Wakina Dada/Mama wa JF mbona mnalikimbia jukwaa la Siasa.


Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Habari wanajamvi, Hii topic ilitakiwa iende kwenye Jukwaa la Siasa lakini kwa kuwa walengwa wakuu wako huku nimeona ni vema niitupe huku. Nimekuwa najiuliza swali, kwanini Wakinadada/mama wengi huwa wanatoa michango yao kwa wingi kwenye Jukwaa la MMU lakini kwenye majukwaa mengine hasa lile la Siasa hawaonekani kabisa tofauti na Wanaume/Vijana wa Kiume maana wengi wao wanacheza pande zote. Naomba walengwa waniambie, tatizo ni nii, je, ni waoga wa siasa? Na kama ni waoga wa Siasa je, hii Hamsini, Hamsini wanayoitaka kwenye Uongozi wataipata, au waendelee kupata upendeleo? Acha kunywa maziwa tu jaribuni na nyama ngumu. CC Faizafoxy a.k.a Mrembo. Mamdenyi na wengine wanaothubutu.
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
Well..mtazamo wangu!
Jukwaa la siasa!

Limejaa siasa chafu na uropokaji..usiokuwa na tija! Watu wanaenda kishabiki ,kuumbuana,kutukanana,kushadadia yasionamaana! Kiasi kwamba maana nzima ya kujenga nchi haipo! Ccm na chadema kazi kubishana tuu...wanachotaka hakieleweki..kelele tuu ka walevi wa minazi!(sorry to say,but thats the truth)

though
Sio wote.. Wapo wanaota points za maana ambazo kiukweli ni wachache sana tofauti na waropokaji!
Me kwaujumla siasa ya Tanzania,wengi ni ushabiki mandazi ili wapate hela,ila wazalendo walishazikwa na imani zao!

Kuna watu wana mitusi na midomo michafu mule...ambao nadhani ukimeet nao personal uwaulize whats their problem,hawawezi kujibu..zaidi ya ushabiki wa chama.

Hao wanachama na viongozi nao ndo walewale hamna kitu..wapo kimaslahi zaidi.

Mmu..humu kuna ishu za kujenga ambazo zinalenga maisha yetu tunayoyaishi directly or indirectly. Ingawa ndio wehu na waropokaji wapo ila tunawajua na kuwapa dosage zao vizuri cos kila kinzchoongelewa humu atleast kitakugusa ama utaelewa! Kuliko mafumbo ya kisiasa yanayohusu vyama.

Mmu ni mapenzi,mahusiano na urafiki... Ambapo ndo kunagusa mioyo ya wadada kwa urahisi kuliko fujo za Siasa ,kampeni,na vyama!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 70 145
Stress za kujitakia nini?!
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Binafsi uwa nasoma tu bila kuchangia...mana ngumi za siasani si mchezo...
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Mi nakujaga huko.........sema sio mara kwa mara
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Safi sana, naanza kupata picha.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Hahaha!!!

Zile fujo za kule ni wadada/wamama wachache wanaziweza aisee...

So far binti yangu sweetlady na mke wangu measkron ni kati ya wanawake wachache wanaoziweza zile mbilinge za kule...
 
Last edited by a moderator:
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Hahaha!!!

Zile fujo za kule ni wadada/wamama wachache wanaziweza aisee...

So far binti yangu sweetlady na mke wangu measkron ni kati ya wanawake wachache wanaoziweza zile mbilinge za kule...
Pia kuna ban za kufa mtu, lakini ndiyo ulingo mwenyewe ni kupambana tu.
 
Last edited by a moderator:
double R

double R

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,709
Likes
1,152
Points
280
double R

double R

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,709 1,152 280
Mie huwa nasoma mara kwa mara ila sina ushabiki wa kushobokea wanasiasa mpaka niwaseme vibaya walio na mawazo tofauti ambapo ndo kazi kubwa huko. Kwa hiyo huwa napita kimya kimya ya nini kutukanwa
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,148
Likes
5,614
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,148 5,614 280
Kule hatariiii.....ukiwa mkweli wanaweza kukutoa macho lol...
;);););)
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Habari wanajamvi, Hii topic ilitakiwa iende kwenye Jukwaa la Siasa lakini kwa kuwa walengwa wakuu wako huku nimeona ni vema niitupe huku. Nimekuwa najiuliza swali, kwanini Wakinadada/mama wengi huwa wanatoa michango yao kwa wingi kwenye Jukwaa la MMU lakini kwenye majukwaa mengine hasa lile la Siasa hawaonekani kabisa tofauti na Wanaume/Vijana wa Kiume maana wengi wao wanacheza pande zote. Naomba walengwa waniambie, tatizo ni nii, je, ni waoga wa siasa? Na kama ni waoga wa Siasa je, hii Hamsini, Hamsini wanayoitaka kwenye Uongozi wataipata, au waendelee kupata upendeleo? Acha kunywa maziwa tu jaribuni na nyama ngumu. CC Faizafoxy a.k.a Mrembo. Mamdenyi na wengine wanaothubutu.
Kwa sababu hakuna jipya zaidi ya mambo ya usaliti wa ZZK.
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Aisee kule acha tu paitwe sihasani afu kama vile pana wenyewe!

Yani unaweza ukajikuta umepewa likizo ya lazima (ban) usipokuwa makini

Kuna siku mtu alinipa jibu hilo heeh mpaka nikasahau mlango nilioingilia...!!siku hizi ni mpitaji tu
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Olesaidimu mgawanyo wa majukumu
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
unapita kusain mahudhurio
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Problem is wanawake wengi wanakuwa easily influenced katika siasa
Ni wachache wanakuwa na misimamo huru na pia we tend to be too emotional
It takes balls biiiig balls kusema mawazo yako katika siasa na si mawazo pia kujibu kwa hoja pia
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218