waKenya mnavyowaambia wabongo hawasikilizi nyimbo zenu huwa mnashirikisha ubongo wenu


mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,261
Likes
6,538
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,261 6,538 280
Would you mind explaining what you are talking about?
lady ndio maana hujaelewa,simple alichoongea kinatatanisha.agrey manri si artist ni regianl commisioner wa tabora huku tz,ila ana trend youtube kuliko msanii wenu mnayemuamini.

Halafu mlisemaga mna internet users wengi kutuzidi,sasa sijajua mpaka sasa nini kinasababisha tuna wazidi vitu simple kama hivi,usijesema agrey anaangaliwa zaidi kenya na humjui
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,326
Likes
1,409
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,326 1,409 280
lady ndio maana hujaelewa,simple alichoongea kinatatanisha.agrey manri si artist ni regianl commisioner wa tabora huku tz,ila ana trend youtube kuliko msanii wenu mnayemuamini.

Halafu mlisemaga mna internet users wengi kutuzidi,sasa sijajua mpaka sasa nini kinasababisha tuna wazidi vitu simple kama hivi,usijesema agrey anaangaliwa zaidi kenya na humjui
Si angeweka na ushahidi basi badala ya kubwabwaja. Kwani nyimbo zake zina views ngapi?
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,366
Likes
3,230
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,366 3,230 280
lady ndio maana hujaelewa,simple alichoongea kinatatanisha.agrey manri si artist ni regianl commisioner wa tabora huku tz,ila ana trend youtube kuliko msanii wenu mnayemuamini.

Halafu mlisemaga mna internet users wengi kutuzidi,sasa sijajua mpaka sasa nini kinasababisha tuna wazidi vitu simple kama hivi,usijesema agrey anaangaliwa zaidi kenya na humjui
Umbea mkuu ynafanya mtu ashindilie kitu kimoja ama topic moja. Anajua umeclick hiyo video zaidi ya Mara mia moja hawa sasa kuna uzi huu just to drive a point home.
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Sasa artists wa Kenya wana lalamika kuwa wabongo wanalipwa vizuri kuliko wao, jibu ni rahisi wana misingi imara ya mziki na wanazalisha mziki mzuri, sasa walivyo wanafiki kwanini hawalalamiki wakongo,wanaija, wamalekani na wajamaica wakitumbuiza nchi yao? Wakubali tuu bongofleva is ahead of theirs, waache chuki binafsi, why bongofleva and not other countries?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wamelalamikia hao wote ila walioumia zaidi ni Wabongo. Wanaijeria hata wametusupport wakasema nchi lazima ikuze mziki wao. Wenye machungu tu ni wabongo - sijui ni kwa vile top musicians wa Bongo wamejengeka Kenya ama ni ile inferiority complex yao ya kawaida. Lakini nadhani pia hilo la soko muhimu linachangia maanake wasanii Wabongo hutengeneza hela nyingi Kenya kuliko bongo. Bila Kenya bongo hakuna msanii atajengeka.
 
henry kilenga

henry kilenga

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
890
Likes
630
Points
180
henry kilenga

henry kilenga

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
890 630 180
Wamelalamikia hao wote ila walioumia zaidi ni Wabongo. Wanaijeria hata wametusupport wakasema nchi lazima ikuze mziki wao. Wenye machungu tu ni wabongo - sijui ni kwa vile top musicians wa Bongo wamejengeka Kenya ama ni ile inferiority complex yao ya kawaida. Lakini nadhani pia hilo la soko muhimu linachangia maanake wasanii Wabongo hutengeneza hela nyingi Kenya kuliko bongo. Bila Kenya bongo hakuna msanii atajengeka.
Sawa kama nyinyi wasanii wenu ni wavivu kwanini wabongo wasije kutajirikia kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,261
Likes
6,538
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,261 6,538 280
Hatujasema nyimbo za bongo zisichezwe, tumesema za Kenya zipewe priority. Za bongo bado zitachezwa na Wabongo bado watapiga show Kenya.
Sasa nyimbo zenyewe ni gani,hizi lamba lolo‍♂️‍♂️
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Free inapigwa hata tz,nawewe umeijulia wapi kama haipewi kipaumbele hapo kenya??
Kama inachezwa mbona usiitoe kama mfano unatoa Ile ngoma iliyodharauliwa?
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371