Wake wa marais Africa hakika wanaumbumbu, Tazama hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake wa marais Africa hakika wanaumbumbu, Tazama hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, May 24, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oafla.jpg


    Leo nimejionea Khanga moja imeandikwa UWMAKU/OAFLA hivyo ni vifupi vya maneno, umoja wa wake wa marais Africa. Khanga hii ilikuwa na maneno yanayoeleweka yanayosomeka, "Mtoto wa mwenzio ni mwanao, mkinge na ukimwi ". La ajabu kabisa kabisa ni ramani ya Africa, Ebu kweli inahitajika mwalimu kuwafundisha wake hawa wa marais kuwa Madagascar haiko ktk ghuba ya Sidra (Libya) ndani ya Bahari ya Mediterania bali ktk Bahari ya Hindi?
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama naiona hapo kwenye kanga. Designer anaweza kuwa huyu mke wa rais wa hii nchi ya ....... ambaye ni mwl wa UPE
     
  3. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi meneja wa kiwanda na madesigner huwa hawakagui hizo nguo? Mke wa rais toka lini akadesign. Mkosoeni kwa mengine kama yapo. Hili halimhusu.
     
  4. D

    Danniair JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yawezekana washauri wao nao ni mbumbumbu, inakuwaje uanachagua kifupi cha neno lisiloeleweka kama UWMAKU?
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Kusema ukweli wake za maraisi umewaonea tuu hapa, sidhani kama wao ndio walio design that logo!..
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mwacheni mwalimu wa watoto wetu wa shule ya chekechea, mnataka afanane na kulingana na mwalimu wa chuo kikuu nasikia wengine wanaitwa Dr (Phd), Prof. hivi hiyo tofauti haionekani??
     
  7. N

    Nguto JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,126
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Naona unawaonea wivu!! Kwani wao ndio wanadesign na kuprint khanga? Sema lingine hapa hawahusiki kabisa.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,496
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni umbumbumbu huu ....kwani yeye hakusoma na kujui nini kitaandikwa kwenye hiyo mikanga?mbona matisheti yao ya uchaguzi hawakosei badala la picha ya JK mbona hawaweki picha ya joti...
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,876
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    UPE= UALIMU PASIPO ELIMU
    Pukudu @Ilkiding'a, Arusha
     
Loading...