Wakazi wa Dar es Salaam, nahitaji wa kushirikiana biashara

ween

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
420
250
Habari ndugi zangu,

Baada ya kutafuta kazi kwa muda mrefu bila mafanikio sasa nimeamua nifanye ujasiriamali, nahitaji mtu ambae tunaweza kushirikiana nae katika biashara hapa Dar, jinsia yoyote.

Ni pm endapo unahitaji
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,302
2,000
Hamna kitu hapo...Tapeli tu..!! Kwanza unaonekana utakuwa MZIGO..

Kufanya matangazo tu ya BIASHARA kunakushinda...!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom