Wakili Albert Msando hakushirikishwa na Mhe.Zitto katika kusaini kiapo kwa AG?


Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
17
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 17 135
Kila mtu ana swali lake kuhusu sakata la Mhe.Zitto kusaini kiapo cha kukiri kutokuwa na majina ya Watanzania walioficha fedha haramu nchini Uswisi.

Hakika Mhe.Zitto Kabwe amejidhalilisha/amedhalilishwa sana na sakata hili kwa kuonekana mzushi, mwongo, na mnafiki asiye na woga wa kuwadanganya Watanzania.

Kwa vyovyote vile, Zitto alishurutishwa kusaini kiapo hicho kwa mujibu wa AG;sheria ilichukuwa mkondo wake kupitia sheria ya mwenendo wa makosa ya jinai.

Inawezekana Mhe.Zitto anajua kitu kuhusu mabilioni ya Uswisi (na sisi wananchi baadhi yetu tunajua kwani vijisenti vya Chenge hatukuvisikia?).

Lakini kinachotia doa harakati za kuwasaka wahusika kwani katika sheria za utandawazi ukweli huwa kando kwanza bali ushahidi (alioukana Zitto) hupewa kipaumbele.

Kama Zitto alisaini ili kutunza siri (EVASION), je alimshirikisha wakili wake Albert Msando? Ikawaje Zitto aligusia suala hilo hali anajua alisaini?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Mkuu Msando kaomba kwa ZITTO amsaidie kuwa msemaji wake ktk kukiuka katiba na maamuzi ya CC ili apate kaumaarufu.Yule anatafuta atoke vp,zitto ampi hata mia.
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
215
Likes
29
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
215 29 45
wanaomshobokea zitto kwa sasa inabidi wakapimwe akili kama zipo sawasawa. Maana yeye ameshajidhisha kwamba akili hana
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,873
Likes
4,275
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,873 4,275 280
kwenye dili kubwa kubwa za Zitto Msando hana nafasi - yeye atashughulikia haya masuala ya CC ya CHADEMA tosha.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,397
Likes
2,348
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,397 2,348 280
Labda Msando leo ataenda serena kutoa tamko sijui ataandaliwa na nani kwasababu walalamikiwa ni CCM
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Laiti Msando angalijua mapema, kamwe asingepanda hii SINKING BOAT. Duh, kweli wa kale walisema MAJUTO MJUKUU.
 
Mfichua siri

Mfichua siri

Senior Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
135
Likes
1
Points
0
Mfichua siri

Mfichua siri

Senior Member
Joined Jun 19, 2012
135 1 0
Kuna Habari kwamba hata yeye Zitto ana pesa Uswisi hivyo aliamua kulichukua hili soo kuwafanya watu wengine wasijitokeze kufuatilia, Zitto ni kichwa jamani
 
Last edited by a moderator:
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,548
Likes
23
Points
135
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,548 23 135
wanaomshobokea zitto kwa sasa inabidi wakapimwe akili kama zipo sawasawa. Maana yeye ameshajidhisha kwamba akili hana

Usalama kwanza. Inaelekea kuna kitu kimemtisha sana Zitto. Hata mama yake alikaririwa akishukuru kuwa kuvuliwa kwake kwa nyadhifa zake CDM kumemuepushia majanga makubwa yaliyokuwa yakimnyemelea.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
17
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 17 135
Kookolikoo; Unataka kutuaminisha kwamba alikiri kutokuwa na majina wala kuwajua wahusika kwasababu za kiusalama? By the way, ikawaje alijidumbukiza kwenye aibu ya kulizungumzia jambo ambalo alishindwa kutoa ushirikiano kwa kamati iliyoundwa?
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
Mkuu Msando kaomba kwa ZITTO amsaidie kuwa msemaji wake ktk kukiuka katiba na maamuzi ya CC ili apate kaumaarufu.Yule anatafuta atoke vp,zitto ampi hata mia.
ndo maana yake..Umaarufu ndo chanzo cha huyu msando kuomba kula japo vijiko 2 kwenye sahani ya ZZK.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,123
Likes
498
Points
180
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,123 498 180
Sioni mwisho mzuri wa kisiasa kwa mtu anayemtetea Zitto kwa huu usaliti aliufanya
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,094
Likes
1,938
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,094 1,938 280
Zitto na Mtikila wote zafanana ,
tuanze na Zitto, anapenda sifa na hoja binafsi, ni muongo na haaminiki tena huenda alipotaja wizara zao nafasi zao wakamfuta na kumpoza kama alivyo Mtikila aliposema Rostam sio raia akaaidi kutoa ushaidi kuwa ni raia wa Irani, alipopozwa akala kona.
 
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
1,092
Likes
9
Points
135
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
1,092 9 135
Kila mtu ana swali lake kuhusu sakata la Mhe.Zitto kusaini kiapo cha kukiri kutokuwa na majina ya Watanzania walioficha fedha haramu nchini Uswisi.

Hakika Mhe.Zitto Kabwe amejidhalilisha/amedhalilishwa sana na sakata hili kwa kuonekana mzushi, mwongo, na mnafiki asiye na woga wa kuwadanganya Watanzania.

Kwa vyovyote vile, Zitto alishurutishwa kusaini kiapo hicho kwa mujibu wa AG;sheria ilichukuwa mkondo wake kupitia sheria ya mwenendo wa makosa ya jinai.

Inawezekana Mhe.Zitto anajua kitu kuhusu mabilioni ya Uswisi (na sisi wananchi baadhi yetu tunajua kwani vijisenti vya Chenge hatukuvisikia?).

Lakini kinachotia doa harakati za kuwasaka wahusika kwani katika sheria za utandawazi ukweli huwa kando kwanza bali ushahidi (alioukana Zitto) hupewa kipaumbele.

Kama Zitto alisaini ili kutunza siri (EVASION), je alimshirikisha wakili wake Albert Msando? Ikawaje Zitto aligusia suala hilo hali anajua alisaini?

Ukiambiwa kuwa alishauriwa na wanasheria wake kuwa asitoe orodha hiyo chini ya kiapo utabadili mtizamo juu ya kauli ya AG?

Tofauti na kutowapatia hiyo orodha chini ya kiapo, bado kuna ushahidi na ushauri ambao Zitto aliutoa ili kuisaidia tume. Sasa mbona AG hakuyasema hayo? Au alijua mnataka kusikia hayo?

Watanzania bado wanaukumbuka ufisadi wa rada na orodha ya waliotuhumiwa kupatiwa mgawo kupitia akaunti zao zilizopo visiwa vya Jersey, akiwepo Mh. Chenge na Dr. I Rashidi. Hata kama mahakama haikuthibisha uhusika wao bado hawakukana kuwa na akaunti kwenye visiwa hivyo. Je hizo akaunti zilifunguliwa kwa mujibu wa sheria zetu? Je hivyo vijisenti /mabilioni yaliyoingizwa humo yalitokana na kipato halali kinachotambuliwa na tume ya maadili?

Hata mtandao wa waandishi wa habari ulimwenguni unaofuatilia mambo haya umeshaanza kutoa majina ya watanzania wenye mabilioni Uswisi akiwepo Yusuf Manji. Lakini mwenye jukumu la kuchunguza kama fedha hizo zilipatikana kihalali au la, si ZZK bali ni tume/serikali.

Mbona hamjiulizi ni kwa nini Zitto alishindwa kuwataja hata hawa.? Je hawajui? Na hao wanaotaka orodha ili wawataje, mbona wanashindwa kuwataja hata hawa?

Hivi umeshajiuliza legal implication kwa Zitto kusema kuwa anawajua watanzania walioficha hizo fedha nje ya nchi.? Tena chini ya kiapo?

Sasa kulikuwa kuna haja gani ya kuunda hiyo tume kama serikali ilikuwa inategemea ushahidi wa kiapo cha Mtanzania mmoja (ZZK)? Tume inapaswa kuacha siasa bali ifanye kazi yake (uchunguzi)
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
639
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 639 280
Zitto ni Tapeli wa Kisiasa, amekuwa akitumia uenyekiti wake kwenye kamati za bunge kublack mail wakurugenzi wa mashirika ya uma, hata katika hili alitaka kublack mail mafisadi, wamemzidi ujanja.

Pia alikuwa anatumia kinga ya kwenda kupeleleza mapesa uswis kwenda kusafisha pesa zake alizokuwa anapewa na ccm katika mkakati wake wa kukipaka chama rangi ya ugaidi na usaliti mwingine wa kukiangamiza, thanks Lema and tundu, kwa hili nalo wamemnasa.

sasa analazimika kwenda kuomba msamaha kwa Mola wake, asamehewe madhambi yake mengi sana, ili aweze kupata ujasiri wa kuendeleza mapambano dhidi ya ccm hasa sasa kwa sababu atakuwa amekwisha tambua ccm wako tayari hata kufanya nini ili wabaki madarakani.

ama aongezewe ulinzi, kuna hatari akajisuicide.
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,679
Likes
8,031
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,679 8,031 280
Hapo ndo tujiulize kwenye mambo yanayohusu chama kilichomfikisha hapa alipo mbio kuchukua mwanasheria kumkingia kifua lakini kwenye mambo ya maslai ya Taifa anakuwa mpole na kukubali kusaini kiapo tena kwa siri na wana CCM kuficha ukweli! Jamani mwenye macho haambiwi ona huyu jamaa ni traitor na yuko katika ule mpango wa kukismbaratisha CHADEMA kaeni chonjo jamani! Ubaya haulipwi kwa uzuri
 
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
907
Likes
42
Points
45
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
907 42 45
Labda alijua ni upepo tu,na utapita.Huku akijua maCcm yatamsaidia,sasa wameona hana dili maana Chadema wameanza kutoa nguo zake,soon watamtoa na yeye mwenyewe!hivyo wanaanza kufunga mlango wao ili akikurupushwa huko,asije akaingia kwao nyoka mkubwa,ameshatumika tupa kule.
 
mwaikenda

mwaikenda

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2011
Messages
903
Likes
2
Points
0
mwaikenda

mwaikenda

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2011
903 2 0
Kila mtu ana swali lake kuhusu sakata la Mhe.Zitto kusaini kiapo cha kukiri kutokuwa na majina ya Watanzania walioficha fedha haramu nchini Uswisi.

Hakika Mhe.Zitto Kabwe amejidhalilisha/amedhalilishwa sana na sakata hili kwa kuonekana mzushi, mwongo, na mnafiki asiye na woga wa kuwadanganya Watanzania.

Kwa vyovyote vile, Zitto alishurutishwa kusaini kiapo hicho kwa mujibu wa AG;sheria ilichukuwa mkondo wake kupitia sheria ya mwenendo wa makosa ya jinai.

Inawezekana Mhe.Zitto anajua kitu kuhusu mabilioni ya Uswisi (na sisi wananchi baadhi yetu tunajua kwani vijisenti vya Chenge hatukuvisikia?).

Lakini kinachotia doa harakati za kuwasaka wahusika kwani katika sheria za utandawazi ukweli huwa kando kwanza bali ushahidi (alioukana Zitto) hupewa kipaumbele.

Kama Zitto alisaini ili kutunza siri (EVASION), je alimshirikisha wakili wake Albert Msando? Ikawaje Zitto aligusia suala hilo hali anajua alisaini?
Mkuu Msando ni Wakili kwa ajili ya Maamuzi ya Vikao vya Chadema tu huko hawezi Kabisa na wala hana ujanja huo hata Dogo Mwenyewe anajua hilo.
 

Forum statistics

Threads 1,214,433
Members 462,703
Posts 28,511,957