Wakazi wa Ubungo haya makelele yanaisha sangapi?

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,027
2,000
Habari wana jamii?

Naona kelele nyingi usiku huu hadi nashindwa kulala,hivi kiserikali lipo vipi.

Au ni itikadi kali hawajaribiwi.

Wana Ubungo wataelewa wale wanaoishi Kashiramabimbi mtapata majibu tulieni.
 

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,027
2,000
Thread zingine ni mfu
Sasa wewe upo Lindi utaelewa vipi,mimi nimeweka wazi kuwa wa vijijini hawawezi kuelewa ila wa Ubungo wataelewa au hujui kusoma vizuri.

Haya leo usiku kucha kulikuwa na kelele za Waislam na sauti ilikuwa juu sana na siwezi kuelewa walikuwa wanafanya nini kwasababu hawatumii kiswahili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom