Wakili Temba na wenzake waunganishwa katika kesi ya rushwa na uhujumu uchumi-Bilioni 8 za Mamlaka ya Bandari Tanzania

chotera

JF-Expert Member
May 19, 2016
2,507
2,000
James was a nice boy enzi zile. Amebadilika kiasi gani, no idea. Namuonea sana huruma. Maana haya mambo yanavuruga sana familia, credibility and so forth
Bwana james kazua balaa anawaza harrier matako ya nyani ndio sababu kabadilika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom