Wakati nikimkumbuka Mzee Madiba,natamani Dr Slaa aongoze kipindi kimoja tu[2015-2020]


T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Wanahistoria tuna amini kuwa Mandela ametengeneza historia yake.Wala haina haja ya kuyasema yote.Kwangu mimi nataka kubwa moja tu ndio liigwe na wapenda mabadiliko wote nchini na kuniunga mkono.

JAMBO HILI NI TUMKUMBUKE MZEE MADIBA KWA KUIKOMBOA AFRIKA YA KUSINI NA KISHA KUWA RAIS KWA KIPINDI KIMOJA TU.KWA HILI NDIO MAANA NATAMANI MH DR. W P SLAA ABEBE DHAMANA YA KUIKOMBOA NCHI HII KUTOKA KWA MAFISADI NA WAROHO WA MADARAKA NA HATIMAYE BAADA YA KIPINDI KIMOJA CHA UONGOZI WAKE AACHIE WENGINE KATIKA MISINGI IMARA YA DOLA HUKU AKIANDIKA HISTORIA YAKE TANZANIA.
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
Just pray for
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,977
Likes
1,386
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,977 1,386 280
Mzee Mandela ni Nyota ya Africa. Ni kati ya Viongozi wa Africa wenye matumaini kwa wananchi na wanaotoa kauli zinazotenda. Natofautisha viongozi wa sasa kazi yao ni Kauli mbiu tu, mikakati, michakato, na ufisadi tu.

Kuna Kiongozi mmoja wa hapa Tanzania alipewa Hotel, South Africa, akamwalika Mzee Madiba, Mzee Madiba akakataa.

Dkt. Slaa ndo kiongozi tumaini la watanzania, Dkt. Slaa ndo Kiongozi mwenye Vision kwa Tanzania. Kura zetu tumpe Dokta Slaa 2015.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,290
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,290 280
Hatuko tayari kuwa na padri mzinzi hata pengo analijua
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,290
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,290 280
Kanisa katoliki walimtosa watanzania pia wamemtosa nan anaitaji wazinzi
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Likes
9
Points
35
Age
44
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 9 35
Naunga mkono kwa asilimia zooooooote.
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,658
Likes
872
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,658 872 280
Hatuko tayari kuwa na padri mzinzi hata pengo analijua
Hili ndo tatizo la kuwa na akiri tegemezi. Akiri tegemezi haiwezi kuwaza nje ya UKALILISHWAJI wake.Wewe hufai hata kuitwa FIRST BORN Nyumbani kwenu.
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,622
Likes
673
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,622 673 280
Ungozi wa chama tu ni vita jee ungozi wa nchi? Huyu babu akipewa nafasi hatatoka mpaka mauti yamkute na hata hivyo atarithi mwanaye au josephine
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Hakika itapendeza duniani na Mbinguni pia.
Dr.Slaa ndiyo image ya Nyerere na Mandela
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Kanisa katoliki walimtosa watanzania pia wamemtosa nan anaitaji wazinzi
Hizo ni fikra za kizumbukuku,mmekalia udini tuuuuuuuu puuuuu maccm bwana
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,524
Likes
115
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,524 115 160
Nakubaliana nawe mkuu na iwe hivyo kwani mbingu imefunguliwa wakati wote na maombi yako yatakuwa yamepokelewa.
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Ungozi wa chama tu ni vita jee ungozi wa nchi? Huyu babu akipewa nafasi hatatoka mpaka mauti yamkute na hata hivyo atarithi mwanaye au josephine
Mawazo ya watu ninyi yanaongozwa na pepo mbaya na fikra ambazo haziongozwi na misingi ya kikatiba.
 
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
528
Likes
34
Points
45
Age
50
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
528 34 45
Mzee Mandela ni Nyota ya Africa. Ni kati ya Viongozi wa Africa wenye matumaini kwa wananchi na wanaotoa kauli zinazotenda. Natofautisha viongozi wa sasa kazi yao ni Kauli mbiu tu, mikakati, michakato, na ufisadi tu.

Kuna Kiongozi mmoja wa hapa Tanzania alipewa Hotel, South Africa, akamwalika Mzee Madiba, Mzee Madiba akakataa.

Dkt. Slaa ndo kiongozi tumaini la watanzania, Dkt. Slaa ndo Kiongozi mwenye Vision kwa Tanzania. Kura zetu tumpe Dokta Slaa 2015.
Yaani nyie ndio mazumbukuku kwelii. Yaani mnajaribu kulinganisha sisimizi (Slaa) na mtu mwenye akili. Onyesha angalau moja tu Slaa analofanana na Mandela
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,906
Likes
2,871
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,906 2,871 280
Yale yale ya mke wa kilewo,eti kilewo kamzidi nyerere kisa aliwekwa lupango. Hebu acheni kumlinganisha na kumlinganisha mandela na slaa. Madiba hana mfanowe hapa afrika na duniani kote.
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
wanahistoria tuna amini kuwa Mandela ametengeneza historia yake.Wala haina haja ya kuyasema yote.Kwangu mimi nataka kubwa moja tu ndio liigwe na wapenda mabadiliko wote nchini na kuniunga mkono.JAMBO HILI NI TUMKUMBUKE MZEE MADIBA KWA KUIKOMBOA AFRIKA YA KUSINI NA KISHA KUWA RAIS KWA KIPINDI KIMOJA TU.KWA HILI NDIO MAANA NATAMANI MH DR W P SLAA ABEBE DHAMANA YA KUIKOMBOA NCHI HII KUTOKA KWA MAFISADI NA WAROHO WA MADARAKA NA HATIMAYE BAADA YA KIPINDI KIMOJA CHA UONGOZI WAKE AACHIE WENGINE KATIKA MISINGI IMARA YA DOLA HUKU AKIANDIKA HISTORIA YAKE TANZANIA
Dr Slaa huyu mwenye katoto kenye mwaka mmoja, umpeleke IKULU leo si atataka kukaa maisha huko? Dr slaa huyu aliyethubutu kuiba mke wa mtu akiwa bado raia akiwa rais ataiba hadi mama zenu, Dr huyu huyu aliyejikopesha ruzuku za chama akiwa rais atajiuzia ikulu. TAFAKARI MTANZANIA SEMA NO KWA CHADEMA FAMILY.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,977
Likes
1,386
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,977 1,386 280
Yaani nyie ndio mazumbukuku kwelii. Yaani mnajaribu kulinganisha sisimizi (Slaa) na mtu mwenye akili. Onyesha angalau moja tu Slaa analofanana na Mandela

martyr2012

Dokta Slaa alitaja Orodha ya Mafisadi 11 pale Mwembe Yanga. na ni ukweli, ni mafisadi. Mbona hawamkumpeleka Mahakamani?

Katika kipindi chake cha Ubunge alifanya mambo mengi sana jimboni kwake, kama hujui, nenda karatu kaulize..

Bungeni alifichua madudu mengi ya mafisadi... EPA, MEREMETA?

Ama wewe Ndugu martyr2012 unawapenda Mafisadi??? kama unawapenda sema tu usiogope?

Maana Shule hazina madawati, shule hazina waalimu, shule hazina maabara, mishahara midogo ya waalimu, Div O, ndo baadhi ya madhara ya ufisadi. Pesa zote wamekomba mafisadi kupitia EPA, DOwans/Rindmod, Ndege ya Rais, rada?
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,977
Likes
1,386
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,977 1,386 280
Mazingira ya Africa Kusini na Tanzania ni Tofauti.

Makaburu wa Africa Kusini ni wabinafsi, wanawachukia Watu weusi na Mafisadi Tanzania ni wabinafsi wanaiba pesa wanaficha Uswisi
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Kweli Mungu yu hai mpaka leo "MANDELA AMEONDOKA, MUNGU AMEMTOA DR.SLAA KUWARITHI HAYATI NYERERE NA MADIBA" Dah! naunga Mkono hoja ya Mtoa mada kwa Asilimia mia moja...
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,230
Likes
4,386
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,230 4,386 280
wanahistoria tuna amini kuwa Mandela ametengeneza historia yake.Wala haina haja ya kuyasema yote.Kwangu mimi nataka kubwa moja tu ndio liigwe na wapenda mabadiliko wote nchini na kuniunga mkono.JAMBO HILI NI TUMKUMBUKE MZEE MADIBA KWA KUIKOMBOA AFRIKA YA KUSINI NA KISHA KUWA RAIS KWA KIPINDI KIMOJA TU.KWA HILI NDIO MAANA NATAMANI MH DR W P SLAA ABEBE DHAMANA YA KUIKOMBOA NCHI HII KUTOKA KWA MAFISADI NA WAROHO WA MADARAKA NA HATIMAYE BAADA YA KIPINDI KIMOJA CHA UONGOZI WAKE AACHIE WENGINE KATIKA MISINGI IMARA YA DOLA HUKU AKIANDIKA HISTORIA YAKE TANZANIA
Kama wameshindwa kuachia madaraka ya chama kwa muhula mmoja unaweza vipi kuamini suala litawezekana kwenye ngazi ya taifa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,424