Wakiitwa makahaba kutoka bongo movie kuna makosa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakiitwa makahaba kutoka bongo movie kuna makosa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by T 2015 CDM, Sep 19, 2012.

  1. T 2015 CDM

    T 2015 CDM Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi hawa dada zetu wanakwenda wapi? Huyu alliimbwa mwanza fiesta kuwa ni kahaba akawaka kweli kweli na kilio juu, sasa kama una behave kama picha invyoonyesha kuna kosa ukiitwa kahaba? Hii ilikuwa Morogoro Fiesta

    Kazi ipo!!! Cheap Popularity ni gharama kweli kweli!
     

    Attached Files:

  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu wako kibiashara zaidi hao
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kichefu chefu tuu.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    huyu dada asinge jikoboa alikuwa mkali balaa sasa ni mbaya balaa..
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wamefulia sasa wanaume miili
     
  6. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kioo Cha Jamii !!!!!!!!!!!
     
  7. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,079
    Likes Received: 1,130
    Trophy Points: 280
    Jehanamu inakuja!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sodoma na Gomora walianza hivi hata wakafika mahali wakawakiana tamaa watu wa jinsia moja. Tz tunaenda wapi? WAZAZI HAWAPO kukemea wasichana wao kutembea uchi au vijana wakiume kuvaa kata K?
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanawinda mchana kweupee,halafu hawana hata hadhi ya kuitwa makahaba,labda vidada vichafu chafu visivyo na hadhi vitumiavyo miili yao kama chakula cha sherehe.
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Nasikia havai chupi siku hizi???????

    Kuna mambo mengine sio ya kuiga jamani alafu mkichwa nako hawa dada zangu wa Bongo Movie kuwe kunafanya kaziiiiiii maaana hii ni kujishushia hadhi na kuonekana kweli ni makahaba.
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    No comment please
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,162
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sina usemi nimerouwa..
     
  14. p

    pembe JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Uchi, uchi wa nini katika jamii? Heshima ndio tunataka watoto vijana kwa wazee. Mtu ajiheshimu kwa hali na mali kuna magonjwa sugu siku hizi. Mvao wake unakarahisha.
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hao ni malaya wa kawaida kabisa na hapo wako mawindoni,

    Halafu amini usiamini bei yao ni cheap ile mbaya, yaani popularity yako tu au kumnywesha redds au kumpa offer ya kulala hoteli kali yoyote kwenye mji aliofikia, hapo mzigo unaliwa kavu.

    Tetesi za karibuni kabisa toka kwenye msafara wa Fiesta unaopita mikoani zinadai Wema Sepetu na Anti Ezekiel wamekuwa wakitoa huduma ya fastafasta kama pipi na ndio siri ya wao kuvaa nguo fupi tena bila chupi ili kurahisisha biashara.
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mungu wetu! uko wapi ukanusuru kizazi kipya?
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    mmmmmhh aibu tupi eeeh Mungu tusaidie hatujui watoto wetu wanakwenda wapi
     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,317
    Likes Received: 4,722
    Trophy Points: 280
    kufanyika mambo kama haya ilipaswa kuwa katika hali ya siri lakini sielewi sehemu ya akili ya kuelewa hili kwa wenzetu imehamia wapi!!!
    alafu bwana Mungu alivyo wa ajabu, baadae nao wanazaa watoto na kuitwa 'mama'!
     
  19. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,317
    Likes Received: 4,722
    Trophy Points: 280
    kufanyika mambo kama haya ilipaswa kuwa katika hali ya siri lakini sielewi sehemu ya akili ya kuelewa hili kwa wenzetu imehamia wapi!!!
    alafu bwana Mungu alivyo wa ajabu, baadae nao wanazaa watoto na kuitwa 'mama'!


    Kuna baadhi yetu katika jamii wanwathamini hawa watu na matendo yao kwa jinsi ambayo huwezi kuamini. ...kama unabisha hebu ingia kwenye website ya 'shigongo', huyu dada ndiye yupo kama welcoming figure!
     
  20. B

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Ni kichefuchefu alafu wanajiita wasanii!!! mi ndio maana bongo movie siwezi kuziangalia kwanza hazina ubora, pili vaa ya madada zetu ni kichefuchefu. ghaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ttu (yaani nimetema mate)
     
Loading...