Wake za Bin Laden wagombana, mmoja akimlaumu mwenzake kwa kushirikiana na CIA...Pakistan Kuwatimua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake za Bin Laden wagombana, mmoja akimlaumu mwenzake kwa kushirikiana na CIA...Pakistan Kuwatimua!

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Mar 10, 2012.

  1. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,227
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Je inawezekana mke mkubwa alimwuza mzee mzima ama ni wivu tu wa mke mdogo?
    [​IMG]
    Huyu ndo mke mdogo...

    Chini ni linki ya interview ya mmojawapo wa wake zake hao, hiyo ni 2012 kabla hata "hawajamwua."

    Inashangaza kidogo...

    [​IMG]
    Osama bin Laden's Wife Appears to Detail The Depressive Sociopathy of a Man Who Imagined Himself Holy, but Chose to Become Hellacious Instead | The Moderate Voice
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Bado anawanyima usingizi? jina lake linauza magazeti duniani na linauwezo wa kubadilisha mtu mawazo kama Tanzania la Rostam livayouza magazeti. Kampeni za US bila kumtaja Osama haziendi.

    Kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wake 4??? Inaomba management ya nguvu sana.
    I don't know how he intended to live a discrete life with this harem...
     
  4. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,227
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeshangazwa sana, huyu mtu halafu alikuwa mzee wa "veve" aka miraa, ile kama unavyojuwa tena shughuli yake ukishaga AKA gomba, ile handass balaa!lol!

    Wake wanne ni shida sana kuishi kwa siri kama utawaendekeza wote.

    Mwanamume udhaifu wake ni pahala pale pale, no matter how powerful and dangerous they are.
     
  5. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,227
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Uchaguzi unapokaribia, lazima jaluo adai credit in many ways.lol
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha umbea..

    Yaani wewe una mke moja mangi?

    Basi utakuwa affect na western media kule uchagani kila mchagga ana mke zaidi ya moja ila wanaita nyumba ndogo..

    Kisa kanisa haliruhusu..wanafiki wakubwa

    Mwanaume mke mmoja wako wachache sana duniani (negligible)
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,723
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Wanaume ugonjwa wetu unafanana...tunataka kuwa na wanawake wengi ambao wala hatuna uwezo nao.
     
  8. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,227
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Topical, where is the problem? umesoma everything?
     
  9. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,753
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Thread haina mashiko.
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    king suleman alikuwa na wake zaidi ya 1000.
    offcourse hiyo sio sababu ya sisi kuwa na wake wengi, lakini hawa wenzetu kina HAWA wanavutia, na ni viburudisho kwa wanaume. tatizo lao moja tu, wana wivu, demu akiona mwenzake kagongwa na fulani na yeye anataka hapo hapo hata km kaolewa.
    :focus:
     
Loading...