Wakati siku 90 za kujivua zikiyoyoma , ccm wanapanga kuwapa miaka 4 ili wajiondoe ndani ya nyazifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati siku 90 za kujivua zikiyoyoma , ccm wanapanga kuwapa miaka 4 ili wajiondoe ndani ya nyazifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jul 3, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Mkakati uliopo ndani ya CCM KWA SASA NI KUONGEZA MIAKA MI NNE MBELE KWA AJILI YA WATUHUMIWA KUJIONDOA KWENYE NYAZIFA ZAO NDANI YA CHAMA NA HII MIAKA MI NNEITAKAMILIKA WAKATI WA UCHAGUZI UJAO WA MWAKA 2015, HII NI BAADA YA KUONEKANA SIKU 90 HAZITAWEZEKANA NA WAKIJARIBU KUWATIMUA KWA NGUVU ITAKULA KWA MKUU MWENYEWE. HII IMECHUKULIWA ILI KUMLINDA MKUU.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Source pls au ni maoni yako binafsi?
     
Loading...