Wakati wowote kuanzia sasa Watanzania wataanza kufukuzwa Kenya. Mshahara wa dhambi ni mauti

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,867
Points
2,000

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,867 2,000
Kuna Mtu wangu wa karibu anafanya biashara Kenya, yeye ni Mtanzania. Anasema kwa sasa hali siyo shwari kabisa, wanafanya biashara kwa wasi wasi mkubwa wakihofia kuvamiwa na Magenge ya Wahuni, hawa inaonekana Kama ni Magenge ya Wahuni lakini ukweli ni kwamba ni watu walioandaliwa kufanya hayo ambayo yatafanyika.

Nimesikiliza pia Bunge la Kenya, baadhi ya wabunge wakimuunga Mkono Jaguar kwa kauli zake za kuwafukuza wageni wote wanaofanya biashara Kenya.

Wabunge wameonyesha Chuki za wazi wazi kwa Serikali ya Tanzania iliyo Madarakani sasa. Wamekumbusha juu ya Vifaranga vya Kenya vilivyoteketezwa na Moto wakati Vikitaka kuingia Tanzania, wamekumbusha Juu ya Ngombe zao Kukamatwa na kutaifishwa na Tanzania. Pia wameongelea Meneja mmoja mwanamke alitekataliwa na Serikali ya Tanzania kuwa Meneja wa Vodacom.

Wamelalamikia juu ya Maziwa ya kenya kutokuruhusiwa kuingia Tanzania pamoja na Mambo mengi Sana. Na hii inaonekana hata kwa wao kusema wageni wanaofanya biashara Kenya wanatakiwa Kuondoka, hao wengine ni Geresha tu, ila Anayelengwa Haswa Ni Mtanzania.

Sasa ni Vema sana kwa viongozi wetu wanapotuongoza wawe wanatumia Busara sana ktk kutuongoza. Kwa Sababu, maamuzi Yao yasiyo na Busara yatawaingiza Watanzania wenzetu Ktk dhiki kubwa sana pamoja na Hatari kubwa sana. Kuna Mengi Mabaya sana yatawatokea Watanzania wanaoishi Kenya. Viongozi wetu wametujengea uadui mkubwa sana na majirani zetu Wakenya. Mimi sijui wao Wananufaika nini, na uadui Huu. Mshahara wa Dhambi ni Mauti.
 

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
4,651
Points
2,000

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
4,651 2,000
Wajaribu ndo watajua Tanzania Ndo Baba Wa East Africa
Mawazo mgando.
Ni vizuri kama nini ndugu wakikaa pamoja na kwa umoja.
Dunia ni kijiji
Hii misuguano ni ile isiyokuwa ya lazima eti kwasababu huku wapo wanafundisha viinglish medium
Kuna tatizo mahali na muafaka halisi ndio unahitajika sio ubabe
 

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
25,429
Points
2,000

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
25,429 2,000
Kuna Mtu wangu wa karibu anafanya biashara Kenya, yeye ni Mtanzania. Anasema kwa sasa hali siyo shwari kabisa, wanafanya biashara kwa wasi wasi mkubwa wakihofia kuvamiwa na Magenge ya Wahuni, hawa inaonekana Kama ni Magenge ya Wahuni lakini ukweli ni kwamba ni watu walioandaliwa kufanya hayo ambayo yatafanyika.

Nimesikiliza pia Bunge la Kenya, baadhi ya wabunge wakimuunga Mkono Jaguar kwa kauli zake za kuwafukuza wageni wote wanaofanya biashara Kenya.

Wabunge wameonyesha Chuki za wazi wazi kwa Serikali ya Tanzania iliyo Madarakani sasa. Wamekumbusha juu ya Vifaranga vya Kenya vilivyoteketezwa na Moto wakati Vikitaka kuingia Tanzania, wamekumbusha Juu ya Ngombe zao Kukamatwa na kutaifishwa na Tanzania. Pia wameongelea Meneja mmoja mwanamke alitekataliwa na Serikali ya Tanzania kuwa Meneja wa Vodacom.

Wamelalamikia juu ya Maziwa ya kenya kutokuruhusiwa kuingia Tanzania pamoja na Mambo mengi Sana. Na hii inaonekana hata kwa wao kusema wageni wanaofanya biashara Kenya wanatakiwa Kuondoka, hao wengine ni Geresha tu, ila Anayelengwa Haswa Ni Mtanzania.

Sasa ni Vema sana kwa viongozi wetu wanapotuongoza wawe wanatumia Busara sana ktk kutuongoza. Kwa Sababu, maamuzi Yao yasiyo na Busara yatawaingiza Watanzania wenzetu Ktk dhiki kubwa sana pamoja na Hatari kubwa sana. Kuna Mengi Mabaya sana yatawatokea Watanzania wanaoishi Kenya. Viongozi wetu wametujengea uadui mkubwa sana na majirani zetu Wakenya. Mimi sijui wao Wananufaika nini, na uadui Huu. Mshahara wa Dhambi ni Mauti.
WAcha upuuzi wewe kwa Akili Yako Unadhani Rahisi kiivyo
Kenya atapoteza zaidi kuliko sisi japo Kila upande una Faida na upande mwingine
Kenya ni chuki tu
walizoea Miaka nenda Rudi wao kuigeuza Tanzania shamba la bibi
Ilikuwa kila kitu Made in Kenya
Madini yapatikanayo Tanzania Ajabu Kenya inakuwa juu kimauzo
Hali imekuwa tofauti.
Vitu wanavyo lalamikia Kufanywa na Watanzania ni vitu vyahali ya chini mno Kabechi!!
 

Van pebles

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,193
Points
2,000

Van pebles

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,193 2,000
Mawazo mgando.
Ni vizuri kama nini ndugu wakikaa pamoja na kwa umoja.
Dunia ni kijiji
Hii misuguano ni ile isiyokuwa ya lazima eti kwasababu huku wapo wanafundisha viinglish medium
Kuna tatizo mahali na muafaka halisi ndio unahitajika sio ubabe
Wamezidisha kutuzarau
 

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
25,429
Points
2,000

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
25,429 2,000
Mawazo mgando.
Ni vizuri kama nini ndugu wakikaa pamoja na kwa umoja.
Dunia ni kijiji
Hii misuguano ni ile isiyokuwa ya lazima eti kwasababu huku wapo wanafundisha viinglish medium
Kuna tatizo mahali na muafaka halisi ndio unahitajika sio ubabe
We umeona kufundisha tu
Tulikuwa wanyonge miaka mingi wacha tuheshimiane
Walituita kila aina ya majina ya Dharau
 

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,867
Points
2,000

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,867 2,000
Wajaribu ndo watajua Tanzania Ndo Baba Wa East Africa
Inaonekana hujui mambo mengi sana ya biashara juu ya Tanzania na Kenya. Ila nikujulishe tu kwamba, kuna wafanyabiashara kwa mamilioni ambao wananufaika sana na Huu ujirani wetu. Kwa hiyo ujue. Chako choko Zozote zitakazotokea, ni Kuwatia umasikini mamilioni ya Watanzania bila Sababu yoyote ya Msingi, au kwa chuki binafsi tu za viongozi wetu
 

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,802
Points
2,000

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,802 2,000
Kiukweli kwa vichwa vya wakenya wakiamua kuwaka wanawaka haswa nadhani tunawaona kwenye chaguzi zao kuu, hawaogopi mabomu hata kikinukishwa wataendelea kugawa kipigo kwa watanzania wenzetu huku wananawa tear gas tofauti na huku tunaweza tishiwa tu kipigo cha mbwakoko tukaufyata.

Busara itumike tusifikie huko!
 

Van pebles

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,193
Points
2,000

Van pebles

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,193 2,000
Inaonekana hujui mambo mengi sana ya biashara juu ya Tanzania na Kenya. Ila nikujulishe tu kwamba, kuna wafanyabiashara kwa mamilioni ambao wananufaika sana na Huu ujirani wetu. Kwa hiyo ujue. Chako choko Zozote zitakazotokea, ni Kuwatia umasikini mamilioni ya Watanzania bila Sababu yoyote ya Msingi, au kwa chuki binafsi tu za viongozi wetu
Hongera kwa kujua
 

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,867
Points
2,000

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,867 2,000
We umeona kufundisha tu
Tulikuwa wanyonge miaka mingi wacha tuheshimiane
Walituita kila aina ya majina ya Dharau
Lakini jua watakaomia ni Wananchi wetu. Wewe na hao wanaosabisha haya matatizo, Mko Raha Mustarehe. Kwa sababu Mnaona Kama matatizo ya Watanzania Wengine hayawahusu.
 

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
4,359
Points
2,000

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
4,359 2,000
Kuna Mtu wangu wa karibu anafanya biashara Kenya, yeye ni Mtanzania. Anasema kwa sasa hali siyo shwari kabisa, wanafanya biashara kwa wasi wasi mkubwa wakihofia kuvamiwa na Magenge ya Wahuni, hawa inaonekana Kama ni Magenge ya Wahuni lakini ukweli ni kwamba ni watu walioandaliwa kufanya hayo ambayo yatafanyika.

Nimesikiliza pia Bunge la Kenya, baadhi ya wabunge wakimuunga Mkono Jaguar kwa kauli zake za kuwafukuza wageni wote wanaofanya biashara Kenya.

Wabunge wameonyesha Chuki za wazi wazi kwa Serikali ya Tanzania iliyo Madarakani sasa. Wamekumbusha juu ya Vifaranga vya Kenya vilivyoteketezwa na Moto wakati Vikitaka kuingia Tanzania, wamekumbusha Juu ya Ngombe zao Kukamatwa na kutaifishwa na Tanzania. Pia wameongelea Meneja mmoja mwanamke alitekataliwa na Serikali ya Tanzania kuwa Meneja wa Vodacom.

Wamelalamikia juu ya Maziwa ya kenya kutokuruhusiwa kuingia Tanzania pamoja na Mambo mengi Sana. Na hii inaonekana hata kwa wao kusema wageni wanaofanya biashara Kenya wanatakiwa Kuondoka, hao wengine ni Geresha tu, ila Anayelengwa Haswa Ni Mtanzania.

Sasa ni Vema sana kwa viongozi wetu wanapotuongoza wawe wanatumia Busara sana ktk kutuongoza. Kwa Sababu, maamuzi Yao yasiyo na Busara yatawaingiza Watanzania wenzetu Ktk dhiki kubwa sana pamoja na Hatari kubwa sana. Kuna Mengi Mabaya sana yatawatokea Watanzania wanaoishi Kenya. Viongozi wetu wametujengea uadui mkubwa sana na majirani zetu Wakenya. Mimi sijui wao Wananufaika nini, na uadui Huu. Mshahara wa Dhambi ni Mauti.
Sifa anastahili Jiwe ambaye ashahuriki na pumbavu bila idadi. Manake waliotoka jalalani wengine vichaa acheni kichafuke tu kwani nini maskini wamekuwa wengi na mawazo ya maskini hayanaga cha kupoteza.
 

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,867
Points
2,000

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,867 2,000
Kiukweli kwa vichwa vya wakenya wakiamua kuwaka wanawaka haswa nadhani tunawaona kwenye chaguzi zao kuu, hawaogopi mabomu hata kikinukishwa wataendelea kugawa kipigo kwa watanzania wenzetu huku wananawa tear gas tofauti na huku tunaweza tishiwa tu kipigo cha mbwakoko tukaufyata.

Busara itumike tusifikie huko!
Ni hatari kubwa sana iliyopo mbele ya Ndugu Zetu wanaoishi Kenya Mkuu, ni Mazuzu tu ndiyo hawaoni hatari hii.
 

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
11,164
Points
2,000

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
11,164 2,000
... haikuwa sahihi kuwachoma wale vifaranga au kupiga mnada wale ng'ombe! Kitendo kile kilionyesha chuki ya waziwazi kabisa dhidi ya Kenya na wakenya; leo wameamua kujibu mapigo. Sijui kwanini busara ilikosenaka kwa kiwango kile. Let's pray for our nation and our people, let's pray for peace and love in East Africa.
 

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
16,276
Points
2,000

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
16,276 2,000
Kuna Mtu wangu wa karibu anafanya biashara Kenya, yeye ni Mtanzania. Anasema kwa sasa hali siyo shwari kabisa, wanafanya biashara kwa wasi wasi mkubwa wakihofia kuvamiwa na Magenge ya Wahuni, hawa inaonekana Kama ni Magenge ya Wahuni lakini ukweli ni kwamba ni watu walioandaliwa kufanya hayo ambayo yatafanyika.

Nimesikiliza pia Bunge la Kenya, baadhi ya wabunge wakimuunga Mkono Jaguar kwa kauli zake za kuwafukuza wageni wote wanaofanya biashara Kenya.

Wabunge wameonyesha Chuki za wazi wazi kwa Serikali ya Tanzania iliyo Madarakani sasa. Wamekumbusha juu ya Vifaranga vya Kenya vilivyoteketezwa na Moto wakati Vikitaka kuingia Tanzania, wamekumbusha Juu ya Ngombe zao Kukamatwa na kutaifishwa na Tanzania. Pia wameongelea Meneja mmoja mwanamke alitekataliwa na Serikali ya Tanzania kuwa Meneja wa Vodacom.

Wamelalamikia juu ya Maziwa ya kenya kutokuruhusiwa kuingia Tanzania pamoja na Mambo mengi Sana. Na hii inaonekana hata kwa wao kusema wageni wanaofanya biashara Kenya wanatakiwa Kuondoka, hao wengine ni Geresha tu, ila Anayelengwa Haswa Ni Mtanzania.

Sasa ni Vema sana kwa viongozi wetu wanapotuongoza wawe wanatumia Busara sana ktk kutuongoza. Kwa Sababu, maamuzi Yao yasiyo na Busara yatawaingiza Watanzania wenzetu Ktk dhiki kubwa sana pamoja na Hatari kubwa sana. Kuna Mengi Mabaya sana yatawatokea Watanzania wanaoishi Kenya. Viongozi wetu wametujengea uadui mkubwa sana na majirani zetu Wakenya. Mimi sijui wao Wananufaika nini, na uadui Huu. Mshahara wa Dhambi ni Mauti.
Watanzania na wakenya, nani aliyehania kwa mwenzake kwa idadi kubwa?
Wakenya wanataka waje hapa kama wanaenda Kisumu. Wewe unaweza kufanya hivyo Kenya?
 

Forum statistics

Threads 1,389,753
Members 528,022
Posts 34,033,615
Top