Wajue ma DED zaidi ya 74 wasimamizi wa Uchaguzi ambao ni wanachama wa CCM


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,505
Points
2,000
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,505 2,000
Hii ni thread maalumu kwa Wakurugenzi wa Halmashauri (DED) ambao ni wasimamizi wa Uchaguzi Mkuu wakati huo huo ni makada wa Chama cha Mapinduzi.

img_20190515_163622-jpg.1098421


img_20190515_152138-jpg.1098390

1. Kisena M. Mabuba, DED wa Halmashauri ya Misungwi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Jimbo la Misungwi.

img_20190515_153421-jpg.1098391

2. Lutengano G. Mwalwiba, DED wa Magu na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu Jimbo la Magu. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge za CCM Tanzania Busokelo.

img_20190515_153913-jpg.1098393

3. Anna-Claire Shija, DED wa Same na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Same Mashariki na Magharibi. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge wa CCM Tanzania Sengerema.

img_20190515_155250-jpg.1098395

4. Netho Ndilito, DED wa Mufindi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Mufindi Kaskazini na Kusini.

img_20190515_155936-jpg.1098396

5. John Lipesi Kayombo, DED wa Musoma na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Musoma Mjini n Vijijini. Alikuwa mNEC wa CCM kupitia Vyuo Vikuu.

img_20190515_160707-jpg.1098397

6. Esther Anania Chaula, DED wa Ukerewe na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Ukerewe.

img_20190515_164415-jpg.1098432

7. Elias Mahwago Kayandabila, DED wa Mbogwe na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mbogwe. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Kigoma Kaskazini.

img-20141208-wa050-jpg.1098495

8. Jefrin Lubuva, DED wa Mwanga aliyekuwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa wa Osterbay kwa tiketi ya CCM.

9. Adeladius Makwega, DED wa Mbozi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mbozi. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Kigamboni.

10. Pius Shija Luhende, DED wa Itigi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya Manyoni Magh na Mash. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Kishapu.

11. Jimson Peter Mhagama DED wa H/ wilaya ya nyasa kabla ya uteuzi wake alikuwa Katibu wa CCM mkoa wa Ruvuma.

12. Falesy Moh’d Kibasa, DED wa Kondoa DC na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu Jimbo la Kondoa Vijijini. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Iringa.

13. Waziri Mourice, DED wa Karatu na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Karatu. 2015 alishiriki Kura za Maoni za Ubunge CCM Kigoma kusini.

14. Kaigounze Alexius, DED wa Mlele Mkoani Katavi, na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Mlele.

15. Khalifa K. Mponda, DED wa Kondoa Mji na Msimamizi wa Uchaguzi wa Kondoa Mjini.2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Moro Kusini Mashariki.

16. Florent Laurent Kyombo, DED wa Mvomero na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Jimbo la Mvomero. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Jimbo la Nkenge.

17. Alphonce Magori, DED wa Butiama msimamizi Uchaguzi Mkuu Musoma vijijini, 2015 aligombea ubunge Jimbo la Musoma Mjini.

18. Yohana E Sintoo, DED wa Hai na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Hai. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM jimbo la Singida Kaskazini.

19. Janeth Peter Mayanja, DED Bunda Mji na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Bunda Mjini. 2015 alishiriki kura za Maoni za Ubunge za CCM za Mtama.

20. Geoffrey Mwangulumbi, DED wa Shinyanga n Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Shinyanga Mjini. 2015 alishiriki Kura za Maoni Ubunge CCM Mbarali.

21. Marcelin Rafael Ndimbwa DED Malinyi na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Malinyi. 2015 alishiriki kura za Maoni za Ubunge za CCM Ileje.

22. Jumaa Mhiwapijei Mhina, DED Longido na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Longido. 2015 alishiriki kura za Maoni za Ubunge za CCM Kawe.

23. Martha Daudi Luleka, DED Sikonge na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Jimbo la Sikonge.

24. Aaron Kagurumjuli, DED Kinondoni na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu kwa Majimbo ya K’ndoni n Kawe. Mwanafunzi Akwelina aliuawa kwenye uchaguzi uliosimamiwa naye.

25. Listi inaendelea....

img_20190516_195740-jpg.1099586


img_20190516_195746-jpg.1099584
 
M

magu2016

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
652
Points
500
M

magu2016

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
652 500
Kwa hiyo unaamini Watanzania wote ni wanachama wa CCM? Yakupasa kutumia vema ubongo wako

Vv
Nimesema iko kila kona. Ina matawi kila kijiji kila mtaa ina watu kila ofisi TZ unaanzaje kuishinda kwa sera za kianaharakati?? Ndiyo maana nikasema mtumie ubongo wenu mliopewa na Mungu. Msomi mzuri ni yule anayetumia elimu yake aliyopata kuyaelewa mazingira anayoishi. Lakini bahati mbaya sana upinzani wa TZ haujui.
 
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,405
Points
2,000
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,405 2,000
Kumbe ndiyo maana TAMISEMI iko ofisi ya rais na S Jafo yuko karibu na mkuu,
 
Goliath mfalamagoha

Goliath mfalamagoha

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
564
Points
1,000
Goliath mfalamagoha

Goliath mfalamagoha

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2012
564 1,000
Huyu ni Anna-Claire Shija, Mkurugenzi (DED) wa Halmashari ya Wilaya ya Same na Msimamizi wa Uchaguzi Mkuu wa Majimbo ya Same Mashariki na Same Magharibi. Mwaka 2015 Anna-Claire Shija aligombea na alishiriki Kura za Maoni za Ubunge wa CCM katika jimbo la Sengerema. Serikali inakatia rufaa hukumu ya kuwaondoa Wakurugenzi (MaDED) kusimamia Uchaguzi kwa sababu hawa ndio #PumziYaCCM

Bila hawa CCM haiwezi kushika hata nafasi ya 4

#NEChuru
#WaTZsiWajinga
fb_img_1557923344867-jpeg.1098726
img-20190515-wa0126-jpeg.1098728
img-20190515-wa0120-jpeg.1098729
img-20190515-wa0119-jpeg.1098730
img-20190515-wa0118-jpeg.1098731
img-20190515-wa0114-jpeg.1098732
img-20190515-wa0112-jpeg.1098733
img-20190515-wa0111-jpeg.1098734
img-20190515-wa0110-jpeg.1098735
img-20190515-wa0109-jpeg.1098736
img-20190515-wa0108-jpeg.1098737
img-20190515-wa0079-jpeg.1098740
img-20190515-wa0080-jpeg.1098741
fb_img_1557938019270-jpeg.1098742
fb_img_1557938016638-jpeg.1098744
fb_img_1557923340349-jpeg.1098745
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,121
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,121 2,000
Kazi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ni zaid ya kusimamia uchaguzi

Uchaguzi ni kisehemu cha kazi kati ya kazi nyingi sana

Mbona kuna maeneo mengi tu Wapinzani wameshinda mpaka wameongoza Halmashauri na Majiji
 
Goliath mfalamagoha

Goliath mfalamagoha

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
564
Points
1,000
Goliath mfalamagoha

Goliath mfalamagoha

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2012
564 1,000
Kati ya wakurugenzi wote 185 ambao halmashauri za majiji 5, Manispaa 21, Miji 22 na Wilaya (DC) 137, ni 65 tu ndio angalau wanavigezo kikatiba, huku wakurugenzi 120 ni makada kindakindaki wa chama cha siasa ambapo walishiriki chaguzi kama wagombea na kama wapambe wa tiifu.
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
901
Points
1,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
901 1,000
Pumzi ya Vifutu iko mwishoni kwa kweli..
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,230
Points
2,000
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,230 2,000
Ila kiukweli hii ni aibu ya karne yaani ccm inatumia hila za ajabu sana ili tu kuwa demokrasia nchini mkulu hebu ona aibu japo katika hili.
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,401
Points
2,000
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,401 2,000
Nimesema iko kila kona. Ina matawi kila kijiji kila mtaa ina watu kila ofisi TZ unaanzaje kuishinda kwa sera za kianaharakati?? Ndiyo maana nikasema mtumie ubongo wenu mliopewa na Mungu. Msomi mzuri ni yule anayetumia elimu yake aliyopata kuyaelewa mazingira anayoishi. Lakini bahati mbaya sana upinzani wa TZ haujui.
Kuwa na tawi kila kata au kijini sio ishara kuwa unakubalika. Wakati wa uchaguzi vyama vinashindana kutundika bendera na kufungua vijiwe na matawi ili kuwaamimisha wajinga kuwa vinakubalika. Kuna sehemu hivyo vyama vilishindwa uchaguzi wakati matawi na bendera zao ni nyingi kuliko wapinzani wao!

Vv
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,230
Points
2,000
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,230 2,000
Chakubanga Mganga njaa hana alijualo mbwembe zake kwenye tume ya Warioba kumbe ulikuwa unafiki tu hivi ni nani wa kuaminika nchi hii??wanasiasa ndio hao,wanataaluma ndio kabisaaa,wanajeshi nao disaini ya Mabeyo nae anataka sasa tutafika kweli??
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,230
Points
2,000
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,230 2,000
Chakubanga Mganga njaa hana alijualo mbwembe zake kwenye tume ya Warioba kumbe ulikuwa unafiki tu hivi ni nani wa kuaminika nchi hii??wanasiasa ndio hao,wanataaluma ndio kabisaaa,wanajeshi nao disaini ya Mabeyo nao wanataka siasa tutafika kweli??
 

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,521
Top