Wakazi na Mwanza walipowakolia JK na Masha

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Duh hii nyomi ya Mwanza ilikomaa kinoma kwa matokeo ya Nyamagana kwa kweli Jk na Masha wangeiforce matokeo ingekuwa dhahama....Jionee mwenyewe kwa kweli iko siku haki ya Mtanzania itapatikana tu Mungu yupo....


VURUGU+MWANZA.JPG

VURUGU+21.JPG
VURUGU.JPG
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
hiyo ndio inaitwa nguvu ya umma, hata kama wangechakachua nyamagana ingekuwa kama darfur!!!
 
C

CLAY KITUMBOY

Senior Member
Joined
Sep 8, 2009
Messages
111
Likes
0
Points
0
C

CLAY KITUMBOY

Senior Member
Joined Sep 8, 2009
111 0 0
Dont jump into the water ,you cant swim. BOB MARLEY
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,533
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,533 280
hiyo ndio inaitwa nguvu ya umma, hata kama wangechakachua nyamagana ingekuwa kama darfur!!!

Ogopa sana watu wanaokula samaki wa maji-baridi
 

Forum statistics

Threads 1,238,833
Members 476,196
Posts 29,333,230