Uchaguzi 2020 Wakili Albert Msando achukua fomu ya kugombea Ubunge katika Jimbo la Arusha Mjini kupitia CCM

mwanamwana

JF-Expert Member
Aug 1, 2011
871
1,000
Msando amewashukuru wote ambao wamempa moyo na kumtakia kheri, ''safari hii inapaswa kuwa ya pamoja”

Pia soma
- Je, Wakili Albert Msando anafaa ubunge wa Arusha Mjini?

- Celebrity Lawyer Albert Msando: Utajiri wa ghafla wamchanganya, afanya kufuru

msando.jpg

Don.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom