Wakati Msemaji wa Yanga SC Haji Manara akitaka Kuigombanisha Serikali na CAF hivi ndivyo Mchambuzi Bora EFM Jemedari Said alivyomuelimisha

kilwakivinje

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
3,317
2,000
Acha Kunishobokea hovyo Wewe Authentic Moron sawa? Mbona hao Wanaokuchomokea 'Kibaiolojia' 24/7 huko Afrika Kusini unakozibua Vyoo na Kufua Nguo Chafu za Makaburu Wazee huko huwataji?

Kama kujifanya kote Mjanja na umetenbea na kuishi nchi nyingi Kuandika vyema Jina la Esther umeshindwa na Umeandika Easter ya nini nipoteze muda nawe Juha?

Hopeless Wewe.....

Umechomekwa na semaji la yanga
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,999
2,000
Eti Haji Manara ni Msomi na Bingwa wa Propaganda ya Kusomea nchini China. Kuna Watu ni Fools hapa hadi nawaza kwanini Covid-19 hajjaondoka nanyi.

Angesoma angefukuzwa Redio ya CCM pale Lumumba na Vyeti vyake vya Taaluma kuwa na Ulakini? Manara mkimsifia ni Bingwa wa Propaganda akina Nape, Makamba na Nchimbi wao watakuwa nani?
Unaona kiwango chako cha kufikiri kilivyo chini; nani kakwambia wasomi huaga hawafukuzwi kazi? Profesa Muhongo ni miongoni mwa maprofesa waliobobea katika fani ya Jiolojia hasa upande wa exploration, kafukuzwa kazi mara 2. Nimeona nimtaje port wako 1 badala ya kujikita kwa makabila mengine. Jinga wewe. Joke
 

ngajapo

JF-Expert Member
Jun 3, 2012
845
1,000
Ukiifatilia elimu ya Haji S. Manara hasa ile aliokwenda isomea China wala hutapata shida kumuelewa Haji, haji sio mjinga kama watu wanavyotaka ieleweke, Haji ni msoni, Haji ni mtoto wa mjini, tena mjini kweli. China alikwenda kusomea PROPAGANDA na anacho kifanya au ambacho amekua akikifanya siku zote kwenye tasnia ya sports ni PROPAGANDA na kafanikiwa sana, hongera Haji, Hongera Yanga, hongera Simba na hongera wazazi wake Haji but shukrani za pekee zimwendee either aliyetoa wazo au na aliyelipa ada ya masomo yake huko China.
labda alisomea propaganda maandazi... hivi unajua maana ya propaganda wewe? anachofanya haji sio propaganda, ila kajitoa ufahamu kwa ajili ya kushibisha tumbo lake
 

famad

JF-Expert Member
Feb 19, 2019
293
500
Unaona kiwango chako cha kufikiri kilivyo chini; nani kakwambia wasomi huaga hawafukuzwi kazi? Profesa Muhongo ni miongoni mwa maprofesa waliobobea katika fani ya Jiolojia hasa upande wa exploration, kafukuzwa kazi mara 2. Nimeona nimtaje port wako 1 badala ya kujikita kwa makabila mengine. Jinga wewe. Joke
Kwa hio Haji ni msomi?
 

lunatoc

JF-Expert Member
Aug 16, 2017
1,779
2,000
Ukiifatilia elimu ya Haji S. Manara hasa ile aliokwenda isomea China wala hutapata shida kumuelewa Haji, haji sio mjinga kama watu wanavyotaka ieleweke, Haji ni msoni, Haji ni mtoto wa mjini, tena mjini kweli. China alikwenda kusomea PROPAGANDA na anacho kifanya au ambacho amekua akikifanya siku zote kwenye tasnia ya sports ni PROPAGANDA na kafanikiwa sana, hongera Haji, Hongera Yanga, hongera Simba na hongera wazazi wake Haji but shukrani za pekee zimwendee either aliyetoa wazo au na aliyelipa ada ya masomo yake huko China.
Weka Jina la chuo alichosomea hizo propaganda huko China

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,999
2,000
Weka Jina la chuo alichosomea hizo propaganda huko China

Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
Nyerere alisoma Uingereza but ukiniuliza jina la chuo alicho soma sikijui, Mwinyi kasoma pia Uingereza (nimejua juzi hi ) but ukiniuliza chuo alichosomea hata sikijui, profesa Muhongo ni mtaalamu wa jiolojia kwa level ya profesa but hata yeye sijui huo uprofesa au phd yake aliipatia chuo gani pia sijui, nk nk, kujua au kutokujua chuo alicho soma mtu sio udhaifu but pia haiondoi maana kwamba huyo mtu kasoma au hakusoma; kazi ya kutafuta chuo alicho somea Haji nakuachia wewe cause to me is not even a point to discuss
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,999
2,000
labda alisomea propaganda maandazi... hivi unajua maana ya propaganda wewe? anachofanya haji sio propaganda, ila kajitoa ufahamu kwa ajili ya kushibisha tumbo lake
Mkuu, kwani wewe unafanya kazi ili iwe nini kama sio kushibisha TUMBO lako? Wazalendo nchi sidhani kama wanafika hata 1000, wengi tunapenda wengine wawe wazalendo kwa nchi yetu but washauri wa uzalendo wao wenyewe hawawezi kuuishi uzalendo. Mifano ya hilo iko mingi, angalia vijana wengi wanaoshabikia ccm halafu soma HOJA zao, pointless kabisa but sometimes mtu unaamua tu kuwasamehe cause njaa hainaga baunsa. Wengi wanao mponda Haji ni wale wale waliokua mashabiki wake enzi akiwa Simba, ukimsikiliza Haji wa leo hajabadirika kwa maana ya style yake ya kuongea, ni ile ile since akiwa Uhuru publications na hata akiwa Simba ambako ndio alijijengea umaarufu nadhani kuliko wakati wote, Haji yupo vile vile, but wale wale waliokua wakimuunga mkono kwa matamshi yake ndio hao hao leo wanamkejeri hadi kumwita Msukule, to me this is more than stupidity.
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
6,282
2,000
Unaona kiwango chako cha kufikiri kilivyo chini; nani kakwambia wasomi huaga hawafukuzwi kazi? Profesa Muhongo ni miongoni mwa maprofesa waliobobea katika fani ya Jiolojia hasa upande wa exploration, kafukuzwa kazi mara 2. Nimeona nimtaje port wako 1 badala ya kujikita kwa makabila mengine. Jinga wewe. Joke
Wacha upuuzi, Genta amesema amefukuzwa kwa vyeti vyake kua na walakini (kasoro/maswali) ambapo inaweza kuwa ni vya kughushi, usifananishe prof Muhongo na takataka
 

Dabil

JF-Expert Member
Sep 30, 2021
1,658
2,000
Nimemsikia Manara akisema wataandika barua CAF kupitia TFF huku akijitetea kuwa hakuna mashabiki walioingia bali ni wachezaji na viongozi wale kina madee sijui wako kundi gani labda la waganga wa kienyeji wakati huohuo Bumbuli amekiri yanga kupokea barua tarehe 5 na ni kweli hawakuijibu ule uweledi wa Senzo sijui uko wapi ndio maana alitaka kuwaingiza chaka Simba swala la Kichuya
CAF wanachoangalia ni benchi la ufundi na wachezaji na majina ya wahusika yote yanawasilishwa .

Yanga wameingiza viongozi kwenye jukwaa la VIP ambayo inahesabika ka ma mashabiki tu,kina Mwakalibela ,Madee,Manara sehemu waliyokaa walikaa kama mashabiki na hawapungui 30 ,wasizingue watu
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,590
2,000
CAF wanachoangalia ni benchi la ufundi na wachezaji na majina ya wahusika yote yanawasilishwa .

Yanga wameingiza viongozi kwenye jukwaa la VIP ambayo inahesabika ka ma mashabiki tu,kina Mwakalibela ,Madee,Manara sehemu waliyokaa walikaa kama mashabiki na hawapungui 30 ,wasizingue watu
Wanabisha kitu kinachoonekana wazi
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,999
2,000
Wacha upuuzi, Genta amesema amefukuzwa kwa vyeti vyake kua na walakini (kasoro/maswali) ambapo inaweza kuwa ni vya kughushi, usifananishe prof Muhongo na takataka
Weka nukuu ya jamaa yako hapa kwamba Haji alifukuzwa kwa kua na vyeti feki; usimlishe maneno!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom