetu wa upande wa pili wakiwa huru kuoa hadi wake wanne, kwa mambo ninayoyapitia nadhani ni haki yangu roho iniume.Kwa mfano hapa jirani leo baba Nasra anaongeza mke wa tatu na pilau linapikwa hapa, mbuzi wamechinjwa tuyaache hayo.

Ombi langu ni hili, sehemu fulani katika biblia tunashauriwa tuoe mke mmoja tu (kwa wanaume) na hapo tutakuwa kitu kimoja na ukitoka nje ya ndoa unakuwa unazini!.Lakini nadhani ule ni ushauri tu na si amri.Sasa basi,kwanini tusiandae kongamano la wakristo turekebishe huu ushauri ili nasisi tubwede kuoa wake hata watano tu, ili mmoja akileta nyodo unaenda kwa mwingine?


Nawasilisha.
 

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
3,380
Points
2,000

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
3,380 2,000
Waislamu nawapongeza kwani hawana unafiki, wanahalalisha mke zaidi ya mmoja. Sisi mke mmoja na nyumba ndogo kibao. Ni uuungwana!! Mke mmoja akiambiwa na doctor asifanye mapenzi mwaka mzima, mwanaume utavumilia mwaka wote? Ihalalishwe ili nyumba ndogo ziwe rasmi. Hayo ni maoni yangu, huku mtaani naona mengi
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,692
Points
2,000

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,692 2,000
Salaam wapendwa,
Roho inaniuma sana ninaposhuhudia ndugu zetu wa upande wa pili wakiwa huru kuoa hadi wake wanne!kwa mambo ninayoyapitia nadhani ni haki yangu roho iniume.Kwa mfano hapa jirani leo baba Nasra anaongeza mke wa tatu na pilau linapikwa hapa,mbuzi wamechinjwa...tuyaache hayo...
Ombi langu ni hili,sehemu fulani katika biblia tunashauriwa tuoe mke mmoja tu(kwa wanaume)na hapo tutakuwa kitu kimoja na ukitoka nje ya ndoa unakuwa unazini!.Lakini nadhani ule ni ushauri tu na si amri.Sasa basi,kwanini tusiandae kongamano la wakristo turekebishe huu ushauri?ili nasisi tubwede kuoa wake hata watano tu,ili mmoja akileta nyodo unaenda kwa mwingine?
..
..
Nawasilisha.
Unaruhusiwa kuhamia huo upande!
 

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
7,212
Points
2,000

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
7,212 2,000
Hii ni philosopy ambayo ilitumia hekima na busara kubwa kuhakikisha waislamu wanaona mke zaidi ya mmoja..

Population ya Dada zetu ni kubwa kuliko hata leo hii tukisema wanaume woote tuoe mmoja mmoja bado watabaki weeengi sana.. hawa ndugu zetu huwa wanaingia hedhi zaidi ya siku tatu, je katika hizo siku tatu mnalala kitanda kimoja unaishije..
Hawa ndugu zetu wanashika Mimba miezi tisa kwa bahati mbaya Mimba za wengine zinakuwa na tabia tofauti na changamoto tofauti juu ya mahusiano..

KUBWA KULIKO HAO WENYE MKE MMOJA WAULIZE WANAMICHEPUKO MINGAPI SASA SI BORA UOE TU NA HIYO MICHEPUKO TUJUE MOJA..
 

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
16,557
Points
2,000

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
16,557 2,000
Waislamu nawapongeza kwani hawana unafiki, wanahalalisha mke zaidi ya mmoja. Sisi mke mmoja na nyumba ndogo kibao. Ni uuungwana!! Mke mmoja akiambiwa na doctor asifanye mapenzi mwaka mzima, mwanaume utavumilia mwaka wote? Ihalalishwe ili nyumba ndogo ziwe rasmi. Hayo ni maoni yangu, huku mtaani naona mengi
Kwa waislam Hakuna nyumba ndogo wote ni wake kihalali Kama Umeona hata kama ni wanne Nikusahihishe kidogo.
 

Khalidoun

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,732
Points
2,000

Khalidoun

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,732 2,000
Salaam wapendwa,

Roho inaniuma sana ninaposhuhudia ndugu zetu wa upande wa pili wakiwa huru kuoa hadi wake wanne, kwa mambo ninayoyapitia nadhani ni haki yangu roho iniume.Kwa mfano hapa jirani leo baba Nasra anaongeza mke wa tatu na pilau linapikwa hapa, mbuzi wamechinjwa tuyaache hayo.

Ombi langu ni hili, sehemu fulani katika biblia tunashauriwa tuoe mke mmoja tu (kwa wanaume) na hapo tutakuwa kitu kimoja na ukitoka nje ya ndoa unakuwa unazini!.Lakini nadhani ule ni ushauri tu na si amri.Sasa basi,kwanini tusiandae kongamano la wakristo turekebishe huu ushauri ili nasisi tubwede kuoa wake hata watano tu, ili mmoja akileta nyodo unaenda kwa mwingine?


Nawasilisha.
Hahahaaha, Mkuu umenifanya nicheke sana, eti hapa jirani baba Nasra anaongeza mke wa tatu na pilau juu. Viongozi wa kidini yafanyieni kazi maombi ya waumini wenu, maana kiuhalisia huko mitaani hali halisi inaonekana. Bora iwe halali kulilo kuchepuka.
 

Forum statistics

Threads 1,391,135
Members 528,373
Posts 34,074,512
Top