Wakati gani huwa unadhani nguo imekuwa chafu?

Author

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
543
Points
1,000

Author

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
543 1,000
Watu tunatofautina sana kwenye mawazo ya kuwa nguo imekuwa chafu na hatuwezi kuirudia....baadhi ya watu hutumia njia zifuatazo kujiridhisha kuwa nguo ni chafu na haifai kuvaliwa tena mpaka ifuliwe;

1.Baada ya kuivaa mara moja; hii mara nyingi ni kwa nguo za ndani (hasa wadada)

2.Kuinusa; kama haina harufu ya jasho inaweza kuvaliwa (hii wakaka tunaitumia sana)

3.Kuangalia kama ina rangi ya uchafu; kama bado inaridhisha....inavaliwa.

4.Kupoa; umepambana Buguruni huko joto kali nguo imkuwa yamotoooo, ukirudi unaiweka ipoe...kesho yake au baada ya siku mbili inavaliwa. Hapa ya jumatatu unaivaa tena jumatano, ya jumatano unaivaa ijumaa n.k.

5.Mazoea; wengine wakivaa nguo mara moja wanakuwa na mawazo kuwa imeshachafuka hivyo hawawezi irudia.

Mdau wewe huwa unatumia vigezo gani kudhani kuwa nguo imechafuka na hauwezi kurudia kuivaa?




Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
3,248
Points
2,000

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
3,248 2,000
Watu tunatofautina sana kwenye mawazo ya kuwa nguo imekuwa chafu na hatuwezi kuirudia....baadhi ya watu hutumia njia zifuatazo kujiridhisha kuwa nguo ni chafu na haifai kuvaliwa tena mpaka ifuliwe;

1.Baada ya kuivaa mara moja; hii mara nyingi ni kwa nguo za ndani (hasa wadada)

2.Kuinusa; kama haina harufu ya jasho inaweza kuvaliwa (hii wakaka tunaitumia sana)

3.Kuangalia kama ina rangi ya uchafu; kama bado inaridhisha....inavaliwa.

4.Kupoa; umepambana Buguruni huko joto kali nguo imkuwa yamotoooo, ukirudi unaiweka ipoe...kesho yake au baada ya siku mbili inavaliwa. Hapa ya jumatatu unaivaa tena jumatano, ya jumatano unaivaa ijumaa n.k.

5.Mazoea; wengine wakivaa nguo mara moja wanakuwa na mawazo kuwa imeshachafuka hivyo hawawezi irudia.

Mdau wewe huwa unatumia vigezo gani kudhani kuwa nguo imechafuka na hauwezi kurudia kuivaa?




Sent using Jamii Forums mobile app
wakat wa masika

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2019
Messages
1,422
Points
2,000

Ncha Kali

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2019
1,422 2,000
Hapo kwenye ‘kunusa’ ndo penyewe hasa boksa ambayo ni siri yangu, kama haina uvundo itapigwa tena (kwa mikoa isiyo na joto kali).... mashati nitabadili kwa ajili tu ya kubadili mwonekano nisitoke kama jana ila suruali ‘haichafuki’ inaweza kutupiwa hata wiki.
 

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
1,417
Points
2,000

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
1,417 2,000
Inategemea na mahali nilipo, kwenye joto t-shirt nabadili kila siku, kwenye baridi huwa nna tabia kila nnapotoka naangalia nguo iliyo karibu kama nimeenda umbali mfupi na sijakutana na shuruba zozote hiyo ijiandae kwa matumizi mengine vinginevyo siivai tena, boxer hata iweje lazima ibadilishwe.
 

Author

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
543
Points
1,000

Author

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
543 1,000
,, Suruali huwa haichafuki
Hapo kwenye ‘kunusa’ ndo penyewe hasa boksa ambayo ni siri yangu, kama haina uvundo itapigwa tena (kwa mikoa isiyo na joto kali).... mashati nitabadili kwa ajili tu ya kubadili mwonekano nisitoke kama jana ila suruali ‘haichafuki’ inaweza kutupiwa hata wiki.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,392,181
Members 528,565
Posts 34,100,876
Top