Wakina Dada Na Wizi wa Kwenye Maduka (Live Camera) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina Dada Na Wizi wa Kwenye Maduka (Live Camera)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Feb 7, 2012.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hii video imepigwa kwenye moja ya maduka yaliopo Mlimani city


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    dah....hii kiboko....
     
  3. B

    Bijou JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,141
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mbona sijaona KITU?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. K

    KIFILI Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii sio bongo movie ni tukio la kweli,kina dada hawataki kubaki nyuma katika kila kazi zinazoonekana za wanaume zaidi hata kama haramu na wao wamo....kumbe sasa haina haja ya kuwa na viti maalum bungeni,wanaweza bila kuwezeshwa hawa waswahili sasa,angalia video hii hapa chini uone dada mwenye suruali nyeusi alivoenda na "move" mpaka kufanikiwa kukwapua begi la mauzo ya duka la vipodozi mlimani city bila kugundulika na wahusika...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,196
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sasa jamani huku si kuna cctv cameras kibao,au zimetiwa upofu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,834
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Movie yako ukiuuza utapiga hela ndefu mpwa safii sana!!
     
  7. K

    KIFILI Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanangu P hii sio bongo movie ya kina kanumba wala nini kitu "live" cha ukweli hiki
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hahaahaha, ndiyo hivyo mtu akizubaa analizwa!! Ni hatari
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    what a man can do,a woman can do better.....lol hio kali.
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,120
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    Nawaaminia sana kina dada maana walimkipi buzzy muhudumu akaona kapata wateja kumbe loh!
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kushuhudia akina dada wawili mtaa wa Lumumba wakati huo Shoprite wamefungua supermarket yao pale jinsi walivyokuwa wanachacharika kuiba vitu mle ndani wakati walinzi wapo na hizo cctv zipo lakini walitoka sikuamini nilichokiona machoni..Tena cha kuchekesha mmoja wao alikuwa mjamzito lakini walifanya mambo ya ajabu kabisa..
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    DUh kweli wadada kiboko, kumbe hayo mabegi makubwa wanayobeba yana maana kwao
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,834
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    mkuu ni haatari nimesikia clouds fm leo nkasema lohh..kumbe mabegi na kazi hee bana si mlitaka usawa wa beijing ndio huo
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,834
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    waache waibiwe madadawengi wako kibiashara zaidi kwenye kazi zao palemlimani city wanangalia nani anakuja kununua akiwa na pesa nzuri wanagawa bcards kama tkt za kimara bonyokwa sasa kama unaaga home na mawazo ya buzi utafanywa je kama sio kuibiwa anyway sijui next imetokeaje
     
  15. m

    mariavictima Senior Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shame on you we mwanamke mwizi. Iko siku arobaini yako itafika. Utaaibikaje???
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Huyo dada ningependa awe mke wangu yaani home hamfi njaa!
     
  17. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kumbe wanawake wala hawana haja ya kuwezeshwa.,wenyewe tu wanaweza
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,442
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Duh kumbe wanawake nao hawapo nyuma ? Kazi kweli kweli .
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    What a revelation!!!?Kumbe these gigantic bags they carry around can be super handy to some,uuuuhhh!! Ok.
     
  20. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Daaaaaamn! Tukio la kufungulia mwezi, I see camera's detail 01/02/2012 1930+ hrs,seems walishawasoma wakajipanga, in my opinion hao wote wanne wanahusika, wameflock in timely, wawili wakamzinga the other attendant upande ule wa pili,Huku huyo mmama gurubembe akijifanya mteja anam-occupy the other attendant, duuuuh! Huu wizi baaaabu kubwaaa! Hopeful walikamatwa, wote wanne, hata hao wawili waliobaki wanahusika,
     
Loading...