Wakristo wa Mkoani Dar es Salaam Je, mmemsikia huyu Mmoja wa Wachungaji wa Rwakatare na huu Ujumbe wake?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,533
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,533 2,000
Amen….Kwa Wakristo wenzangu huu Mwezi wa Tisa ni Mwezi wa Kuzaa na Kupanga Kuzaa hivyo naomba kila Mmoja wenu akazane Kuzaa au Kutengeneza Mimba kwani hata katika Maandiko matakatifu huu ni Mwezi Maalum wa Kuzaa. Mlioko Sokoni sasa, katika DalaDala, Viwanjani, Baharini Beach na Mitaani Kazaneni mzaae huu Mwezi ili tuweze Kumpenda Baba Mungu na tupate Baraka na Kizazi kizuri…sema Ameeeeeeeeeennnn….Amemeeeeeeen….ndiyo mzaane kabisa huu Mwezi Shangilieni kwa Jina la Baba Mungu…

Chanzo Taarifa: Praise Power Radio na mpaka sasa huyo Mchungaji bado anaendelea Kuhibiri hapo Kanisani Kwake.
 

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
3,046
Points
2,000

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
3,046 2,000
Amen….Kwa Wakristo wenzangu huu Mwezi wa Tisa ni Mwezi wa Kuzaa na Kupanga Kuzaa hivyo naomba kila Mmoja wenu akazane Kuzaa au Kutengeneza Mimba kwani hata katika Maandiko matakatifu huu ni Mwezi Maalum wa Kuzaa. Mlioko Sokoni sasa, katika DalaDala, Viwanjani, Baharini Beach na Mitaani Kazaneni mzaae huu Mwezi ili tuweze Kumpenda Baba Mungu na tupate Baraka na Kizazi kizuri…sema Ameeeeeeeeeennnn….Amemeeeeeeen….ndiyo mzaane kabisa huu Mwezi Shangilieni kwa Jina la Baba Mungu…

Chanzo Taarifa: Praise Power Radio na mpaka sasa huyo Mchungaji bado anaendelea Kuhibiri hapo Kanisani Kwake.
Mkuu ulimuuliza ayo maandiko ya kuzaana mwezi wa 9, au umeamua uje ummwagie malalamiko humu
 

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,695
Points
2,000

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,695 2,000
Amen….Kwa Wakristo wenzangu huu Mwezi wa Tisa ni Mwezi wa Kuzaa na Kupanga Kuzaa hivyo naomba kila Mmoja wenu akazane Kuzaa au Kutengeneza Mimba kwani hata katika Maandiko matakatifu huu ni Mwezi Maalum wa Kuzaa. Mlioko Sokoni sasa, katika DalaDala, Viwanjani, Baharini Beach na Mitaani Kazaneni mzaae huu Mwezi ili tuweze Kumpenda Baba Mungu na tupate Baraka na Kizazi kizuri…sema Ameeeeeeeeeennnn….Amemeeeeeeen….ndiyo mzaane kabisa huu Mwezi Shangilieni kwa Jina la Baba Mungu…

Chanzo Taarifa: Praise Power Radio na mpaka sasa huyo Mchungaji bado anaendelea Kuhibiri hapo Kanisani Kwake.
Kuzaa si vibaya. Ila kwa ulivyo leta hii mada, inaonekana hukujua huyo mchungaji alikuwa anamaanisha nini.
Soma mistari hiyo hapo chini utapata maana ya huyo mchungaji kusema mkazae.

Mlango 15:1-16
1 Mimi ndimi mzabibu wa kweli, na Baba yangu ndiye mkulima.
2 Kila tawi ndani yangu lisilozaa huliondoa; na kila tawi lizaalo hulisafisha, ili lizidi kuzaa.
3 Ninyi mmekwisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno nililowaambia.
4 Kaeni ndani yangu, nami ndani yenu. Kama vile tawi lisivyoweza kuzaa peke yake, lisipokaa ndani ya mzabibu; kadhalika nanyi, msipokaa ndani yangu.
5 Mimi ni mzabibu; ninyi ni matawi, akaaye ndani yangu nami ndani yake, huyo huzaa sana; maana pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya neno lo lote.
6 Mtu asipokaa ndani yangu, hutupwa nje kama tawi na kunyauka; watu huyakusanya na kuyatupa motoni yakateketea.
7 Ninyi mkikaa ndani yangu, na maneno yangu yakikaa ndani yenu, ombeni mtakalo lote nanyi mtatendewa.
8 Hivyo hutukuzwa Baba yangu, kwa vile mzaavyo sana; nanyi mtakuwa wanafunzi wangu.
9 Kama vile Baba alivyonipenda mimi, nami nilivyowapenda ninyi, kaeni katika pendo langu.
10 Mkizishika amri zangu, mtakaa katika pendo langu; kama vile mimi nilivyozishika amri za Baba yangu na kukaa katika pendo lake.
11 Hayo nimewaambia, ili furaha yangu iwe ndani yenu, na furaha yenu itimizwe.
12 Amri yangu ndiyo hii, Mpendane, kama nilivyowapenda ninyi.
13 Hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu, wa mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake.
14 Ninyi mmekuwa rafiki zangu, mkitenda niwaamuruyo.
15 Siwaiti tena watumwa; kwa maana mtumwa hajui atendalo bwana wake; lakini ninyi nimewaita rafiki; kwa kuwa yote niliyoyasikia kwa Baba yangu nimewaarifu.
16 Si ninyi mlionichagua mimi, bali ni mimi niliyewachagua ninyi; nami nikawaweka mwende mkazae matunda; na matunda yenu yapate kukaa; ili kwamba lo lote mmwombalo Baba kwa jina langu awapeni.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,966
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,966 2,000
Kazaneni!???!! bila hivyo hakuna mimba. Mbunge wa CCM anayekubalika kufanya siasa na wanaccm huku wakikataza wengine akina Msigwa wasio na makanisa!?
 

Forum statistics

Threads 1,391,793
Members 528,461
Posts 34,089,355
Top