Wakazi wa kigoma wamjia juu Dk Slaa


C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
Wakiongea baada ya kumalizika mkutano wa hadhara wa mwanga community center wamesema kuwa wao wamejitokeza kuja kusikia mashtaka 11 ya Zitto Zuberi Kabwe badala ya kutusomea mashtaka ameongelea ujenzi wa chama sisi hakikutuleta hicho sisi tumekuja kusikia mashtaka ya kijana wetu, wakienda mbali wakazi hao wa mjini kigoma baada ya kumalizika mkutano wakihojiwa na STAR TV walisema wao wanajuwa sababu iliyomfanya Zitto wamvue nafasi zake zote ndani ya chama kuwa ni kutangaza kwake kugombea Uenyekiti na Urais ndani ya Chadema walisema wakazi hao. Wa mjini kigoma. Kwa Mujibu wa Taarifa ya Habari ya STAR TV.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,422
Likes
5,489
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,422 5,489 280
Wakazi wa kigoma wanadai kamati kuu ya chadema imesemaje?Ama wanaongelea vitu gani?

Na ni wakazi wangapi wa Kigoma wamehojiwa na Star Tv?Wakazi hao ni viongozi ama ni wanachama wa chadema?
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Hao wakazi wa Kigoma walikuwa wangapi?
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Zitto sio issue tena!
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,842
Likes
1,251
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,842 1,251 280
while majority wanajidai chadema ni ya wachagga, wanasahau kwamba wana perpetrate the same notion ya ukabila kwa kukomalia iassue ya zitto kikigoma zaidi badala ya kitanzania zaidi
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,307
Likes
5,066
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,307 5,066 280
Hao wakazi wa Kigoma walikuwa wangapi?
Zitto katuangusha sana sisi vijana!

1.Mahakama Kuu juzi imemuita muongo kwenye kesi ile ya rushwa

2.Leo tena kwa kiapo anakataa kuwa hamna afisa wa serikali aliyeficha hela Uswis

%100 Zitto kadanganya!
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
CUF mpo kweli? Jaribuni kudandia hii issue ya zitto huenda mkafufuka maana mpo kimya sana. Lipumba yupo? Ijumaa hii atakuwa msikiti gani?
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,445
Likes
3,106
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,445 3,106 280
Zitto katuangusha sana sisi vijana!

1.Mahakama Kuu juzi imemuita muongo kwenye kesi ile ya rushwa

2.Leo tena kwa kiapo anakataa kuwa hamna afisa wa serikali aliyeficha hela Uswis

%100 Zitto kadanganya!
Je?
Zitto ni bomu lililo expire?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,225
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,225 280
by CUF NGANGARI
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
while majority wanajidai chadema ni ya wachagga, wanasahau kwamba wana perpetrate the same notion ya ukabila kwa kukomalia iassue ya zitto kikigoma zaidi badala ya kitanzania zaidi
JANJAWEED rafiki wa dr slaa mambo vipi???
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
CUF mpo kweli? Jaribuni kudandia hii issue ya zitto huenda mkafufuka maana mpo kimya sana. Lipumba yupo? Ijumaa hii atakuwa msikiti gani?
Hahaha hahaha hahaha hahaha hahaha
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Ahsante kwa taarifa mkuu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
Wangekaa kimya ningewashangaa. Waambieni wakusanye hizo kadi za cdm wamtumiee mbowe tuko njiani kuwaletea kadi za chama cha Mapinduzi.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Zitto katuangusha sana sisi vijana!

1.Mahakama Kuu juzi imemuita muongo kwenye kesi ile ya rushwa

2.Leo tena kwa kiapo anakataa kuwa hamna afisa wa serikali aliyeficha hela Uswis

%100 Zitto kadanganya!
Zitto ni aibu nyingine kwa vijana wa Tanzania.. Anajifanya anawachachamalia mafisadi kumbe anatafuta mgao... A DISGRACE.
 
M

magohe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
729
Likes
0
Points
35
M

magohe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
729 0 35
Alikuwepo hawakujitokeza,kaondoka mnaanza kuuchongoa.

Acheni uoga ninyi gambaazi..
 
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
485
Likes
82
Points
45
F

fugiken

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
485 82 45
hao sio wananchi wa kigoma bali ni wahuni wachache
Hata km ni wanakigoma ... Kwani anashindwa kugombea urais akiwa mwanachama tu?
Unajua kuna dalili za maoni hafifu kupewa nafasi kubwa ....! ndio coverage km hizi kuwa hao walihojiwa wanaamini ni kwakuwa Zitto anataka kugombea Urais ndio sababu

kifupi ndivyo dola ilivyotaka ili imfute kwa kigezo cha umri na CDM ikose mgombea bahati mbaya Zitto a alikua hilo na a wafanya kazi hiyo kwa ufahamu mzuri tu.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
zito hana shida ila wenzake kwenye chama chake anachofanyia kazi ndiyo hakina maana katika jamii.
 
S

sokolaboro

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
313
Likes
2
Points
35
S

sokolaboro

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
313 2 35
Hata km ni wanakigoma ... Kwani anashindwa kugombea urais akiwa mwanachama tu?
Unajua kuna dalili za maoni hafifu kupewa nafasi kubwa ....! ndio coverage km hizi kuwa hao walihojiwa wanaamini ni kwakuwa Zitto anataka kugombea Urais ndio sababu

kifupi ndivyo dola ilivyotaka ili imfute kwa kigezo cha umri na CDM ikose mgombea bahati mbaya Zitto a alikua hilo na a wafanya kazi hiyo kwa ufahamu mzuri tu.
SIO KILA MGOMBEA URAIS anakuwa rais
 
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
Zitto anapambana na mkakati wa kaskazini ambao lengo lao ni kuhakikisha Rais anatoka kaskazini, awe mchaga ambapo hawatafanikiwa, bahati nzuri watu wa kigoma wamelijua hilo
 

Forum statistics

Threads 1,249,679
Members 481,004
Posts 29,707,202