Wakati wa kufanya mapenzi ni kero gani huwa unakutana nayo?

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,997
2,000
Wanatakiwa wapake Vaseline/lotion kila wamalizapo kuoga huondoa hali hiyo.

Mkuu hebu nipe ujuzi na je chanzo chake ni nini?, kuna mmoja nishawahi kutoka naye akawa na hiyo alama ya kupauka huko, halafu pia mbususu yake ilikuwa inatoa harufu yaani tofauti na kawaida yake.
 

incredible terminator

JF-Expert Member
Aug 1, 2016
1,676
2,000
hiyo chuma mboga sijui mbuzi kagoma kuna siku niliwahi kupewa mbususu na chibonge mmoja hizi ile nimemuweka kwenye target nikashika trako kulpindisha kidogo ili nimpelekee moto sijui yule bibie alikuwa anaharisha siku ile maana kulikuwa na vipunje vya ulezi mixer mtama mweupe na mwekundu kunako mkundugu yangu asee stim lilikata palepale nikajtahidi niforce dushe ikananyuka kidogo kuweka tu akili ikanisaliti mashine ikalala asee nikaumbuka mimi badala ya kuumbuka yeye maana hakujua kama nimeona mharo kunako mkundundugu yangu, hadi leo mimi hawa vibonge wenye matako tulishapishana njia siwataki kabisa
 

Yung_sammy

Member
Sep 11, 2015
65
125
hiyo chuma mboga sijui mbuzi kagoma kuna siku niliwahi kupewa mbususu na chibonge mmoja hizi ile nimemuweka kwenye target nikashika trako kulpindisha kidogo ili nimpelekee moto sijui yule bibie alikuwa anaharisha siku ile maana kulikuwa na vipunje vya ulezi mixer mtama mweupe na mwekundu kunako mkundugu yangu asee stim lilikata palepale nikajtahidi niforce dushe ikananyuka kidogo kuweka tu akili ikanisaliti mashine ikalala asee nikaumbuka mimi badala ya kuumbuka yeye maana hakujua kama nimeona mharo kunako mkundundugu yangu, hadi leo mimi hawa vibonge wenye matako tulishapishana njia siwataki kabisa
hahahaaaaa
 

Miquel

JF-Expert Member
Jul 12, 2021
877
1,000
hiyo chuma mboga sijui mbuzi kagoma kuna siku niliwahi kupewa mbususu na chibonge mmoja hizi ile nimemuweka kwenye target nikashika trako kulpindisha kidogo ili nimpelekee moto sijui yule bibie alikuwa anaharisha siku ile maana kulikuwa na vipunje vya ulezi mixer mtama mweupe na mwekundu kunako mkundugu yangu asee stim lilikata palepale nikajtahidi niforce dushe ikananyuka kidogo kuweka tu akili ikanisaliti mashine ikalala asee nikaumbuka mimi badala ya kuumbuka yeye maana hakujua kama nimeona mharo kunako mkundundugu yangu, hadi leo mimi hawa vibonge wenye matako tulishapishana njia siwataki kabisa
Inatokeaga hata me nishainamishaga mtu nkakutana na maajabu 8 ya dunia bt sikuihamishia akili pale nkakaza kama sijaona
 

Mwanga Mkali

JF-Expert Member
Jul 8, 2018
594
1,000
Huo uzembe ulitakiwa umwingize bafuni unatawaza mwenyewe.... unalianzishia huko huko jambo lenu.
hiyo chuma mboga sijui mbuzi kagoma kuna siku niliwahi kupewa mbususu na chibonge mmoja hizi ile nimemuweka kwenye target nikashika trako kulpindisha kidogo ili nimpelekee moto sijui yule bibie alikuwa anaharisha siku ile maana kulikuwa na vipunje vya ulezi mixer mtama mweupe na mwekundu kunako mkundugu yangu asee stim lilikata palepale nikajtahidi niforce dushe ikananyuka kidogo kuweka tu akili ikanisaliti mashine ikalala asee nikaumbuka mimi badala ya kuumbuka yeye maana hakujua kama nimeona mharo kunako mkundundugu yangu, hadi leo mimi hawa vibonge wenye matako tulishapishana njia siwataki kabisa
 

uujn

JF-Expert Member
Mar 24, 2019
599
1,000
Atakosa kujiamini yani.
Huwajui tu wanawake mkuu , bora ukaushe kama hujaona kitu ili maisha yaendelee
Siku nyingine unajifanya una mahaba, ukiingia ndani tu unamwambia mikono juu wewe ni mateka wangu kuanzia sasa fuata kila ninachotaka kwa mahaba lakn mana usije kumtisha.. kisha unamvua kila kitu na wewe unavua kisha mnaenda bafuniiiii....huko muogeshe gusa pande zote korofi kisha mwambie nayeye akuogeshe, ukiridhika ametakata ndo sasa bilinge bayoyo ianze sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom