Wakazi wa kiteto kupambana na Wakulima kutoka nje ya Kiteto

Magesi

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
2,587
1,195
Wakazi wa wilayani Kiteto wametangaza hali ya hatari kwa wakulima wanaotoka nje ya wilaya hyo wanaobebwa na viongozi wa juu serikalini.Kwa mujibu wa taarifa ya habari za ITV saa mbili hii wamehamasishana kubeba silaha siku ya Mwisho ya serikali yakuwataka kuondoka kwenye maeneo yao.
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,528
2,000
Job Ndugai umeisikia hiyo?ccm kueneza ukabila,chuki ndio faida yake hiyo
 

mzawahalisi

JF-Expert Member
Jan 11, 2010
748
250
mh yaani Wa Tz wenzao? tunaelekea wapi wa Tz?mapori yapo mengi kitetwatu wanaenda kuyanunua wanafyeka walime waongeze chakula wao wanapungukiwa nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom