Wakali wa hesabu walitutesa sana

donbeny

JF-Expert Member
Aug 19, 2013
3,588
2,000
hesabu ni ugonjwa wa dunia hata hivyo si ngumu kama wanavyodai watu ila kuogopa hesabu kuanzia darasa la 1 na kuendelea ndio tatizo sugu
 

simplemind

JF-Expert Member
Apr 10, 2009
15,635
2,000
Hivi hesabu ni sanaa au sayansi? Ukweli hesabu ni sanaa kama ilivyo muziki uchoraji fasihi na kadhalika. Sielewi kwa nini hesabu imekuwa janga la taifa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom