Wakenya! Wakenya!.... Naona sasa hadi Darassa mnataka awe wenu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya! Wakenya!.... Naona sasa hadi Darassa mnataka awe wenu!

Discussion in 'The Lounge' started by ntita, Jan 9, 2017.

  1. ntita

    ntita JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 473
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Kama kawaida ya wakenya, kila kitu kizuri cha Tz mnaamini kilifaa kiwe Kenya.. Na Darassa nae mnatakanawe wenu!

    Da! Nashindwa ku-upload screenshot
     
  2. ntita

    ntita JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 473
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
     
  3. evart

    evart JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 4, 2016
    Messages: 1,280
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2017
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Kawaida sana kwa manyang'au
     
  5. KWEZISHO

    KWEZISHO JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 6,717
    Likes Received: 5,224
    Trophy Points: 280
    Kijana amejitahidi sana
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,195
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Watanzania Tunamatatizo yaKutafsiri Lugha Ya Kingereza.

    Ukiangalia kwa Makini si Kwamba Wamesema Ametoka Kenya.. ila Hao Fans Wanajitambulisha Kama fans kutoka kenya...

    Ndo Maana Wamemalizia Kwa Kusema BigUp from Kenya(254)...
     
  7. Mwanzi1

    Mwanzi1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 3,134
    Likes Received: 2,178
    Trophy Points: 280
    Mwizi ni mwizi tuu, hata umpe sanduku la hela, kesho huyooo kwenye mawindo.
     
  8. ntita

    ntita JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 473
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Angalia hiyo comment inayoanza na honestly... Afu changia
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,195
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Ameandika I thought the guy is Kenyan.. kwa Tafsiri ya Kiswahili Amemaanisha "ALIFIKIRIA KWAMBA JAMAA NI MKENYA" kumbe ni MTz so Hakupenda Jamaa kuwa Mtz....
     
  10. Castr

    Castr JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 5, 2014
    Messages: 6,686
    Likes Received: 11,056
    Trophy Points: 280
    Unapoishi na jirani yako ambaye anaamini haustahili chochote kizuri kwa kua anajiona kabarikiwa kushinda wewe ndiyo unakutana na watu kama huyo papa kolo.
     
  11. ntita

    ntita JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 473
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Kwa nn afikirie Darassa ni mkenya?.... Na kwa nn audhike

    Na Hugo wa juu take anakwambia eti... Sounds like Kenyan jams.... really?
     
  12. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 11,370
    Likes Received: 9,183
    Trophy Points: 280
    Tufanye mpango tuwauzie.
     
  13. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,195
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Wana Inferiorty Complex achana Nao
     
  14. Love Guru

    Love Guru JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 19, 2015
    Messages: 945
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 180
    kasome english bhana alafu uitafsiri hio picha, huyo hajasema kama darassa ni mkenya, kasema izo flow zake ni kama za watu wao wa kenya. over
     
  15. ntita

    ntita JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 473
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Bila shaka na ww ni Mkenya.... Wale wanaoamini kua watz tukisoma kiingereza hatuelewi....

    Keep it up brother...! Huenda itakusaidia maishan
     
  16. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 9,060
    Likes Received: 4,184
    Trophy Points: 280
    Nadhani mleta mada na wachangiaji wengi humu mna tatizo na lugha ya english
     
  17. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 11,370
    Likes Received: 9,183
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo mwenye matatizo na lugha ya English.
     
  18. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 11,370
    Likes Received: 9,183
    Trophy Points: 280
    Honestly on hearing this jam I thought the guy is Kenyan.niliudhika kusikia ni Tz lol. Sasa wewe unabisha nini?
     
  19. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 11,370
    Likes Received: 9,183
    Trophy Points: 280
    Aliudhika kusikia ni Tz.kama hakutaka darasa awe mkenya.unafikiri jamaa alitaka darasa awe wa nchi gani?
     
  20. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    lugha gongana aise,
     
Loading...