Wakimtosa sioi, jimbo litaenda chadema!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakimtosa sioi, jimbo litaenda chadema!!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nali, Feb 28, 2012.

  1. N

    Nali JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Wana Jamvi,

    Habari kutoka watu wa karibu na SIOI, inasema kuwa kundi limejipanga kuwa endapo atashindwa kwenye kura za maoni au atashinda na pengine CC ya CCm ikamtosa, then wataungana na Chadema kumwangusha Sarakikya....

    Kaaaazzzzz kweli kweli......
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,215
    Likes Received: 10,559
    Trophy Points: 280
    Wamtose wasimtose hilo jimbo ni la Chadema. over
     
  3. S

    Shansila Senior Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioi anapaswa kuoa!kwa nn anaapakuwa haoi?
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Magamba yanaruka na kukanyagana. Inaleta raha ndani ya roho.
     
  5. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,374
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Jimbo lapaswa kwenda kwa yeyote mwenye sifa stahiki,awe wa chadema ama chama chochote, lakini asitoke kwenye kundi la mafisadi.
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,350
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sarakikya naye inabidi awe na uamuz kama wa huyo asiyetaka kuoa,
    so jimbo ni letu peoplez power!
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,644
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wanasogelea mtego tayari kwa kunaswa kotekote.
     
  8. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,083
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu Nali nadhani umekosea jinsi ya kuwasilisha hii mada ungesema "wakimtosa sioi jimbo litaenda KIRAHISI chadema" wewe umesema as if ccm watashinda.
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama mambo ni hivi, basi nasubiri bunge la april kumwona kijana nasari akiapa kuwa mbunge halali wa arumeru mashariki
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ..Eh!!
     
  11. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,063
    Likes Received: 9,673
    Trophy Points: 280
    Kwa maana yako wakimsimamisha SIOY jimbo litakwenda CCM?
    Na wewe unamini hivyo?
     
  12. N

    Nali JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Ndo manake!!
     
Loading...