Wakristo mnapokutana kuwaombea waisrael msiwasahau na wapalestina wanaoteseka huko Gaza

mitale na midimu

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
10,207
2,000
Gazeti la kikristo leo MSEMA KWELI jumapili limeandika kutakuwa na mkutano mkubwa wa maombezi ya taifa la Israel.
Kwa Mujibu wa gazeti hilo wakristo wote watahusika akiwemo na mtumishi mmoja mwenye Asili ya kiyahudi...

Ombi langu katika maombi hayo msiwasahau wajane, walemavu, watoto yatima, wagonjwa, wasio na makazi huko ukanda wa Gaza na sehemu nyingine hapo Palestina.
Hawa na wahitaji wengine wanaotuzunguka ndio yesu atatuuliza wakristo siku akija....
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
63,912
2,000
Waniombee na serikali yetu....

Wawaombee viongozi wa CCM waache roho mbaya...

Wamwombee sana yule jamaa yetu anayependa sana kuombewa.
 

silent lion

JF-Expert Member
Feb 28, 2012
802
1,000
Unaliombea Taifa dhalim kama IsraHell ambalo halifuati biblia wala Yesu kama si uzandiki kitu gani
 

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,269
2,000
ujinga kama huo huwa sifanyi,kwani aliyewaumba hajui kama wanateseka na kuwaondolea hayo mateso na mauaji?
sisi wanadamu ni wanafiki sana,sometimes huwa wajuaji kuliko hata MUNGU,aliyeumba ulimwengu na vitu vilivyomo..
 

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
8,226
2,000
Gazeti la kikristo leo MSEMA KWELI jumapili limeandika kutakuwa na mkutano mkubwa wa maombezi ya taifa la Israel.
Kwa Mujibu wa gazeti hilo wakristo wote watahusika akiwemo na mtumishi mmoja mwenye Asili ya kiyahudi...

Ombi langu katika maombi hayo msiwasahau wajane, walemavu, watoto yatima, wagonjwa, wasio na makazi huko ukanda wa Gaza na sehemu nyingine hapo Palestina.
Hawa na wahitaji wengine wanaotuzunguka ndio yesu atatuuliza wakristo siku akija....
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,482
2,000
Kwa msiojua maeneo matakatifu kwa waislamu na wakristo huko jerusalem yako chini ya usimamizi wa mfalme wa jordan,

yaani wayahudi hawakutaka hata kujihusisha na maeneo matakatifu ya wakristo pale jerusalem,waliona kutunza mfano lile kanisa la jerusalem ni kufuru kwao kwani hawamtambui yesu
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,605
2,000
Gazeti la kikristo leo MSEMA KWELI jumapili limeandika kutakuwa na mkutano mkubwa wa maombezi ya taifa la Israel.
Kwa Mujibu wa gazeti hilo wakristo wote watahusika akiwemo na mtumishi mmoja mwenye Asili ya kiyahudi...

Ombi langu katika maombi hayo msiwasahau wajane, walemavu, watoto yatima, wagonjwa, wasio na makazi huko ukanda wa Gaza na sehemu nyingine hapo Palestina.
Hawa na wahitaji wengine wanaotuzunguka ndio yesu atatuuliza wakristo siku akija....
Siyo wakristo hao, labda wayahudi. Wakristo tunaamini watu wote ni sawa, hakuna cha myahudi wala myunani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Lizarazu

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
6,342
2,000
Hii haiwezi kuwa serious

sent from tekno ya shilingi elfu saba na mia tano.
 

mitale na midimu

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
10,207
2,000
Siyo wakristo hao, labda wayahudi. Wakristo tunaamini watu wote ni sawa, hakuna cha myahudi wala myunani

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata mimi ni mkristo...
Ila naungana na yesu na mitume wote.
Yesu aliondoa kiambaza kinachotutenga sisi na wayahudi...
Hakuna cha myahudi, wala myunani, wala mmataifa wote ni sawa mbele za Mungu ktk yesu kristo.
Hili somo lilisisitizwa sana na mitume na Paul wakiwaelimisha wayahudi waliosugu kuelewa. Sasa tukianza kurudi kule tunafeli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom