Wakristo wanabaguliwa zanzibar?


M

mukombosi

Member
Joined
Mar 21, 2008
Messages
49
Likes
0
Points
0
M

mukombosi

Member
Joined Mar 21, 2008
49 0 0
naitoa naona inagusa wengi munoooooooooooooooooooooooo
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kamanda, usipime...kiwanja kikubwa hiki!
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Ndugu yangu fafanua watu tujue waislamu tunaipingaje hii hoja. Hujaweka ushahidi au kueleza wakristo wanabaguliwa kivipi. Hakuna ubaguzi maana hamfungwi bila makosa, Hamzuiwi kuabudu makanisani, Hamzuiwi kutembea sehemu fulani, Hamzuiwi kunywa pombe hadharani, Hamzuiwi kutembea bila hijab.

Hoja imekaa kama kusudio la muandishi ni kuwapaka matope waislamu waonekanae wabaya. Threads haziwekwi kiholela namna hiyo. Sidhani kama utapata wachangiaji kwenye hiyo mada yako kwa sababu hakuna cha kujadili.

Kama ni swala la uongozi kuwa unaweka waislam watupu, una haki ya kulalamika lakini sema kwenye thread watu tujue linalokukera ni lipi au waislamu hao wanafanya ubaguzi wa aina gani.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kamanda hapo juu, umehusu zenj nini?
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Ndugu yangu fafanua watu tujue waislamu tunaipingaje hii hoja. Hujaweka ushahidi au kueleza wakristo wanabaguliwa kivipi. Hakuna ubaguzi maana hamfungwi bila makosa, Hamzuiwi kuabudu makanisani, Hamzuiwi kutembea sehemu fulani, Hamzuiwi kunywa pombe hadharani, Hamzuiwi kutembea bila hijab.

Hoja imekaa kama kusudio la muandishi ni kuwapaka matope waislamu waonekanae wabaya. Threads haziwekwi kiholela namna hiyo. Sidhani kama utapata wachangiaji kwenye hiyo mada yako kwa sababu hakuna cha kujadili.

Kama ni swala la uongozi kuwa unaweka waislam watupu, una haki ya kulalamika lakini sema kwenye thread watu tujue linalokukera ni lipi au waislamu hao wanafanya ubaguzi wa aina gani.
Mimi nilidhani mada inahusu wazenj na sio waislamu! Sasa uislamu umeingia vipi? Au kwa vile Zenj wengi ni waislamu? Kwani utawala wa Zenj ni wa kiislamu?
 

Forum statistics

Threads 1,236,074
Members 474,965
Posts 29,245,896