Wakristo Iraq wasema hawana wa kuwalinda


Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Kiongozi mmoja wa wakristo nchini Iraq, Askofu Athanasios Dawood, ameiambia BBC, kuwa Wakristo nchini Iraq, hawana mtu wa kuwalinda, na hawana la kufanya ila kuondoka nchini humo.

090713130924_church_body226.jpg

Askari akilinda kanisa moja Baghdad

Askofu Dawood, alisema Marekani imeshindwa kutekeleza ahadi iliyotoa kuwapatia Wairaqi demokrasi, na kwamba maisha ya Wakristo yalikuwa bora zaidi, chini ya utawala wa Saddam Hussein. Askofu Dawood alisema hayo nchini Uingereza, wiki moja baada ya waumini zaidi ya 50, kuuwawa ndani ya kanisa mjini Baghdad, baada ya kutekwa nyara na wapiganaji wa Kiislamu.

Lakini mbunge mmoja Mkristo nchini Iraq, Yonadem Kanna alisema, Wakristo wanafaa kubaki nchini humo, kupigania haki zao. Inakadiriwa kuna waKristo nusu milioni nchini Iraq, maelfu kwa maelfu wakiwa wamekimbia tangu Marekani na washirika wake, kuivamia Iraq mwaka wa 2003.

....................
Inaelekea uvamizi wa marekani na washirika wake umeleta balaa kuliko neema kwa baadhi ya wananchi wa Irak. Kipi kifanyike?
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Mungu wakweli atawalinda
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kupeleka askari wetu watz kulinda amani.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Hilo linchi halikaliki tena, Washia wanawaua Wasuni 'n viceversa, Wakristo wanauawa kila iitwapo leo na makanisa yanachomwa moto, bora Wakristo wahamie nchi nyinginezo ambazo zina wakristo wengi kwa usalama wao maana Waislamu wakishakuwa wengi ndani ya nchi huwa ni balaa tupu. Ndio maana hatutaki mambo ya OIC na Mahakama za Kadhi Tanzania, ni kiama hicho kwa amani ya nchi yetu!
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Wakristo kamili, hawawezi kusema hawana wa kuwalinda. Ila kama ni wale wakristo wasindikizaji wataema hawana wa kuwalinda.

Kwa kuwa ninatumaini watakuwa ni wakristo wasiowasindikizaji, basi ni kipindi kigumu sana kwa mapito ya kanisa nchini Iraq. Maandiko yanasema, Bwana asipoulinda mji wale waulindao wakesha bure. Nami nikiwa mtumishi wake Kristo Yesu, ninaagiza ulinzi wa jeshi la Mungu lipitalo jeshi la jamhuri ya Iraq na majeshi ya magaidi liwalinde watoto wa Mungu waliopo Iraq. Ninaamru haya kupitia jina la Yesu, lipitalo majina yote, Amen.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Wakristo kamili, hawawezi kusema hawana wa kuwalinda. Ila kama ni wale wakristo wasindikizaji wataema hawana wa kuwalinda.

Kwa kuwa ninatumaini watakuwa ni wakristo wasiowasindikizaji, basi ni kipindi kigumu sana kwa mapito ya kanisa nchini Iraq. Maandiko yanasema, Bwana asipoulinda mji wale waulindao wakesha bure. Nami nikiwa mtumishi wake Kristo Yesu, ninaagiza ulinzi wa jeshi la Mungu lipitalo jeshi la jamhuri ya Iraq na majeshi ya magaidi liwalinde watoto wa Mungu waliopo Iraq. Ninaamru haya kupitia jina la Yesu, lipitalo majina yote, Amen.
Ameni na ikawe hivyo kwa utukufu wa Mungu aliye hai juu Mbinguni ambaye uweza wake hauna kikomo,
naye hufanya mambo kwa ajili yake mwenye,
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
bora Wakristo wahamie nchi nyinginezo ambazo zina wakristo wengi kwa usalama wao
Buchanan,
wakiondoka, ni nani atawahubiria hao waislamu injili!
They have to remain there to be a light or the country will go into total darkness. Let us uphold them in Prayers!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Mafuta yameleta balaa
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Slaa alitaka kutudhallilisha wa kristo kwa kaulza zake za ki terrorist!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,465
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,465 280
nawapa pole sana wakristo wa Iraq
lakini wasije wakamwacha shetani
akaitawala nafsi yao......
na Mungu atawasaidia
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Sisi tulioishi katika jamii za waislamu wengi tunayajua hayo, In Islam it is a crime to be a non muslim, yaani ukibadili dini ni kosa la jinai, adhabu yake ni kifo, hivyo si ajabu muislamu kukubagua kwa sababu sheria za dini yake zinaruhusu, ni part of their iman, kuchomwa kwa makanisa usiende mbali neda zanzibar utaona mambo yalivyo magumu huko if your a non muslim
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Sisi tulioishi katika jamii za waislamu wengi tunayajua hayo, In Islam it is a crime to be a non muslim, yaani ukibadili dini ni kosa la jinai, adhabu yake ni kifo, hivyo si ajabu muislamu kukubagua kwa sababu sheria za dini yake zinaruhusu, ni part of their iman, kuchomwa kwa makanisa usiende mbali neda zanzibar utaona mambo yalivyo magumu huko if your a non muslim
Wacha uongo wako wewe!
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Kiongozi mmoja wa wakristo nchini Iraq, Askofu Athanasios Dawood, ameiambia BBC, kuwa Wakristo nchini Iraq, hawana mtu wa kuwalinda, na hawana la kufanya ila kuondoka nchini humo.

090713130924_church_body226.jpg

Askari akilinda kanisa moja Baghdad

Askofu Dawood, alisema Marekani imeshindwa kutekeleza ahadi iliyotoa kuwapatia Wairaqi demokrasi, na kwamba maisha ya Wakristo yalikuwa bora zaidi, chini ya utawala wa Saddam Hussein. Askofu Dawood alisema hayo nchini Uingereza, wiki moja baada ya waumini zaidi ya 50, kuuwawa ndani ya kanisa mjini Baghdad, baada ya kutekwa nyara na wapiganaji wa Kiislamu.

Lakini mbunge mmoja Mkristo nchini Iraq, Yonadem Kanna alisema, Wakristo wanafaa kubaki nchini humo, kupigania haki zao. Inakadiriwa kuna waKristo nusu milioni nchini Iraq, maelfu kwa maelfu wakiwa wamekimbia tangu Marekani na washirika wake, kuivamia Iraq mwaka wa 2003.

....................
Inaelekea uvamizi wa marekani na washirika wake umeleta balaa kuliko neema kwa baadhi ya wananchi wa Irak. Kipi kifanyike?
Wataukumbuka sana utawala wa Sadam Hussein.
 
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
311
Likes
5
Points
35
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
311 5 35
Tunaomba Bwana wa majeshi awanusuru hawa Wakristo Iraq na jamii zote duniani zinazoonewa. Amen.
 

Forum statistics

Threads 1,237,851
Members 475,675
Posts 29,303,183