Wakala agoma ku-sign


pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
431
Likes
136
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
431 136 60
kuna mda nilkuwa nikipita mitaa ya stendi nikasikia kelele kama mtu analazmishwa kufanya kitu flani hiv.., sema nikaamua kuachana navyo wala ckutilia maanan hata kidogo...,

ilipofika jion nikaenda katika kile kituo kuangalia matokeo kama wameshayabandka tayar ndipo rafiki yangu akanambia kuwa wakala wawa dada yetu mama mbega aligoma kusaign baada ya kuonekana amepata kula 2 ckuamin kama kweli huyu mtu kapata kura mbili.., cha pili pia nirifurahi sana kuona gepu aliloachwa na kaka yetu msigwa ambaye alikuwa na kura 180..,haya tuendelee.., basi yule wakala baada ya kuona matokeo ya mtu wake yako vile aaahaa.., c akaamua aache ata kusaign lakini wenzake wakamwambia asign tu kwan mbina yeye hausiki na chochote.., yeye akaendelea kugoma ..ndipo wakaj wazee wenyewe wa kaz FFU lakin bado jamaa akajidai mbishi.., akapigwa kibao kimoja tu yani fasta akasaign..

ni hayo tu wadau







slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa one way ikuuuuuuuuuuuuuuuuuulllllllluuuuuuuuuuuuu:israel:
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
kuna mda nilkuwa nikipita mitaa ya stendi nikasikia kelele kama mtu analazmishwa kufanya kitu flani hiv.., sema nikaamua kuachana navyo wala ckutilia maanan hata kidogo...,

ilipofika jion nikaenda katika kile kituo kuangalia matokeo kama wameshayabandka tayar ndipo rafiki yangu akanambia kuwa wakala wawa dada yetu mama mbega aligoma kusaign baada ya kuonekana amepata kula 2 ckuamin kama kweli huyu mtu kapata kura mbili.., cha pili pia nirifurahi sana kuona gepu aliloachwa na kaka yetu msigwa ambaye alikuwa na kura 180..,haya tuendelee.., basi yule wakala baada ya kuona matokeo ya mtu wake yako vile aaahaa.., c akaamua aache ata kusaign lakini wenzake wakamwambia asign tu kwan mbina yeye hausiki na chochote.., yeye akaendelea kugoma ..ndipo wakaj wazee wenyewe wa kaz FFU lakin bado jamaa akajidai mbishi.., akapigwa kibao kimoja tu yani fasta akasaign..

ni hayo tu wadau







slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa one way ikuuuuuuuuuuuuuuuuuulllllllluuuuuuuuuuuuu:israel:
Hapo umenivunja mbavu mkuu...Hivi mtu hadi avunjiwe heshima ndo anasaini? Kwani huyo Monica Mbega ni nani yake?
 
M

Mnyitono 2

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

Mnyitono 2

Member
Joined Oct 29, 2010
16 0 0
Haaa? Kusaign tu anagoma! Na kwa taarifa yake Msigwa lazima aingie Mjengoni.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,817
Likes
1,730
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,817 1,730 280
Hapo umenivunja mbavu mkuu...Hivi mtu hadi avunjiwe heshima ndo anasaini? Kwani huyo Monica Mbega ni nani yake?
loabda shangazi yake?
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
kuna mda nilkuwa nikipita mitaa ya stendi nikasikia kelele kama mtu analazmishwa kufanya kitu flani hiv.., sema nikaamua kuachana navyo wala ckutilia maanan hata kidogo...,

ilipofika jion nikaenda katika kile kituo kuangalia matokeo kama wameshayabandka tayar ndipo rafiki yangu akanambia kuwa wakala wawa dada yetu mama mbega aligoma kusaign baada ya kuonekana amepata kula 2 ckuamin kama kweli huyu mtu kapata kura mbili.., cha pili pia nirifurahi sana kuona gepu aliloachwa na kaka yetu msigwa ambaye alikuwa na kura 180..,haya tuendelee.., basi yule wakala baada ya kuona matokeo ya mtu wake yako vile aaahaa.., c akaamua aache ata kusaign lakini wenzake wakamwambia asign tu kwan mbina yeye hausiki na chochote.., yeye akaendelea kugoma ..ndipo wakaj wazee wenyewe wa kaz FFU lakin bado jamaa akajidai mbishi.., akapigwa kibao kimoja tu yani fasta akasaign..

ni hayo tu wadau







slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa one way ikuuuuuuuuuuuuuuuuuulllllllluuuuuuuuuuuuu:israel:
Mkuu Pirate yaani umenimaliza, kibao moja tu kasign leo nitacheka huku nashangaa maajabu ya CHADEMA
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Meno hayajadondoka?!
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
kuna mda nilkuwa nikipita mitaa ya stendi nikasikia kelele kama mtu analazmishwa kufanya kitu flani hiv.., sema nikaamua kuachana navyo wala ckutilia maanan hata kidogo...,

ilipofika jion nikaenda katika kile kituo kuangalia matokeo kama wameshayabandka tayar ndipo rafiki yangu akanambia kuwa wakala wawa dada yetu mama mbega aligoma kusaign baada ya kuonekana amepata kula 2 ckuamin kama kweli huyu mtu kapata kura mbili.., cha pili pia nirifurahi sana kuona gepu aliloachwa na kaka yetu msigwa ambaye alikuwa na kura 180..,haya tuendelee.., basi yule wakala baada ya kuona matokeo ya mtu wake yako vile aaahaa.., c akaamua aache ata kusaign lakini wenzake wakamwambia asign tu kwan mbina yeye hausiki na chochote.., yeye akaendelea kugoma ..ndipo wakaj wazee wenyewe wa kaz FFU lakin bado jamaa akajidai mbishi.., akapigwa kibao kimoja tu yani fasta akasaign..

ni hayo tu wadau







slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa one way ikuuuuuuuuuuuuuuuuuulllllllluuuuuuuuuuuuu:israel:


hapo usahauu babanguu aiseee
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966