Wakali wa Music Naomba Kujua Huu ni Wimbo Gani Wakuu...?

Niache Nteseke

JF-Expert Member
Apr 29, 2020
735
1,000
Heshima kwenu wakuu...?

Naomba msaada wa kujua huu Wimbo niliuskia kama miaka mitatu nyuma wakuu.

Huu Wimbo ni Wimbo wa South Africa kama skosei, upo kimajonzi flani hivi, natumai kuna wadau ambao ni music addicted wanaweza kutupa jina la Wimbo au walioimba Wimbo huu.

Natanguliza shukran zangu za dhati kabisa kwenu wakuu.

Thanks a lot...!
 

Attachments

  • File size
    322 KB
    Views
    0

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
3,150
2,000
Heshima kwenu wakuu...?

Naomba msaada wa kujua huu Wimbo niliuskia kama miaka mitatu nyuma wakuu.

Huu Wimbo ni Wimbo wa South Africa kama skosei, upo kimajonzi flani hivi, natumai kuna wadau ambao ni music addicted wanaweza kutupa jina la Wimbo au walioimba Wimbo huu.

Natanguliza shukran zangu za dhati kabisa kwenu wakuu.

Thanks a lot...!
Apo umeimba wewe au ndo waimbaji wenyewe
 

Niache Nteseke

JF-Expert Member
Apr 29, 2020
735
1,000
Karibu Kiongozi!
I am versatile when it comes to music. Hii Sondela naifahamu vizuri.
Furahia hiyo song.

Jamani...!

Uliposema VERSATILE you've taken my mind to another WORLD Belly...!

I really need to be close to you just to know many things that you know my loveliset please...!

💕
 

jaxcmv8

Member
Nov 15, 2021
5
45
Heshima kwenu wakuu...?

Naomba msaada wa kujua huu Wimbo niliuskia kama miaka mitatu nyuma wakuu.

Huu Wimbo ni Wimbo wa South Africa kama skosei, upo kimajonzi flani hivi, natumai kuna wadau ambao ni music addicted wanaweza kutupa jina la Wimbo au walioimba Wimbo huu.

Natanguliza shukran zangu za dhati kabisa kwenu wakuu.

Thanks a lot...!
Nadhani ni ngoma ya mafikizolo ile wanasemaga i will meet you at the River walimuimbia mwenzao alivyovutaga...NIMEKUEKEA link hapo ujaribu kama ni hyo

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom