Wajue ma DED zaidi ya 74 wasimamizi wa Uchaguzi ambao ni wanachama wa CCM


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,505
Points
2,000
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,505 2,000
Hii ni thread maalumu kwa Wakurugenzi wa Halmashauri (DED) ambao ni wasimamizi wa Uchaguzi Mkuu wakati huo huo ni makada wa Chama cha Mapinduzi.

img_20190515_163622-jpg.1098421


img_20190515_152138-jpg.1098390

1. Kisena M. Mabuba, DED wa Halmashauri ya Misungwi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Jimbo la Misungwi.

img_20190515_153421-jpg.1098391

2. Lutengano G. Mwalwiba, DED wa Magu na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu Jimbo la Magu. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge za CCM Tanzania Busokelo.

img_20190515_153913-jpg.1098393

3. Anna-Claire Shija, DED wa Same na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Same Mashariki na Magharibi. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge wa CCM Tanzania Sengerema.

img_20190515_155250-jpg.1098395

4. Netho Ndilito, DED wa Mufindi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Mufindi Kaskazini na Kusini.

img_20190515_155936-jpg.1098396

5. John Lipesi Kayombo, DED wa Musoma na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Musoma Mjini n Vijijini. Alikuwa mNEC wa CCM kupitia Vyuo Vikuu.

img_20190515_160707-jpg.1098397

6. Esther Anania Chaula, DED wa Ukerewe na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Ukerewe.

img_20190515_164415-jpg.1098432

7. Elias Mahwago Kayandabila, DED wa Mbogwe na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mbogwe. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Kigoma Kaskazini.

img-20141208-wa050-jpg.1098495

8. Jefrin Lubuva, DED wa Mwanga aliyekuwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa wa Osterbay kwa tiketi ya CCM.

9. Adeladius Makwega, DED wa Mbozi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mbozi. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Kigamboni.

10. Pius Shija Luhende, DED wa Itigi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Manyoni Magh na Mash. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Kishapu.

11. Jimson Peter Mhagama DED wa H/ wilaya ya nyasa kabla ya uteuzi wake alikuwa Katibu wa CCM mkoa wa Ruvuma.

12. Falesy Moh’d Kibasa, DED wa Kondoa DC na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu Jimbo la Kondoa Vijijini. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Iringa.

13. Waziri Mourice, DED wa Karatu na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Karatu. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge CCM Kigoma kusini.

14. Kaigounze Alexius, DED wa Mlele Mkoani Katavi, na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mlele.

15. Khalifa K. Mponda, DED wa Kondoa Mji na Msimamizi wa Uchaguzi wa Kondoa Mjini.2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Moro Kusini Mashariki.

16. Florent Laurent Kyombo, DED wa Mvomero na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Jimbo la Mvomero. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Nkenge.

17. Alphonce Magori, DED wa Butiama msimamizi Uchaguzi Mkuu Musoma vijijini, 2015 aligombea ubunge Jimbo la Musoma Mjini.

18. Yohana E Sintoo, DED wa Hai na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Hai. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM jimbo la Singida Kaskazini.

19. Janeth Peter Mayanja, DED Bunda Mji na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Bunda Mjini. 2015 alishiriki kura za Maoni za Ubunge za CCM za Mtama.

20. Geoffrey Mwangulumbi, DED wa Shinyanga n Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Shinyanga Mjini. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Mbarali.

21. Marcelin Rafael Ndimbwa DED Malinyi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Malinyi. 2015 alishiriki kura za Maoni za Ubunge za CCM Ileje.

22. Jumaa Mhiwapijei Mhina, DED Longido na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Longido. 2015 alishiriki kura za Maoni za Ubunge za CCM Kawe.

23. Martha Daudi Luleka, DED Sikonge na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Sikonge.

24. Aaron Kagurumjuli, DED Kinondoni na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya K’ndoni n Kawe. Mwanafunzi Akwelina aliuawa kwenye uchaguzi uliosimamiwa naye.

25. Listi inaendelea....

img_20190516_195740-jpg.1099586


img_20190516_195746-jpg.1099584
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,411
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,411 2,000
....
....Hii Kitu ingestiki hapo kwa UBAO
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,880
Points
2,000
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,880 2,000
Wanaccm tunahitaji kuungana,kufunga na kuomba katika kipindi hiki kigumu kwetu. Mungu atasimama pamoja nasi , maana tukiruhusu shetani akasimama na kujitutumua mahakama ya rufani, tutapata taabu sana, na huenda tukaishiwa pumzi hukuhuku kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa kabla hatujafika uchaguzi mkuu.TUUNGANE KWA PAMOJA
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,759
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,759 2,000
Hii nchi bhana! Ndio tunataka maendeleo kwa walioshika madaraka kufanya upuuzi huu!
Hawa ndio wanaotusumbua kila siku kusema mgombea wa ccm amepita bila kupingwa *****
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,766
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,766 2,000
Bora ungechangia kwa hoja hayo ulioandika ni kufuru, hakuna anaetumia hizo doz kwamba alipiga magoti kumuomba Mungu, chunga mdomo mkuu hujafa hujaumbika
Dozi za kudumu zipo za aina nyingi.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
13,514
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
13,514 2,000
Wana sura za ki wizi wizi na sura kula rushwa
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
9,686
Points
2,000
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
9,686 2,000
Hata sio chuo kata.. ni chuo private. Alikuwa mwalimu wa partime kuziba nafasi ya mwalim mwingine.. ambae aliondoka wakakosa mtu wa kushika hiyo nafasi.
By then.. nilikuwa mgeni na mambo ya chuo..sijui alipataje ile nafasi.
Chuo cha kata Khaa, Sasa huyo mwalimu au Seminar leader

Chuo kikuu unafundishwa na Mr badala ya PhD holders na professor

Hao bachelors na Masters ni Seminar leader wa kusaidia instructor, Khaa umefundishwa na Mr, vyuo vya kata duu
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,015
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,015 2,000
Hovyo kabisa hawa watu!!!
Mkuu hii hukumu imesababisha vikao vya usiku wa manane lumumba , nakuhakikishia kwamba baada ya hawa wezi wa kura kupigwa pini ccm inategemea polisi pekee ambao wengi ni mbumbumbu tu
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,015
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,015 2,000
Aibu ipi mie nahitaji kujifunza zaidi - kuonesha kadi zao ni vigumu - kuthibitisha unachozungumza ni kutoa ushahidi tu
Hivi kuna mgombea ubunge wa ccm ambaye si mwanachama ?
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,732
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,732 2,000
Hii ni thread maalumu kwa Wakurugenzi wa Halmashauri (DED) ambao ni wasimamizi wa Uchaguzi Mkuu wakati huo huo ni makada wa Chama cha Mapinduzi.

View attachment 1098421

View attachment 1098390
1. Kisena M. Mabuba, DED wa Halmashauri ya Misungwi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Jimbo la Misungwi.

View attachment 1098391
2. Lutengano G. Mwalwiba, DED wa Magu na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu Jimbo la Magu. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge za CCM Tanzania Busokelo.

View attachment 1098393
3. Anna-Claire Shija, DED wa Same na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Same Mashariki na Magharibi. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge wa CCM Tanzania Sengerema.

View attachment 1098395
4. Netho Ndilito, DED wa Mufindi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Mufindi Kaskazini na Kusini.

View attachment 1098396
5. John Lipesi Kayombo, DED wa Musoma na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Musoma Mjini n Vijijini. Alikuwa mNEC wa CCM kupitia Vyuo Vikuu.

View attachment 1098397
6. Esther Anania Chaula, DED wa Ukerewe na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Ukerewe.

View attachment 1098432
7. Elias Mahwago Kayandabila, DED wa Mbogwe na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mbogwe. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Kigoma Kaskazini.

View attachment 1098495
8. Jefrin Lubuva, DED wa Mwanga aliyekuwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa wa Osterbay kwa tiketi ya CCM.

9. Adeladius Makwega, DED wa Mbozi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mbozi. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Kigamboni.

10. Pius Shija Luhende, DED wa Itigi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Manyoni Magh na Mash. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Kishapu.

11. Jimson Peter Mhagama DED wa H/ wilaya ya nyasa kabla ya uteuzi wake alikuwa Katibu wa CCM mkoa wa Ruvuma.

12. Falesy Moh’d Kibasa, DED wa Kondoa DC na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu Jimbo la Kondoa Vijijini. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Iringa.

13. Waziri Mourice, DED wa Karatu na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Karatu. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge CCM Kigoma kusini.

14. Kaigounze Alexius, DED wa Mlele Mkoani Katavi, na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mlele.

15. Khalifa K. Mponda, DED wa Kondoa Mji na Msimamizi wa Uchaguzi wa Kondoa Mjini.2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Moro Kusini Mashariki.

16. Florent Laurent Kyombo, DED wa Mvomero na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Jimbo la Mvomero. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Nkenge.

17. Alphonce Magori, DED wa Butiama msimamizi Uchaguzi Mkuu Musoma vijijini, 2015 aligombea ubunge Jimbo la Musoma Mjini.

18. Listi inaendelea....
18. JUMAA MHINA , DED LONGIDO huyu ni kada kama kunguni na kitanda, amegombea jimbo la kawe 2010, 2015 na kote alishindwa. Huyu Jamaa yupo fair, huwa anapendwa sana na watu, inasemekana anarudi kuchukua jimbo la kinondoni
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,732
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,732 2,000
Unaamini Magufuli ni mwanachama wa CCM? alishawahi kukuonyesha kadi yake.
mods huku kuna ma zombi , la basi kuna watoto wa la nne huku, naomba wapumbavu kama hawa muwafungie.jukwaa linashuka hadhi yake
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,230
Points
2,000
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,230 2,000
Wanaccm tunahitaji kuungana,kufunga na kuomba katika kipindi hiki kigumu kwetu. Mungu atasimama pamoja nasi , maana tukiruhusu shetani akasimama na kujitutumua mahakama ya rufani, tutapata taabu sana, na huenda tukaishiwa pumzi hukuhuku kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa kabla hatujafika uchaguzi mkuu.TUUNGANE KWA PAMOJA
Mkuu hayo maombi yenu hata shetani anawashangaa yataenda kwa Mungu yupi??Mungu hapendi dhuruma yaani bila aibu makada wenu wasimamie uchaguzi wa vyama vingi halafu mnawaambia hao wakurugenzi atakae ruhusu jimbo liende upinzani kazi hana mambo gani hayoo??bila aibu mchana kweupee??
 
kalendi

kalendi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
1,234
Points
1,500
kalendi

kalendi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
1,234 1,500
Kwa kweli haya maajabu ya Tanzania pekee!
 

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,560
Top