Wakati umefika sasa na mimi ninahitaji mchumba


Attinda78

Attinda78

Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
Attinda78

Attinda78

Member
Joined Aug 12, 2010
11 0 0
..................................................................................................................................................... najaribu kufuta.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kuanzia chekechea hadi chuo kikuu umekosa mchumba unadhani utampatia hapa Jf?
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Kuanzia chekechea hadi chuo kikuu umekosa mchumba unadhani utampatia hapa Jf?[/QUOTE
Watu wengine bana; badala ya kuwatia moyo wenzao wao kazi ni kuwakatisha tamaa! Wewe ulipata mchumba na kuoa ukiwa chekechea, mimi nlipata mchumba na kuoa baada ya kutoka chuo, tatizo liko wapi? Kwa mawazo ya aina hii, Tz has a long way to success.
Kama huna mchango soma,usepe sio kuwakatisha tamaa wenzio.

Dogo, songa mbele, who knows? Labda my wife wako yuko JF, aweza kuwa si memba kuwaepuka kina Mze
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Bila shaka wameshaiona nia yako, wenye hitaji watakutafuta! Kila la heri. Ukimpata umtendee yaliyo haki sio kumzingua alaf baadae anarudi hapa na vilio au we mwenyewe unarudi humu na kumtupia mabango, haitapendeza! Mshirikishe Mungu ktk hili na lengo lako litatimia. Amen.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,153
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,153 280
umeandika vizuri
good luck...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Legeza vigezo kidogo nitume maombi.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Kila la kheri... Umeandika huna utani, hope mungu atakujalia utapata mke mwema.. Husninyo asikuzingue ni mke halali wa Klorokwini... Mke wa mtu sumu!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Kila la kheri... Umeandika huna utani, hope mungu atakujalia utapata mke mwema.. Husninyo asikuzingue ni mke halali wa Klorokwini... Mke wa mtu sumu!
<br />
<br />
mama weee! Disco kaingia mmasai.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Hivi kumbe upo? Nilikutafuta mchana nkaambiwa umeenda Igunga..
<br />
<br />
wananchi wa igunga walinililia sana nigombee nikakataa. Nitakosa muda wa kuchati na sweetlady bure.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
wananchi wa igunga walinililia sana nigombee nikakataa. Nitakosa muda wa kuchati na sweetlady bure.
Bora umewakatalia, daaah mi ningechat na nani jaman?..hv kumbe ndo wewe walikulilia mpaka wakapoteza fahamu?.. Mimi penda wewe sana!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
hv kumbe ndo wewe walikulilia mpaka wakapoteza fahamu?.. Mimi penda wewe sana!
<br />
<br />
khaaa! Umenifananisha na yule mwarabu wa tz! Mmh! Mi penda wewe hadi nataka mpwapwa niisogeze arusha.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
khaaa! Umenifananisha na yule mwarabu wa tz! Mmh! Mi penda wewe hadi nataka mpwapwa niisogeze arusha.
Hahahaha! Kipindi cha kampeni mojawapo ya ahadi za Jk kwa watu wa arusha ilikuwa kuihamisha arusha na wananchi wake wote mpwapwa...nafikiri ndo yupo kwenye mchakato, tuvute subira yakhe! Si unajua Jk huwa hadanganyi?..teh
 
K

kulwa10

New Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
K

kulwa10

New Member
Joined Sep 19, 2011
2 0 0
hey bro! asa mbona unabagua elimu kaka!vp aliefika chuo kama ww?
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,818
Likes
200
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,818 200 160
Hahahaha! Kipindi cha kampeni mojawapo ya ahadi za Jk kwa watu wa arusha ilikuwa kuihamisha arusha na wananchi wake wote mpwapwa...nafikiri ndo yupo kwenye mchakato, tuvute subira yakhe! Si unajua Jk huwa hadanganyi?..teh
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Acheni umbea jadilini kilichojukwaani!khaaaa!!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,817
Likes
10,961
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,817 10,961 280
Niwe mkweli,
Nimejaribu kuangalia Jinsia yako sijaijua bado!!
Muwe mnafafanua jamani, mtu anaweza kufika bei kumbe dume!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,349
Members 475,888
Posts 29,317,826