Wajue wagombea udiwani waCHADEMA kwenye kata 16 za kanda ya Kaskazini


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,278
Likes
25,602
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,278 25,602 280


CHMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO – CHADEMA
KANDA YA KASKAZINI
(Tanga, Kilimanjaro, Arusha & Manyara)
TAARIFA KWA UMMA
WAGOMBEA WA UDIWANI - KANDA YA KASKAZINI

Tarehe 26 Oktoba 2017, wagombea wafuatao walipitishwa na TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI kuwania nafasi za uwakilishi (UDIWANI) kwa marudio ya uchaguzi mdogo katika maeneo ya kata mbalimbali zilizopo kwenye mikoa ya Kanda ya Kaskazini kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo – CHADEMA.
Wagombea hawa wote wamepita katika mchujo wa uteuzi wa chama. Aidha, chama kina matarajio makubwa sana kuwa wananchi wa maeneo haya ya kata hizi watapata fursa nzuri ya kuwachagua wagombea wa CHADEMA ambao wana dhamira njema sana na ya kweli katika kuwatumikia.
Jumla ya KATA zitakazokuwa na uchaguzi ni 16, Mkoa wa Tanga ukiwa na kata 3, Mkoa wa Kilimanjaro kata 4, Mkoa wa Arusha kata 8 na Mkoa wa Manyara kata 1.
Wagombea waliopitishwa pamoja na mikoa yao ni:

1
Arusha
Arusha Mjini
Muriet
Simon Moses Mollel


Monduli
Moita
Lobulu Lerango Kivuyo


Arumeru Magharibi
Musa
Eliud Loomon Laiser


Arumeru Mashariki
Ambureni
Dominick E. Mollel



Makiba
Joyce Ruto



Maroroni
Asanterabi Lazaro Mbise



Leguruki
Rabiel Fanuel Mbise



Ngabobo
Emmanuel Fanuel Salewa

2.
Kilimanjaro
Hai
Machame Magharibi
Elibariki Lema



Mnadani
Ezra John Nyari



Weruweru
Moses Josephat Kalaghe


Moshi Mjini
Bomambuzi
Heldaki Verelian Minde

3.
Tanga
Mlalo
Lunguza
Josia Shemeta


Bumbuli
Mamba
Jafari Ndege


Korogwe Mjini
Majengo
Abdalah Khalid Maonga

4.
Manyara
Hanang
Nangwa
Yohana Baha Dafi

Katika marudio ya uchaguzi huu CHADEMA imejipanga kushiriki kikamilifu sana tukiwa na uhakika kuwa chama kimewapa wananchi wapiga kura chaguo lao. Tumezingatia uwezo wa wagombea, utayari wa wagombea wetu kushirikiana na kuwatumikia wananchi na dhamira njema ya kutatua matatizo na kero za wananchi.
CHADEMA Kanda ya Kaskazini tunawakumbusha na kuwahamasisha wananchi kushiriki na kufuatilia kampeni na wajitokeze kwa wingi kwenda kupiga kurasiku ya tarehe 26 Novemba 2017, aidha tunalitaka jeshi la polisi lifanye kazi yake kwa weledi bila kuonekana linapendelea chama fulani, sambamba na wasimamizi wa uchaguzi (TUME) kusimamia uchaguzi kwa misingi ya HAKI. CHADEMA Kanda ya Kaskazini haitavumulia uhuni, jinai au matendo yoyote wakati wa kampeni na siku ya uchaguzi yatakayotendwa na YOYOTE kwa nia ya kuvuruga kampeni au kuharibu kile wananchi walichokiamua kupitia sanduku la kura.

Imetolewa leo tarehe 27 Oktoba 2017.
Amani Golugwa
Katibu wa Kanda ya Kaskazini

+255 754 912 914 au 0784 343 275
golugwa@gmail.com
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,463
Likes
5,834
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,463 5,834 280
KILA HERI MADIWANI WAPYA
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,723
Likes
5,672
Points
280
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,723 5,672 280
Wasije nao baada yA mwaka kumuunga mkono......
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
52,097
Likes
39,815
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
52,097 39,815 280
Mungu ibariki Chadema .
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,518
Likes
2,908
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,518 2,908 280
kaskazini msiniangushe kata zote hizo ziendelee kuwa chini ya chadema
 
kunena

kunena

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
305
Likes
278
Points
80
Age
48
kunena

kunena

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
305 278 80
Je hawanunuliki hawa mkuu??:...maana kama chama kina wagombea wanaonunulika ni dhahiri hata chama chenyewe chaweza nunulika
 
K

Kennedy kidenda

Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
14
Likes
12
Points
5
K

Kennedy kidenda

Member
Joined Oct 28, 2017
14 12 5


CHMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO – CHADEMA
KANDA YA KASKAZINI
(Tanga, Kilimanjaro, Arusha & Manyara)
TAARIFA KWA UMMA
WAGOMBEA WA UDIWANI - KANDA YA KASKAZINI

Tarehe 26 Oktoba 2017, wagombea wafuatao walipitishwa na TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI kuwania nafasi za uwakilishi (UDIWANI) kwa marudio ya uchaguzi mdogo katika maeneo ya kata mbalimbali zilizopo kwenye mikoa ya Kanda ya Kaskazini kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo – CHADEMA.
Wagombea hawa wote wamepita katika mchujo wa uteuzi wa chama. Aidha, chama kina matarajio makubwa sana kuwa wananchi wa maeneo haya ya kata hizi watapata fursa nzuri ya kuwachagua wagombea wa CHADEMA ambao wana dhamira njema sana na ya kweli katika kuwatumikia.
Jumla ya KATA zitakazokuwa na uchaguzi ni 16, Mkoa wa Tanga ukiwa na kata 3, Mkoa wa Kilimanjaro kata 4, Mkoa wa Arusha kata 8 na Mkoa wa Manyara kata 1.
Wagombea waliopitishwa pamoja na mikoa yao ni:

1
Arusha
Arusha Mjini
Muriet
Simon Moses Mollel


Monduli
Moita
Lobulu Lerango Kivuyo


Arumeru Magharibi
Musa
Eliud Loomon Laiser


Arumeru Mashariki
Ambureni
Dominick E. Mollel



Makiba
Joyce Ruto



Maroroni
Asanterabi Lazaro Mbise



Leguruki
Rabiel Fanuel Mbise



Ngabobo
Emmanuel Fanuel Salewa

2.
Kilimanjaro
Hai
Machame Magharibi
Elibariki Lema



Mnadani
Ezra John Nyari



Weruweru
Moses Josephat Kalaghe


Moshi Mjini
Bomambuzi
Heldaki Verelian Minde

3.
Tanga
Mlalo
Lunguza
Josia Shemeta


Bumbuli
Mamba
Jafari Ndege


Korogwe Mjini
Majengo
Abdalah Khalid Maonga

4.
Manyara
Hanang
Nangwa
Yohana Baha Dafi

Katika marudio ya uchaguzi huu CHADEMA imejipanga kushiriki kikamilifu sana tukiwa na uhakika kuwa chama kimewapa wananchi wapiga kura chaguo lao. Tumezingatia uwezo wa wagombea, utayari wa wagombea wetu kushirikiana na kuwatumikia wananchi na dhamira njema ya kutatua matatizo na kero za wananchi.
CHADEMA Kanda ya Kaskazini tunawakumbusha na kuwahamasisha wananchi kushiriki na kufuatilia kampeni na wajitokeze kwa wingi kwenda kupiga kurasiku ya tarehe 26 Novemba 2017, aidha tunalitaka jeshi la polisi lifanye kazi yake kwa weledi bila kuonekana linapendelea chama fulani, sambamba na wasimamizi wa uchaguzi (TUME) kusimamia uchaguzi kwa misingi ya HAKI. CHADEMA Kanda ya Kaskazini haitavumulia uhuni, jinai au matendo yoyote wakati wa kampeni na siku ya uchaguzi yatakayotendwa na YOYOTE kwa nia ya kuvuruga kampeni au kuharibu kile wananchi walichokiamua kupitia sanduku la kura.

Imetolewa leo tarehe 27 Oktoba 2017.
Amani Golugwa
Katibu wa Kanda ya Kaskazini

+255 754 912 914 au 0784 343 275
golugwa@gmail.com


CHMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO – CHADEMA
KANDA YA KASKAZINI
(Tanga, Kilimanjaro, Arusha & Manyara)
TAARIFA KWA UMMA
WAGOMBEA WA UDIWANI - KANDA YA KASKAZINI

Tarehe 26 Oktoba 2017, wagombea wafuatao walipitishwa na TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI kuwania nafasi za uwakilishi (UDIWANI) kwa marudio ya uchaguzi mdogo katika maeneo ya kata mbalimbali zilizopo kwenye mikoa ya Kanda ya Kaskazini kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo – CHADEMA.
Wagombea hawa wote wamepita katika mchujo wa uteuzi wa chama. Aidha, chama kina matarajio makubwa sana kuwa wananchi wa maeneo haya ya kata hizi watapata fursa nzuri ya kuwachagua wagombea wa CHADEMA ambao wana dhamira njema sana na ya kweli katika kuwatumikia.
Jumla ya KATA zitakazokuwa na uchaguzi ni 16, Mkoa wa Tanga ukiwa na kata 3, Mkoa wa Kilimanjaro kata 4, Mkoa wa Arusha kata 8 na Mkoa wa Manyara kata 1.
Wagombea waliopitishwa pamoja na mikoa yao ni:

1
Arusha
Arusha Mjini
Muriet
Simon Moses Mollel


Monduli
Moita
Lobulu Lerango Kivuyo


Arumeru Magharibi
Musa
Eliud Loomon Laiser


Arumeru Mashariki
Ambureni
Dominick E. Mollel



Makiba
Joyce Ruto



Maroroni
Asanterabi Lazaro Mbise



Leguruki
Rabiel Fanuel Mbise



Ngabobo
Emmanuel Fanuel Salewa

2.
Kilimanjaro
Hai
Machame Magharibi
Elibariki Lema



Mnadani
Ezra John Nyari



Weruweru
Moses Josephat Kalaghe


Moshi Mjini
Bomambuzi
Heldaki Verelian Minde

3.
Tanga
Mlalo
Lunguza
Josia Shemeta


Bumbuli
Mamba
Jafari Ndege


Korogwe Mjini
Majengo
Abdalah Khalid Maonga

4.
Manyara
Hanang
Nangwa
Yohana Baha Dafi

Katika marudio ya uchaguzi huu CHADEMA imejipanga kushiriki kikamilifu sana tukiwa na uhakika kuwa chama kimewapa wananchi wapiga kura chaguo lao. Tumezingatia uwezo wa wagombea, utayari wa wagombea wetu kushirikiana na kuwatumikia wananchi na dhamira njema ya kutatua matatizo na kero za wananchi.
CHADEMA Kanda ya Kaskazini tunawakumbusha na kuwahamasisha wananchi kushiriki na kufuatilia kampeni na wajitokeze kwa wingi kwenda kupiga kurasiku ya tarehe 26 Novemba 2017, aidha tunalitaka jeshi la polisi lifanye kazi yake kwa weledi bila kuonekana linapendelea chama fulani, sambamba na wasimamizi wa uchaguzi (TUME) kusimamia uchaguzi kwa misingi ya HAKI. CHADEMA Kanda ya Kaskazini haitavumulia uhuni, jinai au matendo yoyote wakati wa kampeni na siku ya uchaguzi yatakayotendwa na YOYOTE kwa nia ya kuvuruga kampeni au kuharibu kile wananchi walichokiamua kupitia sanduku la kura.

Imetolewa leo tarehe 27 Oktoba 2017.
Amani Golugwa
Katibu wa Kanda ya Kaskazini

+255 754 912 914 au 0784 343 275
golugwa@gmail.com
Kushinda kwtu nilazma mungu atusimamie
 
M

Minja Ngalason

Senior Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
154
Likes
115
Points
60
Age
25
M

Minja Ngalason

Senior Member
Joined Jan 8, 2017
154 115 60
All de best Chadema
 

Forum statistics

Threads 1,215,860
Members 463,433
Posts 28,562,155