waKenya mnavyowaambia wabongo hawasikilizi nyimbo zenu huwa mnashirikisha ubongo wenu


mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,366
Likes
3,230
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,366 3,230 280
Hii ndo nyimbo bora ya Kenya kwa mwaka 2018. ๐Ÿ˜

Kuna nyingine yao kachezwa NBA inaitwa POSITION hivi majuzi na bado nyingine inaitwa DUNDAING ya King Kaka feat Christof bado Kachezwa NBA. Nyegezi pia imewakilisha hapa kwa Nyang'au.
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
533
Likes
217
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
533 217 60
Unajua msingi wa huu mjadala ni ile show ya WASFI FESTIVAL pale kenya , yaani ile ndio ili wa pain baadhi ya wasanii waka erupt wakaanza kulalamika eti media za kenya zinawapa airtime kubwa sana bongo flavour na wanadai TZ hawapewi airtime kbs citizen tv imefanya mijadala karibu mara mbili juu ya hili swala, mimi nawashauri wasanii wa kenya wasii bweteke wasione wamemaliza kila kitu wafanye miziki mizuri then matokeo watayaona sasa what if wakawa wanafanya miziki mizuri alafu na nchi zingine wakawa wanabania nyimbo zao kupenetrate?
 
Chabrosy

Chabrosy

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
558
Likes
339
Points
80
Chabrosy

Chabrosy

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2018
558 339 80
Kwa kipi tunachoimba Tz eti nyimbo uendi mbiguni,jini kisirani sasa ndo nn hata bongo mziki wetu bado tumshukuru diamond...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Adolf Hitler Jr

Adolf Hitler Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
347
Likes
244
Points
60
Adolf Hitler Jr

Adolf Hitler Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
347 244 60
Unajua msingi wa huu mjadala ni ile show ya WASFI FESTIVAL pale kenya , yaani ile ndio ili wa pain baadhi ya wasanii waka erupt wakaanza kulalamika eti media za kenya zinawapa airtime kubwa sana bongo flavour na wanadai TZ hawapewi airtime kbs citizen tv imefanya mijadala karibu mara mbili juu ya hili swala, mimi nawashauri wasanii wa kenya wasii bweteke wasione wamemaliza kila kitu wafanye miziki mizuri then matokeo watayaona sasa what if wakawa wanafanya miziki mizuri alafu na nchi zingine wakawa wanabania nyimbo zao kupenetrate?
Hilo ndio la msingi sio ujinga wanaofikiria eti nyimbo za nje zibaniwe hawajui watu watatafuta kwa njia yeyote good content hata kama wakibana. Wengine wanalalamika eti hamna msanii anaelepiwa sawa na Diamond hapo kenya sasa sijui wanahisi Diamond aliamka tu akawa analipwa hiyo hela , wapige kazi waache lawama za kipumbavu.
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
533
Likes
217
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
533 217 60
Wakenya tunapenda creativity kw sana....wala si km huyo domo Kuiba idea za wamarekani...

Sent using Jamii Forums mobile app
creativity ktk ziki unaanzia ktk utunzi wa mashairi rhythms, nakazalika kuwa na sauti nzuri sio uwezo wa kufanya wimbo mzuri ,. kama una sauti nzuri alafu hauna creativity ya uandishi bac huwezi penetrate
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,188
Likes
2,443
Points
280
Age
31
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,188 2,443 280
Kwa kipi tunachoimba Tz eti nyimbo uendi mbiguni,jini kisirani sasa ndo nn hata bongo mziki wetu bado tumshukuru diamond...

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ni mtazamo wako, kila mtu anasikiliza mziki unao mvutia. Hapa bongo na Kenya kuna watu hawapendi mziki wa Diamond, wanapenda kumsikiliza Ali kiba wengine Navy Kenzo n.k. huyo unamsema ameimba huendi mbinguni yeye anaona fan base yake inakua na juzi ameshukuru kwa kusema kipato chake kimeongezeka. Diamond amejitahidi sana ila siyo kwamba bila diamond Tz hamna mziki. Mimi binafsi ata top 5 yangu hayupo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
1,510
Likes
2,100
Points
280
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
1,510 2,100 280
Kuna nyingine yao kachezwa NBA inaitwa POSITION hivi majuzi na bado nyingine inaitwa DUNDAING ya King Kaka feat Christof bado Kachezwa NBA. Nyegezi pia imewakilisha hapa kwa Nyang'au.
NBA yule rapper wa marekani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kimburu06

kimburu06

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
181
Likes
165
Points
60
kimburu06

kimburu06

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
181 165 60
Sasa artists wa Kenya wana lalamika kuwa wabongo wanalipwa vizuri kuliko wao, jibu ni rahisi wana misingi imara ya mziki na wanazalisha mziki mzuri, sasa walivyo wanafiki kwanini hawalalamiki wakongo,wanaija, wamalekani na wajamaica wakitumbuiza nchi yao? Wakubali tuu bongofleva is ahead of theirs, waache chuki binafsi, why bongofleva and not other countries?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,916
Posts 29,788,598