Wakili Chavula: Watake wasitake wakili wa Jamhuri ni Wakili wa Mahakama

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
43,795
2,000
By Martin Maranja Masese kupitia twitter:

Kibatala: OBJECTION. Mh Jaji ni kweli kwamba mahakama imebakia na sintofahamu???

Jaji: ameacha kuwa wakili wa mashtaka anataka kuwa wakili wa mahakama

WS Chavula: Mheshimiwa Jaji watake wasitake ukishakuwa wakili wa Jamhuri ni pamoja na mahakama

Mahakama: πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
 

Townchild

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
7,575
2,000
By Martin Maranja Masese kupitia twitter:

Kibatala: OBJECTION. Mh Jaji ni kweli kwamba mahakama imebakia na sintofahamu???

Jaji: ameacha kuwa wakili wa mashtaka anataka kuwa wakili wa mahakama

WS Chavula: Mheshimiwa Jaji watake wasitake ukishakuwa wakili wa Jamhuri ni pamoja na mahakama

Mahakama: πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
Mawakili wa utetezi kamatieni hapo hapo.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,449
2,000
By Martin Maranja Masese kupitia twitter:

Kibatala: OBJECTION. Mh Jaji ni kweli kwamba mahakama imebakia na sintofahamu???

Jaji: ameacha kuwa wakili wa mashtaka anataka kuwa wakili wa mahakama

WS Chavula: Mheshimiwa Jaji watake wasitake ukishakuwa wakili wa Jamhuri ni pamoja na mahakama

Mahakama: πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚

WS Chavula ni zuzu tu kama yule muasisi wa atake asitake 😁😁
 

Noel france

JF-Expert Member
Oct 8, 2012
977
1,000
Wapo juu ya Sheria,na hii case yameiframe ikiwa na maelekezo kutoka juu
By Martin Maranja Masese kupitia twitter:

Kibatala: OBJECTION. Mh Jaji ni kweli kwamba mahakama imebakia na sintofahamu???

Jaji: ameacha kuwa wakili wa mashtaka anataka kuwa wakili wa mahakama

WS Chavula: Mheshimiwa Jaji watake wasitake ukishakuwa wakili wa Jamhuri ni pamoja na mahakama

Mahakama: πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
 

mbenge

JF-Expert Member
May 15, 2019
2,615
2,000
By Martin Maranja Masese kupitia twitter:

Kibatala: OBJECTION. Mh Jaji ni kweli kwamba mahakama imebakia na sintofahamu???

Jaji: ameacha kuwa wakili wa mashtaka anataka kuwa wakili wa mahakama

WS Chavula: Mheshimiwa Jaji watake wasitake ukishakuwa wakili wa Jamhuri ni pamoja na mahakama

Mahakama:
Imbombo ngafu
 

ruhi

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
2,694
2,000
Wakitoka hapo mahakamani hua hawana muda wa kukaa na kutafakari mwenendo wao mahakamani? DPP hao watu wapuuzi unawatoa wapi? au wanafanya upuuzi kwa faida ya Nani Sasa.

Wajitathmini make wanaanza kupanda juu ya mahakama, na kesi inavyozidi kuendelea watamtukana na jaji kabisa.

DPP na Jaji Mkuu kuweni makini hao wapuuzi wanataka kutupeleka siyo.
 

Ntozi

Senior Member
Feb 1, 2021
153
250
Wakitoka hapo mahakamani hua hawana muda wa kukaa na kutafakari mwenendo wao mahakamani? DPP hao watu wapuuzi unawatoa wapi? au wanafanya upuuzi kwa faida ya Nani Sasa.

Wajitathmini make wanaanza kupanda juu ya mahakama, na kesi inavyozidi kuendelea watamtukana na jaji kabisa.

DPP na Jaji Mkuu kuweni makini hao wapuuzi wanataka kutupeleka siyo.
Mihimili mitatu haipo tena? Kupitia kesi hii,mahakama itajipambanua kama ni mhimili au ni sehemu ya mhimili mmojawapo.Tusifike huko jamani.Tusivunje katiba.

Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
 

Tardy

JF-Expert Member
Oct 31, 2021
815
1,000
By Martin Maranja Masese kupitia twitter:

Kibatala: OBJECTION. Mh Jaji ni kweli kwamba mahakama imebakia na sintofahamu???

Jaji: ameacha kuwa wakili wa mashtaka anataka kuwa wakili wa mahakama

WS Chavula: Mheshimiwa Jaji watake wasitake ukishakuwa wakili wa Jamhuri ni pamoja na mahakama

Mahakama: πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
Ndio maana ya Wakili msomi,ni lugha yakuvumiliana
 

Tardy

JF-Expert Member
Oct 31, 2021
815
1,000
By Martin Maranja Masese kupitia twitter:

Kibatala: OBJECTION. Mh Jaji ni kweli kwamba mahakama imebakia na sintofahamu???

Jaji: ameacha kuwa wakili wa mashtaka anataka kuwa wakili wa mahakama

WS Chavula: Mheshimiwa Jaji watake wasitake ukishakuwa wakili wa Jamhuri ni pamoja na mahakama

Mahakama: πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
Angesema Jaji utake usitake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom