wakali wa Ds 101,development studies,fungua hapa utoe maoni,maana ni zaid ya ubishi


Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2012
Messages
571
Likes
62
Points
45
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2012
571 62 45
wakali hapa kuna swali tumebishana paka watu wakagombana wengine tukiishia kucheka,hii inaonyesha utofauti wa kimtizamo kwa wasomi muda mwingine hupelekea ugomvi.kwa kuwa kwa wanafunz wote mlioko vyuo vikuu mnasoma Ds naomba utoe mchango wako kutoka kwenye swali hili kuwa ni nini hasa kinaitajika na ikiwezekana uyataje.

Swali;
"marx believed that,ownership of the means of production determines the distribution of wealth,power and even ideas in the society.The power of the wealthy is derived not just from control of economy but from their control of political,educational and religious institution.Using tanzania as a case study,discuss the above contention."

nasubiri mitazamo yenu kutoka vyuo mbali mbali.
 
MFYU

MFYU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
507
Likes
5
Points
0
MFYU

MFYU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
507 5 0
vtbu lbrary c vpo ama? Shviji pia wrote abt ths..DS101 t means we wa UDSM apo,eb umizen vchwa bwana! Af umeambiwa DISCUSS, t means hapo eitha syds za majibu ni sawa,ts al abt arguments na kutetea points,so ucjali majbu yakipshana..ndo maana ya discusn io
 
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2012
Messages
571
Likes
62
Points
45
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2012
571 62 45
vtbu lbrary c vpo ama? Shviji pia wrote abt ths..DS101 t means we wa UDSM apo,eb umizen vchwa bwana! Af umeambiwa DISCUSS, t means hapo eitha syds za majibu ni sawa,ts al abt arguments na kutetea points,so ucjali majbu yakipshana..ndo maana ya discusn io
poa,ila mtazamo wako ni upi wewe binafsi
 
rayman m

rayman m

Senior Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
119
Likes
1
Points
33
rayman m

rayman m

Senior Member
Joined Feb 6, 2012
119 1 33
Usimwamin marx anachochea vurugu!!!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,253
Likes
12,884
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,253 12,884 280
Unatafuta majibu huku...Wacha uvivu fanya hiyo take home test dogo usije ukafeli..
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,419
Likes
1,296
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,419 1,296 280
Usimwamin marx anachochea vurugu!!!
Kweli jamaa ni mchochezi wa vurugu lakini falsafa zake zina apply sana kwenye maisha yetu ya sasa kwa mfano ile ya "Conflicts is an engine for social change towards development" hapa bongo tungekinukisha kwa hawa mafisadi pasikalike nakwambia sasa hivi tungekuwa level nyingine kabisa za kimaendeleo. Pia refer France revolution so jamaa alikuwa ni miongoni mwa wanafalsafa makini kwa upande mwingine.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
94
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 94 145
Ubishi wenu ukowapi sasa ili tujue pa kuanzia?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
vtbu lbrary c vpo ama? Shviji pia wrote abt ths..DS101 t means we wa UDSM apo,eb umizen vchwa bwana! Af umeambiwa DISCUSS, t means hapo eitha syds za majibu ni sawa,ts al abt arguments na kutetea points,so ucjali majbu yakipshana..ndo maana ya discusn io
Wewe MFYU siku nyingine andika vizuri, sawa
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Muone Mdogo wangu Prof. Severine Rugumamu pale IDS Mlimani (kama atakuwepo nchini) atakusaidia
 
L

LIBERATUS KAVISHE

Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
L

LIBERATUS KAVISHE

Member
Joined Aug 27, 2012
5 0 0
We dogo acha uvivu wewe, we upewe individual assignment afu unataka sie tukafanyie. Najua umegoggle lakini ukubaatika kuona kitu, so umiza kichwa dogo
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
48
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 48 145
Usjali ni pm ntakusaidia,nk masterz hapo ud tena kwa kuwa uko 1st yr utakua mtu mzuri sana kunitaftia mademu wakali wa undgraduate.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Muulize Mpangala hapo IDS.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,095
Likes
1,424
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,095 1,424 280
Hebu google na jichimbie library! Usitake degree ya jF
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Hawa ndiyo wasomi wetu...! Strange...!

Msalimie Dr. Benson Bana
 
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2012
Messages
571
Likes
62
Points
45
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2012
571 62 45
Ubishi wenu ukowapi sasa ili tujue pa kuanzia?
ubish kuna wengine wanasema tunaangalia jinsi political,social and religion zinavyochangia economic development na upande mwingine wanasema tunaangalia how government control education,political and qeligion institution to obtain the intended result for national development.yaani serekali inasera gani katika elimu,dini na siasa katika kuakikisha vitu hv vinaleta maendeleo?hapo ndo kuna utata
 
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2012
Messages
571
Likes
62
Points
45
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2012
571 62 45
We dogo acha uvivu wewe, we upewe individual assignment afu unataka sie tukafanyie. Najua umegoggle lakini ukubaatika kuona kitu, so umiza kichwa dogo
kama huna mtizamo bora ukae kimya.Bongo elimu yetu ipo juu kuliko nchi zote?mbona nchi nying wana academic blogs kwaajili ya kuulizana maswali is that mean elimu yao ni uchwara?hapana,mtandao kama yahoo answers na ask.com watu wanauliza maswali ili kupewa mtizamo wa swali linaitaji nini then majibu wanatafuta wenyewe,mimi siitaji introduction,mainbody had conclution ila i want to know what the question need so as i can work on that direction,i have already judge the question amd com with 2 contradictions,so i seek for direction btn those two point of view.PROF anapowaelekeza watu jins ya kuandika reserch or project(academic) report anakua amewasaidia au katoa maelezo the way inavyotakiwa kuwa?sasa wewe kunieleza swali lipo upande gan utakua umelifanya au umeact as a director!!kashfa zingine hazina mcing,kama na wewe swali limekukimbiza umetoka empty kaa kimya waeche wengine wachangie
 
K

Kipilime

Senior Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
117
Likes
17
Points
0
K

Kipilime

Senior Member
Joined Apr 4, 2011
117 17 0
Haya ni matatizo ya usomi wetu wa sasa. Tunaitwa wakali wa DS 101. Na sisi kwa sababu ya sifa tuliyopewa, tunaanza kuchangia. Hivi hawa wadogo ambao hadi sasa kwenda library ni tatizo tunawasaidia au ndo tunawalemaza. My people, discussion nzuri ni ile unayoweza kuifanya baada ya kuelewa vizuri theory. This is neither at cognitive level of thinking neither it is at procedural level but rather Higher Order of Thinking at which you learn how to link the theories to the real world. Sasa mitazamo ya JF itakusaidia nini. Go back and read and understand well the theoretical aspect of the matter.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
wakali hapa kuna swali tumebishana paka watu wakagombana wengine tukiishia kucheka,hii inaonyesha utofauti wa kimtizamo kwa wasomi muda mwingine hupelekea ugomvi.kwa kuwa kwa wanafunz wote mlioko vyuo vikuu mnasoma Ds naomba utoe mchango wako kutoka kwenye swali hili kuwa ni nini hasa kinaitajika na ikiwezekana uyataje.

Swali;
"marx believed that,ownership of the means of production determines the distribution of wealth,power and even ideas in the society.The power of the wealthy is derived not just from control of economy but from their control of political,educational and religious institution.Using tanzania as a case study,discuss the above contention."

nasubiri mitazamo yenu kutoka vyuo mbali mbali.
Aliyekwambia jf ni wanafunzi nani?wewe unatafuta kukopi jibu swali hilo usitake tukupe majibu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,873
Members 462,337
Posts 28,493,515