WAJUZI WA MAMBO: Naombeni Kujua Kirefu na Maana Halisi ya Neno hili

Wamjengoni

JF-Expert Member
Mar 22, 2016
265
250
M.I.L.F

Nimekuwa nikiliona mara kadha sehemu mbalimbali ila kirefu chake na maana yake huwa siipati, hivo wajuzi nijulisheni na mimi tafadhali.
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,085
2,000
M.I.L.F

Nimekuwa nikiliona mara kadha sehemu mbalimbali ila kirefu chake na maana yake huwa siipati, hivo wajuzi nijulisheni na mimi tafadhali.
Labda ungesema uliliona maeneo gani mkuu nafikiri ndio ingekuwa rahisi kusaidiwa!
Yasije kuwa yale yale ya kirefu cha JPM!!

Otherwise wewe ni Muangaliaji Porno uliyekubuhu

ahsante
 

Wamjengoni

JF-Expert Member
Mar 22, 2016
265
250
Labda ungesema uliliona maeneo gani mkuu nafikiri ndio ingekuwa rahisi kusaidiwa!
Yasije kuwa yale yale ya kirefu cha JPM!!

Otherwise wewe ni Muangaliaji Porno uliyekubuhu

ahsante
Mkuu mara nyingi huwa naliona hilo neno sehemu mbalimbali lakini likiwa maana tofauti, ila nilikuwa sijawahi kujua maana yake halisi.

Hebu tazama huu wimbo kwa kubonyeza hiyo link.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom