Wakati umewadia wakutafuta warembo wanaotokana na makabila yetu hapa tz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati umewadia wakutafuta warembo wanaotokana na makabila yetu hapa tz

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Babylon, Jun 19, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tufurahie warembo wa makabila yetu ili kutunza utamaduni wa MTANZANIA
    jambo ambalo naimani hata hao wazungu watalifurahia kama tunavyo furahia na kuinga warembo wao.
     
  2. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #2
    Oct 18, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,191
    Likes Received: 41,362
    Trophy Points: 280
    Haina shida tunawafurahia sana
     
  3. Demiss

    Demiss JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2017
    Joined: May 4, 2017
    Messages: 3,465
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Sema kabila lako tuje
     
Loading...