Wakati nchi ya jirani imerekodi visa 15,601 vya korona, Tanzania inapaswa kuchukua tahadhari kwenye mipaka yake

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Aug 6, 2018
4,498
2,000
Watanzania wengi wana kinga ya kutosha kukabiliana na corona kwa sababu hawanywi changaa na kutafuna majani(Miraa)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom