Wakati wowote kuanzia sasa tunaweza kusikia matamko kutoka CCM, UVCC na pia kushuhudia maandamano makubwa ya ku huku kusini ya kumpongeza bwana mkubwa

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,577
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,577 2,000
Kutokana na mwenendo wa sasa wa hawa watu na mwenendo binafsi wa mheshimiwa sana, sitashangaa kuona hayo yote niliyoyataja au baadhi yakitokea katika siku chache zijazo.

Hata hivyo,nawashauri ndugu zangu wa huko kusini kujipa muda wa kuona ni jinsi gani ahadi hizi tamutamu zitakavyotekelezwa.

Wasubiri kuona haya;

Je; bei iliyotajwa ndio itatumika katika kununua mazao yao?

Je,kila mwenye mazao, mazao yake yote yatanunuliwa?

Je,ni kweli mazao yatanunuliwa kwa maana ya kwamba hakuna kubadili gia angani?

Mwisho,ikitokea wametekeza ahadi zao, basi hela watayopata msimu huu nawashauri waitumie vizuri maana msimu ujao mambo yanaweza kuwa tofauti kabisa.

Msijenge imani sana na watu wanaofanya maamuzi huku wakionekana kutokujipanga maana inaweza kuwagharimu.
 

nazidaka

Member
Joined
Mar 14, 2014
Messages
78
Points
125

nazidaka

Member
Joined Mar 14, 2014
78 125
Kutokana na mwenendo wa sasa wa hawa watu na mwenendo binafsi mheshimiwa sana, sitashangaa kuona hayo yote niliyoyataja au baadhi yakitokea katika siku chache zijazo.

Hata hivyo,nawashauri ndugu zangu wa huko kusini kujipa muda wa kuona ni jinsi gani ahadi hizi tamutamu zitakavyotekelezwa.

Wasubiri kuona haya;

Je; bei iliyotajwa ndio itatumika katika kununua mazao yao?

Je,kila mwenye mazao, mazao yake yote yatanunuliwa?

Je,ni kweli mazao yatanunuliwa kwa maana ya kwamba hakuna kubadili gia angani?

Mwisho,ikitokea wametekeza ahadi zao, basi hela watayopata msimu huu nawashauri waitumie vizuri maana msimu ujao mambo yanaweza kuwa tofauti kabisa.
Nahisi we kama mwanga/mchawi vile. Hamna jema!
 

Forum statistics

Threads 1,392,611
Members 528,655
Posts 34,112,636
Top