wakati dr slaa amewasaidia wao wanamsaidia jk!!!!


Magogwajr

Magogwajr

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
223
Likes
1
Points
35
Magogwajr

Magogwajr

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
223 1 35
Nimesikitishwa sana na habari niliyoipata kuwa kuna wabunge wa viti maalumu wa chadema waligoma kukubaliana na uamuzi wa chama wa kutoka nje wakati jk anahutubia sasa sipati logic kwa kuwa mtu aliyeibiwa ndiye aliyesababisha wao wakapata kuingia mjengoni sasa hawaoni kuwa bila utashi na uwezo mkubwa wa kudadavua mambo wa dr wasingepata nafasi hiyo? na je wanakubaliana na wizi alioufanya aliyekuwa anahutubia kiasi kwamba hawataki jumuiya ya kimataifa na uma kwa ujumla ujue? vp kuhusu mapambano juu ya katiba mpya ambayo imetumika kama refferee wa ziada aliye wapa ccm penati nje ya penalt box?:angry::frown:
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Hata Magale!
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Nimesikitishwa sana na habari niliyoipata kuwa kuna wabunge wa viti maalumu wa chadema waligoma kukubaliana na uamuzi wa chama wa kutoka nje wakati jk anahutubia sasa sipati logic kwa kuwa mtu aliyeibiwa ndiye aliyesababisha wao wakapata kuingia mjengoni sasa hawaoni kuwa bila utashi na uwezo mkubwa wa kudadavua mambo wa dr wasingepata nafasi hiyo? na je wanakubaliana na wizi alioufanya aliyekuwa anahutubia kiasi kwamba hawataki jumuiya ya kimataifa na uma kwa ujumla ujue? vp kuhusu mapambano juu ya katiba mpya ambayo imetumika kama refferee wa ziada aliye wapa ccm penati nje ya penalt box?:angry::frown:
Ndipo ujue kuna PUMBA na MCHELE CDM
 
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
1,180
Likes
30
Points
145
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
1,180 30 145
Wamepewa barua za kujieleza. Majibu yao ya utetezi ndiyo yatafanya uamuzi utolewe.
Ila nidhamu ni muhimu katika chama, hivyo itabidi wakosaji wote waadhibiwe ili kudumisha nidhamu na uwajibikaji. Wajieleze kwanini wasiitwe PUMBA, kwani pumba hutupwa, na mchele hubaki.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Nimewashangaa sana was.....i
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Huyu ni wa mwisho niliye tegemea atatoka nje!
Yupo chadema kwa sababu ya ubunge tu,lakini kila kitu ndani yake ni ccm utaniambia 2014-2015
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
katika waliogoma kuingia bungeni yupo mtoto na mkwe wa ndesamburo, wenyechama wenyewe acha slaa ambaye ni muajiriwa tu. anaubavu wakuwafanya chochote hao?
Jiulizeni tu very simple information.
mgombea ubunge aliyepitishwa Moshi mjini kwa tiketi ya chadema kwenye kikao halali cha chama alikuwa JAFARI, lakini ndesamburo alitaka mtoto wake ndo agombee alipoona wameng'ang'ani basi akasema nagombea mwenyewe basi. hicho ndo kilichotokea na kamati yote ikagwaya. halafu leo mnasema nini? Nyooo! CHADEMA inawenyewe bana na slaa ni muajiriwa tu na hata wakiamua kumtimua leo hii wanafanya.
ndo maana slaa hakupata kura yangu japokuwa namuamini. lakini timu nzima iliyonyuma yake siyo kabisa. hao wangempoleka kama wanavyotaka. jiulize helkopta zilizokuwa zinaruka hewani slaa alikuwa na uwezo wakufanya hivyo? sasa wakisema sisi ndo tuliokutangaza slaa anacho chakuhoji? YOU PEOPLE TRUST ME.
 

Forum statistics

Threads 1,236,885
Members 475,327
Posts 29,270,920