Wakenya! Wakenya!.... Naona sasa hadi Darassa mnataka awe wenu!

keikiu

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
2,271
2,000
df94a1b9f845c60d91e1c078d70300fc.jpg
Duh! Kweli hawa jamaa wana chuki binafsi eti niliudhika kusikia ni MTZ
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,884
2,000
Ameandika I thought the guy is Kenyan.. kwa Tafsiri ya Kiswahili Amemaanisha "ALIFIKIRIA KWAMBA JAMAA NI MKENYA" kumbe ni MTz so Hakupenda Jamaa kuwa Mtz....
Sasa hiyo haionyeshi kwamba alikuwa anataka awe wao?
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
3,201
2,000
Wakenya hawakuji kujibu tuhuma hizi sababu ako busy na kiingreza iz iko manino mingi kama nyrere sijui aliroga yeye kupitia muenge
 
Apr 20, 2021
26
95
Brand New Video FreeStyle Kutoka Kwa Msanii Ambaye Yupo Chini Ya CMG Label Ya Darassa.. Toa Mawazo Yako Darassa Amepatia KuSign Na Huyu Dogo Au?

IMG_20210306_145052_338.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom