Wakili Albert Msando: Issue ya Lema inahitaji Busara zaidi ya Ubishi na Ujuaji


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
*Ameandika Mwanasheria Msomi Alberto Msando.......*

Suala la Lema ni la kisheria. Tuache kupotosha na kujivika huzuni za kinafiki.

Kwa mnaosema labda Lema anaonewa ni vyema mkaelewa issues za kisheria involved. Kilichotokea ni Mahakama kuamua on technicalities. Any good lawyer knows this.

System yetu ya sheria ni adversarial. Winner takes all. Mahakama siyo chombo cha sympathy. Mwenzako akikuwahi amekuwahi.

Kwa upande mwingine hebu tujadili 'noble cause' ya Lema ambayo anaipigania kwa kuangalia kesi gani zinamkabili. Je anashtakiwa kwa makosa gani? Tukiyajua na kuyaelewa tutakuwa katika nafasi nzuri ya kuhuzunika au kushauri.

Naamini huu ni wakati wa Lema kuangalia upya strategy zake za kutafuta haki. Naamini wabunge wengine wa CDM na viongozi wao wanatafuta haki pia. Je mbona wao hawako ndani au hawajanyimwa dhamana? Je kuna mahali Lema anakosea? Au wengine ndio wanakosea?

Tujadili kwa mapana kumsaidia Lema na kumtia moyo. Sio kishabiki. We must remain objective.

My take issue ya Lema inahitaji busara zaidi ya ubishi na ujuaji.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Tafsiri ya ukamanda inapotoshwa na Chadema, ukamanda sio kuvunja sheria na kutoa lugha za matusi.
Makamanda siku zote wanakuwa watiifu na wenye nidhamu ya hali ya juu. Sasa nashangaa hawa Makamanda wa CHADEMA sijui wa aina gani. Au ni makamanda wa aina ya Al Shabaab na ISIS
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Mods /Admin

Kwa nini ham merge threads LEMA?

Dengue there as moja ya LEMA. I iiteni LEMA SPECIAL THREAD
Hahahahahaaaaaaa! Waache wana JF watoe mawazo yao. Soon na yeye atapotea humu kama alivyopotea Tundu Lissu
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,697
Likes
5,694
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,697 5,694 280
Hakuna busara kwenye kudai haki ambazo zipo kisheria....Msando ampe ushauri wa kuwa objective na kutumia busara Mtukufu Rais, ambaye hana busara na siyo objective (he is tooo emotional)...
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,681
Likes
1,930
Points
280
Age
15
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,681 1,930 280
Aya tumesoma
 
L

lephi

Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
23
Likes
9
Points
5
Age
46
L

lephi

Member
Joined Sep 19, 2016
23 9 5
*Ameandika Mwanasheria Msomi Alberto Msando.......*

Suala la Lema ni la kisheria. Tuache kupotosha na kujivika huzuni za kinafiki.

Kwa mnaosema labda Lema anaonewa ni vyema mkaelewa issues za kisheria involved. Kilichotokea ni Mahakama kuamua on technicalities. Any good lawyer knows this.

System yetu ya sheria ni adversarial. Winner takes all. Mahakama siyo chombo cha sympathy. Mwenzako akikuwahi amekuwahi.

Kwa upande mwingine hebu tujadili 'noble cause' ya Lema ambayo anaipigania kwa kuangalia kesi gani zinamkabili. Je anashtakiwa kwa makosa gani? Tukiyajua na kuyaelewa tutakuwa katika nafasi nzuri ya kuhuzunika au kushauri.

Naamini huu ni wakati wa Lema kuangalia upya strategy zake za kutafuta haki. Naamini wabunge wengine wa CDM na viongozi wao wanatafuta haki pia. Je mbona wao hawako ndani au hawajanyimwa dhamana? Je kuna mahali Lema anakosea? Au wengine ndio wanakosea?

Tujadili kwa mapana kumsaidia Lema na kumtia moyo. Sio kishabiki. We must remain objective.

My take issue ya Lema inahitaji busara zaidi ya ubishi na ujuaji.
Wakili ebu tufafanulie dhamana huwa inatolewa VP na ni makosa gani ambayo yanamnyima mshtakiwa dhamana pia kuhusu kesi ya Lema je dhamana si haki yake ebu tueleweshe bila kutafuna maneno ili tuelewe
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,035
Likes
11,063
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,035 11,063 280
Hakuna busara kwenye kudai haki ambazo zipo kisheria....
Hebu tutajie hivyo vipengele vya sheria tafadhali.
 
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
2,056
Likes
1,700
Points
280
Age
33
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
2,056 1,700 280
Hakuna busara kwenye kudai haki ambazo zipo kisheria....Msando ampe ushauri wa kuwa objective na kutumia busara Mtukufu Rais, ambaye hana busara na siyo objective (he is tooo emotional)...
Wanasaikolojia pia wampe ushauri 'mtakatifu'.
 
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
1,826
Likes
113
Points
160
Age
62
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
1,826 113 160
*Ameandika Mwanasheria Msomi Alberto Msando.......*

Suala la Lema ni la kisheria. Tuache kupotosha na kujivika huzuni za kinafiki.

Kwa mnaosema labda Lema anaonewa ni vyema mkaelewa issues za kisheria involved. Kilichotokea ni Mahakama kuamua on technicalities. Any good lawyer knows this.

System yetu ya sheria ni adversarial. Winner takes all. Mahakama siyo chombo cha sympathy. Mwenzako akikuwahi amekuwahi.

Kwa upande mwingine hebu tujadili 'noble cause' ya Lema ambayo anaipigania kwa kuangalia kesi gani zinamkabili. Je anashtakiwa kwa makosa gani? Tukiyajua na kuyaelewa tutakuwa katika nafasi nzuri ya kuhuzunika au kushauri.

Naamini huu ni wakati wa Lema kuangalia upya strategy zake za kutafuta haki. Naamini wabunge wengine wa CDM na viongozi wao wanatafuta haki pia. Je mbona wao hawako ndani au hawajanyimwa dhamana? Je kuna mahali Lema anakosea? Au wengine ndio wanakosea?

Tujadili kwa mapana kumsaidia Lema na kumtia moyo. Sio kishabiki. We must remain objective.

My take issue ya Lema inahitaji busara zaidi ya ubishi na ujuaji.
CCM wanaumia mnooo kuona wanakosa jimbo la Arusha, huu ni ukweli unaochoma, kisha mbunge Lema sio wa kumwondoa kiurahisi, lazima wamchukie sana sana sana, upo hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331