Wakazi wa Jagwani watoa tamko la kutoondoka wala kuhama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakazi wa Jagwani watoa tamko la kutoondoka wala kuhama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Dec 25, 2011.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa wale walioangalia mlimani tv waliona live baadhi ya wakazi wa jagwani waliokuwa wakihojiwa wasema
    hawatahama maeneo wanayoishi wanacho subili maji yakauke warudi maeneo yao
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,853
    Likes Received: 6,727
    Trophy Points: 280
    hah jk kawapiga changa la macho. kwa hali ya kawaida huwezi ukawaondoa watu kwa kuwashtukiza. wale watu wamepotelewa na mali zao hawana pakuanzia so nilazima watarudi tuu kwenye makazi yao.
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Mjini ni mjini tuu jamani.
    Ikiwa hao viongozi wanao jiita wamesoma na wanauelewa mbona wameng'ang'ana hapa hapa dar hawataki kwenda kuish dodoma?
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,646
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    bado hapo mtu atakuja kulalamikia serikali maafuriko yakitokea tena!... sababu kubwa wanayotoa ni kwamba pale ni town hawana haja ya kutumia nauli kulekea city center ...



     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    bila kupitisha mabulldozer ya magufuli wataendelea kujenga
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    JK na serikali mbona mna kazi kubwa sana?serikali yako haina fedha,hawa watu utawahamishaje?endapo utaawacha warudi mabondeni likitokea tena janga utasemaje?
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,666
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Magamba Hawajui Hata Maana ya Utawala wa sheria!! Kwani Sheria Wanazotunga Huko Bungeni zina Kazi Gani? Kweli Tanzania Utawala wa Sheria Umeparalize!!!
     
Loading...